Chadema waunguruma kata ya kiwanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema waunguruma kata ya kiwanga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by dedam, Mar 31, 2012.

  1. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    katika lala salama uchaguzi mdogo wa udiwani kata ya kiwangwa bagamoyo, makamanda wapo kijiji cha bago kuhakikisha ushindi hapo kesho. hakuna kulala cdm mpaka kieleweke.
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hii safi sana. Kiongozi gani anafunga kampeni huko kiwangwa?
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tujuze hali ikoje kwa upande wa CDM kuna uwezekano wa kushinda huko?
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu huku kwetu bagamoyo- Msoga ni kugumu sana huwezi hata kutabiri. Si unajua ndiyo kwao na M.K.WERE? Watu walisharidhika ma maisha yao na mateso yao isipokuwa mimi tu!
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa mkuu, japo wakwere hawawezi muangusha ****** mkuu!
     
  6. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    makamanda gwakisa. ismail na wengine hakisheni ushinde mbele ya wacheza ngoma hayo
     
Loading...