Chadema wapanga kuvuruga uchaguzi, red brigade kutumika!

Chadema wapanga kuvuruga uchaguzi, red brigade kutumika!

jana nilimshuhudia lema kwenye tv akiongea maneno ya kigaidi. EWE MUNGU tunusuru na hiki chama cha kigaidi! washindwe
 
Junior Member Array


Join Date : 13th July 2013
Posts : 3
Rep Power : 0
Likes Received0
Likes Given0

KUMBE NI WA JANA TU,MAHUSUSI KWA KAZI HII YA KUANZISHA THREAD ZISIZO NA KICHWA WALA MIGUU
 
Yale yale, wana CCM wanavalishwa Kombati za CHADEMA ili waanzishe vurugu kwa kisingizio CHADEMA ndio wamevuruga!
 
Muda si mrefu tutajua nani zaidi. Hizi propaganda za upande sote vitaisha tu.
 
Naona ule mpango wa CCM wa kuwavalisha magwanda vijana ili wafanye fujo ulivyofeli wanaanza kujisemesha ilivyokuwa mchezo huo ufanyike
 
Hiyo ni akili na mchezo wa ccm ambao wameona Arusha hawana chao,CHADEMA wavuruge uchaguzi kwa kipi wakati Arusha ni yao???
 
CHADEMA wamegundua kuwa wananchi wamechoka fujo hivyo hawaitaki CHADEMA na wananchi wamepanga kuitupilia mbali CHADEMA leo kwenye uchaguzi.

CHADEMA hii mbinu yenu dhaifu imeshtukiwa, kajipangeni upya.
 
Wakuu,

CHADEMA wamepanga mpango wa kuvuruga uchaguzi Arusha kwa mbinu ya kitoto na ya kishamba kweli kutumika katika nyakati hizi za kidigitali.

Mpango umesukwa kama ifuatavyo; CHADEMA watakuwa na vijana ambao wamewandaa mahususi kwenye kata zote wakijifanya wapiga kura.

Vijana hao watazua ugomvi mkubwa wao kwa wao huku wakiwa na lengo la kuharibu amani kwenye eneo la uchaguzi na kuvuruga mchakato mzima wa kupiga kura.

Katika hali hiyo RED BRIGADE watavamia kwenye vituo wakijifanya wana lengo la kusaidia, ila wao ndio wamepangwa waibe visanduku vya kupigia kura na watokomee navyo.

CHADEMA si vyema kuharibu mchakato wa uchaguzi, kama wananchi wamewachoka msing'ang'anie!

hii post nayo ni ya kuisoma mara mbili mbili
 
Red Brigade haianzishwi upya, bali serikali ina pinga mpango wa kuiimarisha.

Wewe mwenyewe umejionea matumizi ya kikundi cha RED BRIGADE yalivyo. Kuvuruga amani tu.

Hiyo amani ipo wapi? labda kama ipo nyumbani kwako
 
app kwenye red andika blue...na hapo kwenye chadema andika ccm.....habari yako itakua sahihi
 
CDM bila mbinu za ziada, leo kushinda haiwezekani!

Na kwa ulinzi ulivyo imarishwa, hii mbinu ya kipuuzi haiwezi kufanikiwa.

Najua Lema ndiye mratibu.

Hebu tuache kuwapandikizia watu mambo na maneno na badala yake tuhubiri amani ktk huo uchaguzi ili tupate matokeo halali.
 
CDM bila mbinu za ziada, leo kushinda haiwezekani!

Na kwa ulinzi ulivyo imarishwa, hii mbinu ya kipuuzi haiwezi kufanikiwa.

Najua Lema ndiye mratibu.

Saa kumi kamili jioni,weraweraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Back
Top Bottom