mwankuga
JF-Expert Member
- Aug 30, 2010
- 334
- 120
Pasi na shaka CHADEMA ndicho chama cha upinzani chenye nguvu kwa sasa. Katika uchaguzi uliopita CHADEMA wameonyesha wanaweza, huku vijana wanaharakati na wasomi wakipata nafasi za ubunge.
Katika issue ya wabunge kupewa milioni 90 za kununulia magari, nilitegemea CHADEMA wawe mstari wa mbele kupinga fedha hizo kwa vitendo na si kusema tu. Fedha hizo ni nyingi sana hasa katika kipindi hiki ambacho maisha kwa wananchi wa kawaida yamekuwa magumu. Katika issue hii sijawasikia CHADEMA wakisema chochote, mbali na Mh.Lema. Moja kati ya sera ya CHADEMA ni kupunguza matumizi ya serikali. Je, katika hili milioni 90 za kununulia magari sio matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi?
Hapa CHADEMA lazima waonyeshe mfano na kuzikataa fedha hizo ili kujitofautisha na chama mfu cha CCM, vinginevyo wananchi watashindwa kutofautisha walanchi na watetea nchi.
CHADEMA SHOULD TALK THE WALK AND WALK THE TALK!
Katika issue ya wabunge kupewa milioni 90 za kununulia magari, nilitegemea CHADEMA wawe mstari wa mbele kupinga fedha hizo kwa vitendo na si kusema tu. Fedha hizo ni nyingi sana hasa katika kipindi hiki ambacho maisha kwa wananchi wa kawaida yamekuwa magumu. Katika issue hii sijawasikia CHADEMA wakisema chochote, mbali na Mh.Lema. Moja kati ya sera ya CHADEMA ni kupunguza matumizi ya serikali. Je, katika hili milioni 90 za kununulia magari sio matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi?
Hapa CHADEMA lazima waonyeshe mfano na kuzikataa fedha hizo ili kujitofautisha na chama mfu cha CCM, vinginevyo wananchi watashindwa kutofautisha walanchi na watetea nchi.
CHADEMA SHOULD TALK THE WALK AND WALK THE TALK!