CHADEMA walishindwa kulinda kura au matokeo


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Sioni sababu ya Chadema kupita na kulalami au kuilalamikia NEC kuwa ilibadili matokeo,hivi kosa lilikuwa la nani ? Matangazo yalitangazwa direct punde yanapopokelewa na sote tuliona kwenye runinga ambazo zilikuwa live ,sasa hawa Chadema baada ya kuona wameshindwa wamekuja na hoja za kukataa matokeo ,hivi hawakuelewa kuwa katika mchuano kunatokea mshindi na mshindwa.???

Hivi hawa Chadema wanaelewa au hawaelewi ni kwenye point gani walishindwa ? Je walilinda kura vituoni ? Je walilinda Matokeo vituoni ? Je walilinda utangazaji wa matukio hayo ? Hapa utaona kuna point walishinda na kuna pointi walishindwa ni bora wajipange upya ili kutafuta njia za kulinda matokeo kwenye point zote.Kama ni mpira walikuwa wakishambulia tu huku wakisahau kulinda lango kuu ,pale ambapo magoli yakipitishwa !
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Cdm wazushi,walitakiwa wawe talling mbadala kwa sababu matokeo yalikuwa yanabandikwa vituoni,HAMKUJIPAnga subirini 2015
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Cdm wazushi,walitakiwa wawe talling mbadala kwa sababu matokeo yalikuwa yanabandikwa vituoni,HAMKUJIPAnga subirini 2015
Jitahidini kupotosha mtaumbuka tu
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Cdm wazushi,walitakiwa wawe talling mbadala kwa sababu matokeo yalikuwa yanabandikwa vituoni,HAMKUJIPAnga subirini 2015
NEC ya nani!! KAtiba inailinda NEC. NEC iwe huru CCM sio chama bali kilikuwepo zamani za KANU.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Sioni sababu ya Chadema kupita na kulalami au kuilalamikia NEC kuwa ilibadili matokeo,hivi kosa lilikuwa la nani ? Matangazo yalitangazwa direct punde yanapopokelewa na sote tuliona kwenye runinga ambazo zilikuwa live ,sasa hawa Chadema baada ya kuona wameshindwa wamekuja na hoja za kukataa matokeo ,hivi hawakuelewa kuwa katika mchuano kunatokea mshindi na mshindwa.???

Hivi hawa Chadema wanaelewa au hawaelewi ni kwenye point gani walishindwa ? Je walilinda kura vituoni ? Je walilinda Matokeo vituoni ? Je walilinda utangazaji wa matukio hayo ? Hapa utaona kuna point walishinda na kuna pointi walishindwa ni bora wajipange upya ili kutafuta njia za kulinda matokeo kwenye point zote.Kama ni mpira walikuwa wakishambulia tu huku wakisahau kulinda lango kuu ,pale ambapo magoli yakipitishwa !
Kwenye bold ndiyo kwenye makosa na walipopatia. Chadema walifanya vizuri, na kubalance mambo hayo niliyobold maeneo yafuatayo. Arusha mjini, Mbeya mjini, Ubungo, Kawe, Nyamagana na Ilemela. Hakika sehemu hizi kama si nguvu ya wananchi CCM hawakuwa tayari kuwatanga wapinzani washindi ila waliogopa madhara ya kiuchumi na kimiundombinu inayoweza kutokea kama watalazimisha vinginevyo.

Kwa point hiyohiyo chadema walitakiwa kuionesha CCM na vyombo vyake vya dola kuwa wajiandae kwa worse kama watabadili will of the people. badala yake Dr Slaa na viongozi wa CHADEMA wakajifungia ndani na wake zao ulitaka nani alianzishe?. Laila odinga alitumia vizuri sana nguvu ya umma kwani kila neno alilolisema lilikuwa na shockwave kubwa sana miongoni mwa wafuasi wake na ndiyo wafuasi wa CHADEMA walivyojipanga. Kwa point hiyo CHADEMA watakuwa wamewakatisha tamaa wafuasi na wapenda mageuzi na 2015 watarajie the worse believe me or not. CCM wameishapata antidote ya kupunguza people's power nayo ni results announcement delay.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Hawa Chadema ni "mfa maji haishi kutapatapa". Hawajijui hawajitambui.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,273
Likes
3,608
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,273 3,608 280
Naona CUF mmekuwa maafisa habari wa sisiem
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Kwenye bold ndiyo kwenye makosa na walipopatia. Chadema walifanya vizuri, na kubalance mambo hayo niliyobold maeneo yafuatayo. Arusha mjini, Mbeya mjini, Ubungo, Kawe, Nyamagana na Ilemela. Hakika sehemu hizi kama si nguvu ya wananchi CCM hawakuwa tayari kuwatanga wapinzani washindi ila waliogopa madhara ya kiuchumi na kimiundombinu inayoweza kutokea kama watalazimisha vinginevyo.

Kwa point hiyohiyo chadema walitakiwa kuionesha CCM na vyombo vyake vya dola kuwa wajiandae kwa worse kama watabadili will of the people. badala yake Dr Slaa na viongozi wa CHADEMA wakajifungia ndani na wake zao ulitaka nani alianzishe?. Laila odinga alitumia vizuri sana nguvu ya umma kwani kila neno alilolisema lilikuwa na shockwave kubwa sana miongoni mwa wafuasi wake na ndiyo wafuasi wa CHADEMA walivyojipanga. Kwa point hiyo CHADEMA watakuwa wamewakatisha tamaa wafuasi na wapenda mageuzi na 2015 watarajie the worse believe me or not. CCM wameishapata antidote ya kupunguza people's power nayo ni results announcement delay.
Wewe huitakiii mema nchi hii wala hujui thamani ya damu au uhai wa mwanadamu mwenzio
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Wewe huitakiii mema nchi hii wala hujui thamani ya damu au uhai wa mwanadamu mwenzio
Acha unafiki kijana, tena hunifahamu sikufahamu so usiniite mimi wewe£$%^&^$%^, Maeneo niliyoyataja hapo juu nani alikufa, wewe utakuwa pandikizi la chakachua, wapi niliposema watu wamwage damu huu ni uzushi wako. Watawala kila siku huwa wanapiga mahesabu ya madhara ya maamuzi yao kabla ya kuyatoa. Kilichofanyika Arusha, Mbeya et al kilitakiwa kifanyike nchi nzima na hakuna hata mtu angefanya fujo bila ya vyombo vya dola kuwa chanzo cha fujo hizo.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Sioni sababu ya Chadema kupita na kulalami au kuilalamikia NEC kuwa ilibadili matokeo,hivi kosa lilikuwa la nani ? Matangazo yalitangazwa direct punde yanapopokelewa na sote tuliona kwenye runinga ambazo zilikuwa live ,sasa hawa Chadema baada ya kuona wameshindwa wamekuja na hoja za kukataa matokeo ,hivi hawakuelewa kuwa katika mchuano kunatokea mshindi na mshindwa.???

Hivi hawa Chadema wanaelewa au hawaelewi ni kwenye point gani walishindwa ? Je walilinda kura vituoni ? Je walilinda Matokeo vituoni ? Je walilinda utangazaji wa matukio hayo ? Hapa utaona kuna point walishinda na kuna pointi walishindwa ni bora wajipange upya ili kutafuta njia za kulinda matokeo kwenye point zote.Kama ni mpira walikuwa wakishambulia tu huku wakisahau kulinda lango kuu ,pale ambapo magoli yakipitishwa !
Ulevi mwingine mbaya, wakati Dr. Slaa anakataa kuya tambua matokeo hata kabla ya final results haijatolewa ulikuwa umelala fofo kwenye mtaro? Acha ujinga angalia tunavyoporwa madini yetu na umasikini unatamalaki ndo ujue cha kuandika-siyo bange bange hizi!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Acha unafiki kijana, tena hunifahamu sikufahamu so usiniite mimi wewe£$%^&^$%^, Maeneo niliyoyataja hapo juu nani alikufa, wewe utakuwa pandikizi la chakachua, wapi niliposema watu wamwage damu huu ni uzushi wako. Watawala kila siku huwa wanapiga mahesabu ya madhara ya maamuzi yao kabla ya kuyatoa. Kilichofanyika Arusha, Mbeya et al kilitakiwa kifanyike nchi nzima na hakuna hata mtu angefanya fujo bila ya vyombo vya dola kuwa chanzo cha fujo hizo.
Hayo maeneo uliyotaja wananchi walilinda kura zao kwa utashi au kwa kuitikia wito uongozi wa Kitaifa? Tuko pamoja ila kauli yeyote toka uongozi wa juu wa Chadema kuhusiana na hatua za kuchukua dhidi ya matokeo yaliyochakachuliwa ingeleta maafa makubwa kuliko hata yaliyotokea Zanzibar January 27, 2001.
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Cdm mmepigwa bao kwa viongozi wenu kushindwa kutumia nguvu ya umma(waoga sana),ccm walikuwa na matokeo ya kila kituo kwa kutumia mawakala na hivo waliweza jua waongeze ngapi ili hesabu itimie ,nyie mnasubiri nec iwatangazie uchakachuzi,KUWENI WAPOLE,OPORTUNITY NEVER COME 2CE KAJIFUNZE KWA RAILA VINGIVYO HAKUNA CHA KATIBA WALA CHOCHOTE KULENI POSHO TUTAZOEA
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Cdm mmepigwa bao kwa viongozi wenu kushindwa kutumia nguvu ya umma(waoga sana),ccm walikuwa na matokeo ya kila kituo kwa kutumia mawakala na hivo waliweza jua waongeze ngapi ili hesabu itimie ,nyie mnasubiri nec iwatangazie uchakachuzi,KUWENI WAPOLE,OPORTUNITY NEVER COME 2CE KAJIFUNZE KWA RAILA VINGIVYO HAKUNA CHA KATIBA WALA CHOCHOTE KULENI POSHO TUTAZOEA
Sasa huna Raila aliingia Ikulu?
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Raila hakuingia ikulu lkn kenya ya wakati ule sio ya sasa,wameweka misingi endelevu kwa kizazi cha sasa na kesho(katiba,tume huru etc sio haba,the kind of legacy our leaders must sought.)
 

Forum statistics

Threads 1,238,163
Members 475,830
Posts 29,311,765