SHIEKA JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 8,240 Reaction score 4,280 Jun 21, 2013 #21 Radhia Sweety said: Hata mimi niliisikia hiyo. Kumbe haya majitu ya CCM kweli yalishindwa uchaguzi. Click to expand... Radhia Sweety, Kwa mara ya kwanza leo nimekuelewa! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Radhia Sweety said: Hata mimi niliisikia hiyo. Kumbe haya majitu ya CCM kweli yalishindwa uchaguzi. Click to expand... Radhia Sweety, Kwa mara ya kwanza leo nimekuelewa!
Wile GAMBA JF-Expert Member Joined Sep 13, 2011 Posts 1,809 Reaction score 595 Jun 21, 2013 #22 JK n lipumba wana weza kulidadavua hili swala vizuri tu! na hii si siri tena, na pia lewis anaweza kuliongelea sawia, tanzania nchi ya amani
JK n lipumba wana weza kulidadavua hili swala vizuri tu! na hii si siri tena, na pia lewis anaweza kuliongelea sawia, tanzania nchi ya amani
Kashaijabutege JF-Expert Member Joined Oct 20, 2010 Posts 2,696 Reaction score 740 Jun 21, 2013 Thread starter #23 kichomiz said: Ameshaanza kutoboa siri zao? Click to expand... Haswa. Katamka mwenyewe bungeni.
Kashaijabutege JF-Expert Member Joined Oct 20, 2010 Posts 2,696 Reaction score 740 Jun 21, 2013 Thread starter #24 Idimi said: Hah! Kumbe alitamka kabisa maneno hayo? Click to expand... Katamka waziwazi na alipogundua ametoa siri ya serikali akaanza kujikanyaga. Ukiongeza na Lipumba alivyosema msikitini: 'nyie wenyewe mliokoa jahazi 2010' unapata picha nzima.
Idimi said: Hah! Kumbe alitamka kabisa maneno hayo? Click to expand... Katamka waziwazi na alipogundua ametoa siri ya serikali akaanza kujikanyaga. Ukiongeza na Lipumba alivyosema msikitini: 'nyie wenyewe mliokoa jahazi 2010' unapata picha nzima.
F Fitinamwiko JF-Expert Member Joined Aug 13, 2012 Posts 4,803 Reaction score 1,419 Jun 21, 2013 #25 Mwanasheria kuropoka na kuvunja katiba ni utovu wa adabu katika medani ya sheria
G George Focus Member Joined Mar 28, 2012 Posts 32 Reaction score 4 Jun 21, 2013 #26 Mimi pia nilimsikia.
Tulimumu JF-Expert Member Joined Mar 11, 2013 Posts 14,395 Reaction score 13,272 Jun 21, 2013 #27 kinauche said: Samahani sijakuelewa. Click to expand... Pinda alisema, CHADEMA waliposhinda uchaguzi mkuu 2010 walisema nchi haitatawalika!
kinauche said: Samahani sijakuelewa. Click to expand... Pinda alisema, CHADEMA waliposhinda uchaguzi mkuu 2010 walisema nchi haitatawalika!
Ushirombo JF-Expert Member Joined Jan 22, 2013 Posts 3,558 Reaction score 2,714 Jun 21, 2013 #28 Safari_ni_Safari said: Na bado wewe ni GAMBA? Click to expand... Afie mbali huyo,sasa jf anatafuta nini?
Safari_ni_Safari said: Na bado wewe ni GAMBA? Click to expand... Afie mbali huyo,sasa jf anatafuta nini?
M Msendekwa JF-Expert Member Joined Mar 11, 2012 Posts 442 Reaction score 169 Jun 21, 2013 #29 Nanukuu: "CHADEMA walipoingia madarakani...(akasita kidogo), waliposhinda uchaguzi walisema nchi haitatawalika" Ndicho nilichosikia, akinukuliwa na Star tv news jana usiku.
Nanukuu: "CHADEMA walipoingia madarakani...(akasita kidogo), waliposhinda uchaguzi walisema nchi haitatawalika" Ndicho nilichosikia, akinukuliwa na Star tv news jana usiku.
Kashaijabutege JF-Expert Member Joined Oct 20, 2010 Posts 2,696 Reaction score 740 Jun 21, 2013 Thread starter #30 Msendekwa said: Nanukuu: "CHADEMA walipoingia madarakani...(akasita kidogo), waliposhinda uchaguzi walisema nchi haitatawalika" Ndicho nilichosikia, akinukuliwa na Star tv news jana usiku. Click to expand... Maneno kuntu kabisa kamanda.
Msendekwa said: Nanukuu: "CHADEMA walipoingia madarakani...(akasita kidogo), waliposhinda uchaguzi walisema nchi haitatawalika" Ndicho nilichosikia, akinukuliwa na Star tv news jana usiku. Click to expand... Maneno kuntu kabisa kamanda.