CHADEMA wakishika madaraka yafuatayo yatatokea

CHADEMA wakishika madaraka yafuatayo yatatokea

Status
Not open for further replies.

kichangaa

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
689
Reaction score
131
Baada ya kufanya utafiti nimegundua kuwa chadema wakiingia madarakani mambo yafuatayo yatatokea nchini:

1 uzalendo utafufuka.taifa bila uzalendo ni taifa mfu.uzalendo ndio unaojenga taifa endelevu,

2 rushwa itaanza kupungua.sio siri rushwa ni janga la taifa.

3 taasisi na mihimili muhimu kuongeza ufanisi.taasisi kama tbs,tfda,mahakama nk .kuna taasisi nyingine hazifanyi kazi kabisa.madawa feki yamezagaa nchini,nchi yetu imekuwa dampo la vifaa feki.

4 elimu kuboreka.

5 michezo kurudia hali yake ya zamani.tanzania imekuwa kichwa cha mwenda wazimu kwenye michezo,
.
6 uchumi kupaa

7 mfumuko wa bei kupungua

8 migogoro ya ardhi iliyozagaa nchini kupungua

9 misingi ya utawala bora kurejea

10 kuporomoka kwa maadili kupungua

11 reli zetu kwa hakika zitaanza kufanya kazi!

nawasilisha

wadau mko huru kunisahihisha.au kuongeza mengine.kazi ni kwenu.
 
Mkuu umesahau mafisadi kunyongwa, na wale wote waliojimilikisha mali za uma isivyo halali kuporwa
 
Usisahau kuimarika kwa uchaga ikulu.
Wakaskazini ikulu itakuwa kijiweni kwao.
Bangi itavutiwa ikulu.
 
Usisahau kuimarika kwa uchaga ikulu.
Wakaskazini ikulu itakuwa kijiweni kwao.
Bangi itavutiwa ikulu.
Wakeze zetu watakuwa mashakani.
 
Ajira zitaongezeka na kupatikana kwa vigezo na ushindani badala ya kujuana kama ilivyo sasa

Policcm wataacha kuwabambikia kesi raia kwa tamaa ya rushwa.
Dodoma kitovu cha elimu tanzania.makau makuu ya nchi kuwa Dar
 
Vibaraka wa lumumumba wataingia mitini, maana hakutakuwa tena na 7000 za kupigia propaganda
 
Usisahau kuimarika kwa uchaga ikulu.
Wakaskazini ikulu itakuwa kijiweni kwao.
Bangi itavutiwa ikulu.

kama saizu ubagamoyo ulivoimalika, ikulu imekua sehemu ya kuigizia sinema na kupigia show za kina diamond na wema
 
mihadarati kuhalalishwa.
kuwekwa refa wa ndondi bungeni.
Usagaji na ushoga kupitishwa rasmi.
vikao vya ikulu kufanyika kwa pengo.
masheikh wote kunyongwa hadharani.
haya na mengineyo mfano wake kutokea.
 
mihadarati kuhalalishwa.
kuwekwa refa wa ndondi bungeni.
Usagaji na ushoga kupitishwa rasmi.
vikao vya ikulu kufanyika kwa pengo.
masheikh wote kunyongwa hadharani.
haya na mengineyo mfano wake kutokea.

kwa hiyo CCM ni ya kiislamu ndo maana Mapadri wanachinjwa?????
 
ndoa za watu kuvunjika kwa wingi.

mapadre kuhalalishwa kutembea na wake za watu

zoezi la kutelekeza familia litahalalishwa rasmi huku vimada wakijidai ndio wenye waume
 
Wadau naunga mkono; lakini pia naongeza.
Historia itasomeka hivi:
1. Mlima Kilimanjaro uko Tanzania na si Kenya
2. Tanzania ni Muungano wa Tanganyika na Zanzibar na si Tanganyika na Zimbabwe
3.Ikulu itabakia pale maeneo ya Kivukoni na si Uwanja wa ndege
4. Polisi watakuwa watumishi wa umma na si wa sisiem
5.69% ya form IV kupata sifuri hakika itaingizwa kwenye maajabu ya Dunia
6. Gap la walionacho na wasionacho litapungua
 
Usisahau kuimarika kwa uchaga ikulu.
Wakaskazini ikulu itakuwa kijiweni kwao.
Bangi itavutiwa ikulu.
Wakeze zetu watakuwa mashakani.

usisahau nani waliweka rekodi ya kufumaniwa akiwa na title yake ya ubunge. Hivi alikuwa ni wa chama gani vile??
 
Wezi wa DECI watajulikana,mafisadi wa EPA watafikia kikomo cha raha ya ufisadi, ujangili utapungua na mgawanyo wa rasilimali utakuwa sawa maana wananchi wamefundishwa kusimamia haki zao.Hatutashuhudia waziri mkuu akilia bungeni na hata Rais kamwe hataweza kushindwa kujibu ni kwanini nchi hii ni masikini!
 
mihadarati kuhalalishwa.
kuwekwa refa wa ndondi bungeni.
Usagaji na ushoga kupitishwa rasmi.
vikao vya ikulu kufanyika kwa pengo.
masheikh wote kunyongwa hadharani.
haya na mengineyo mfano wake kutokea.

halafu mkiitwa nyie ni waasisi wa udini mnabisha!!!!??
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom