Chadema upepo wa kuvuna wanachama ccm umekwama wapi?


ZALEOLEO

ZALEOLEO

Senior Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
117
Likes
1
Points
0
ZALEOLEO

ZALEOLEO

Senior Member
Joined Oct 11, 2011
117 1 0
Peopleeeeeees! Wiki kadhaa za karibuni nilikua kila nikifungua ukurasa huu nakutana na habari za diwani,wenyeviti na wanachama wa CCM wahamia CHADEMA! VP mavuno yameisha au?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,166
Likes
17,767
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,166 17,767 280
Labda kama hufuatlii vyombo vya habari au unasoma UWAZI NA SANI
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Peopleeeeeees! Wiki kadhaa za karibuni nilikua kila nikifungua ukurasa huu nakutana na habari za diwani,wenyeviti na wanachama wa CCM wahamia CHADEMA! VP mavuno yameisha au?
Tunahesabu mavuno then tunalima tena.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
So what,kwani huoni?
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
Madiwani wao wamegeuka kuwa maalbino maana ulinzi mpaka chooni utasikiaje sasa? Lakini wanatamani sana kupata sala ya toba au kusikimishwa.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Una haraka sana.
Flow ya wanaccm kujiunga na chadema ni kubwa bado.


Msako unaendelea
 
Officer2009

Officer2009

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
563
Likes
64
Points
45
Officer2009

Officer2009

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
563 64 45
Peopleeeeeees! Wiki kadhaa za karibuni nilikua kila nikifungua ukurasa huu nakutana na habari za diwani,wenyeviti na wanachama wa CCM wahamia CHADEMA! VP mavuno yameisha au?
Mwenye macho haambiwi tazama.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
ngoja mavuno yahamie kwa wabunge ndio utaelewa ukubwa wa tatizo.
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
tunaweka mbolea kwanza(sakata la pinda na mawaziri)..
 
mwitaz

mwitaz

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
315
Likes
4
Points
35
Age
35
mwitaz

mwitaz

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2012
315 4 35
ZALEOLEO kesho chadema itakuwa Babati kwa mavuno zaidi.
Tumejiandaa kupokea wanaohama CCM.

Karibu Babti umeone Mhe. Lissu na wabunge wengine wa chadema
 
Last edited by a moderator:
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,162
Likes
102
Points
160
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,162 102 160
sio lazima watangaze kwamba wamerudisha kadi, ccm hawachelewi kusema wamekula hela ya chama
 

Forum statistics

Threads 1,274,992
Members 490,865
Posts 30,529,819