CHADEMA(UKAWA) kupitia kura za MAONI WAMETISHA

CHADEMA(UKAWA) kupitia kura za MAONI WAMETISHA

afsa

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Posts
1,986
Reaction score
1,592
Katika kura za maoni zinazoendelea CHADEMA Wataweka wagombea katika kata ambayo hawajawahi kufika kufanya mkutano wowote wa kisiasa. Baada ya vijana kwa wazee kuchoshwa na mwenendo wa CCM wameamua kuweka wagombea wao kupitia CHADEMA na kupata ufuasi mkubwa hapa katani kwetu. Walianza kama utani, hatimae wakafaulu kuweka wagombea wanaopendekezwa. Kata yetu INA vijiji 2 wameweka wenyeviti wa vijiji vyote viwili huku wakijidai kuwa siku ya kupiga kura kufikia SAA 5 asubuhi watakuwa wameshinda vijiji vyote. Hii kata ina vitongoji 19 wameweka wanaopendekezwa vitongoji vyote na wajumbe wa serikali ya kijiji wote. Wakati 2009 CHADEMA hawakuweka mgombea yeyote CCM waliweka mgombea wao kila kijiji na kila kitongoji, mwaka huu imekua tofauti kwani CCM imeshindwa kuweka wagombea katika vitongoji 3. Wana Jf kuelekea uchaguzi huu wa serikali za mitaa kila mwana Jf atuwekee hapa mtaa/kijiji ni jinsi gani UKAWA na CCM wameweka wawakilishi wao kila mtaa/kitongoji/kijiji
 

Attachments

  • CCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCC.jpg
    CCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCC.jpg
    35.2 KB · Views: 1,167
Hilisuala wana jf tusiishie kulizungumzia tu kwenye hii wall bali tuwe mstari wambele kwenye kuwafahamisha wananchi hasa vijijini kwetu kuwa tatizo la uongozi mbovu ni kupiga au kutopiga kura zetu kwenye uchaguzi mkuu.....
 
TANGAZO !!TANGAZO!

WAJULISHE NA WENGINE
waliofikia umri wa miaka 18 na kuendelea ,yaani waliozaliwa kuanzia 1996 kabla ya tarehe 15 mwezi wa 12 wote wakajiandishe MAPEMA

Kuanzia tarehe 23-11-2014 hadi tarehe 29-11-2014 ndiyo siku za kujiandikisha kwenye daftari la mkazi

Tarehe ya kupiga kura ni tarehe 14-12-2014

Kumbuka vile vitambulisho vya kura havi tatumika kwenye uchaguzi huu.

Jiandikishe kwenye mtaa wako unaolala na kuamkia
mwisho kwa maendeleo yako mtanzania mwenzangu uchague kiongozi bora toka UKAWA (CHADEMA,NCCR-MAGEUZI ,CUF au NLD)
tuma sms kwa wengine wapate elimu hii."KATIKA MUNGU TUNAAMINI"
 
TANGAZO !!TANGAZO!

WAJULISHE NA WENGINE
waliofikia umri wa miaka 18 na kuendelea ,yaani waliozaliwa kuanzia 1996 kabla ya tarehe 15 mwezi wa 12 wote wakajiandishe MAPEMA

Kuanzia tarehe 23-11-2014 hadi tarehe 29-11-2014 ndiyo siku za kujiandikisha kwenye daftari la mkazi

Tarehe ya kupiga kura ni tarehe 14-12-2014

Kumbuka vile vitambulisho vya kura havi tatumika kwenye uchaguzi huu.

Jiandikishe kwenye mtaa wako unaolala na kuamkia
mwisho kwa maendeleo yako mtanzania mwenzangu uchague kiongozi bora toka UKAWA (CHADEMA,NCCR-MAGEUZI ,CUF au NLD)
tuma sms kwa wengine wapate elimu hii."KATIKA MUNGU TUNAAMINI"

Ukiwa mfuasi wa mbowe, akili zinakuwa kama za ng'ombe. Sasa ndio umeandika tangazo au tathmini!
 
Back
Top Bottom