CHADEMA tujadili waraka


Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,993
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,993 360 180
Bhangi ya Malawi mbaya sana, inawaharibu sana vijana wa Lumumba, hii posti umeleta baada ya kuvuta.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,042
Likes
16,562
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,042 16,562 280
huyo aliyefunga mjadala alitaka kuwa rais wa nchi.

You can imagine nchi ingeendeshwa vipi iwapo ingetokea bahati mbaya akapitishwa.

Mungu aliwaongoza vyema watanzania wasichague muovu kuwa rais.
ina sikitisha sana huyo hawezi kuwa rais kabisa ni dikteta sana.

Anashindwa kujua kuwa sisi wenyewe wananchi ndio tutaamua kuufunga au kuto ufunga mjadala. Angekuwa rais tusinge mjadili kabisa.
 
R

Read Kambo

Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
9
Likes
1
Points
5
Age
46
R

Read Kambo

Member
Joined Jul 25, 2012
9 1 5
Ndugu zangu huo waraka ni wa kupikwa jiulizeni kwanini watu hawa walipanga uhaini kwa kuandika waraka badala ya kujadiliana bila kuandika chochote, kwanini Mwigamba kakiri haraka haraka kuhusu waraka, kwanini aliyekutwa na waraka ni Mwigamba na siyo Zitto Kabwe au Kitila Mkumbo, aliye pora laptop ya Mwigamba na kukuta waraka alijuaje kuwa ndani ya laptop hiyo kuna waraka hadi kufikiri kuipora na kwanini baada ya kupora laptop ikarudishwa
 
L

lipitason

Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
3
L

lipitason

Member
Joined Nov 28, 2013
5 0 3
Mjadala juu ya Zitto na kundi lake umeshafungwa, mnachokiita waraka/ripoti ni FEKI,

Mashitaka halisi ni 11 tu, na leo wamebakiwa na siku 8 tu za kujibu,

Mwambieni Zitto awaambie mashitaka aliyokabidhiwa kwa barua, lakini sharti awaambie baada ya kujibu tuhuma hizo kwa cc ya chadema na si vinginevyo.


Maji ya kimwagika hayazoleki hata uwe kama Hung Lee bingwa wa kukausha maji ulimi bila kuyameza wala kuyamwaga tena,
mimi najiuliza mtu mwenye akili timamu anawenzaje kusema mbowe amesema ajenda imefungwa ajibu hoja za PAC kwanza
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,944
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,944 280
Hii ni sauti ya Tumaini Makene.naleo umepewa ruhusa ya kujibu? Hivi tumani yuko likizo au amefutwa kazi?

Naomba kujua kama mkopo wa dr slaa kama ulirudishwa na riba.

Ni lini ofisi za chama hasa makao makuu zitajengwa?

Hivi chadema kama ina ruhusu mwanachama wake kumrushia matofali mwanachama mwingine itakwepaje kashifa za kumwagia watu tindikali?


hivi kwanini chadema mnataka kutonywa hili kukaguliwa?




Hile report report ya siri ambayo ilikuwa ina mhusu zitto ilikanwa na chadema lakini jana kamanda wa lema bw Mungi alisema hile report ni ya kweli na chadema wameikana kwa mkakati mahususi ni kweli.

Cc CHAMVIGA Ritz THE BIG SHOW sixgates.
Nje ya Mada....
 
Last edited by a moderator:
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,572
Likes
2,987
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,572 2,987 280
Ndugu zangu huo waraka ni wa kupikwa jiulizeni kwanini watu hawa walipanga uhaini kwa kuandika waraka badala ya kujadiliana bila kuandika chochote, kwanini Mwigamba kakiri haraka haraka kuhusu waraka, kwanini aliyekutwa na waraka ni Mwigamba na siyo Zitto Kabwe au Kitila Mkumbo, aliye pora laptop ya Mwigamba na kukuta waraka alijuaje kuwa ndani ya laptop hiyo kuna waraka hadi kufikiri kuipora na kwanini baada ya kupora laptop ikarudishwa
weka hapa waraka halisi
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
chadema ni chama chenye mipango mizuri makaratasini ila kinaendeshwa na wahuni wachache wenye malengo yao binafsi.
 
O

ONDIECK OTOYO

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
254
Likes
1
Points
0
Age
51
O

ONDIECK OTOYO

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
254 1 0
unapaswa kujua chama ni taasisi hivyo kila taaisi ina katiba yake na katiba ndiyo ina sheria ya kuiongoza chama hivyo kila anayekiuka lazima sheria zifuatwe bila kujali ni nani na yeyote anayekiuka katiba kwa makusuti ni msaliti taasisi aiwezi kuendeshwa kwa mawazo ya mtu bali ni katiba, kanuni, miongozo na miiko na siyo akili ya mtu
 
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,118
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,118 280
unapaswa kujua chama ni taasisi hivyo kila taaisi ina katiba yake na katiba ndiyo ina sheria ya kuiongoza chama hivyo kila anayekiuka lazima sheria zifuatwe bila kujali ni nani na yeyote anayekiuka katiba kwa makusuti ni msaliti taasisi aiwezi kuendeshwa kwa mawazo ya mtu bali ni katiba, kanuni, miongozo na miiko na siyo akili ya mtu
Ndugu umesoma nilichoposti? nimeuliza juu ya vitu specific ambavyo 'waraka' umeibua kama uchakachuzi wa vipengele vya katiba, ubadhirifu wa fedha za chama n.k, hii sio hoja juu ya 'uhaini' au 'usaliti' nauliza juu ya hizi facts ambazo 'waraka' umezitoa.
 
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,118
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,118 280
Mjadala juu ya Zitto na kundi lake umeshafungwa, mnachokiita waraka/ripoti ni FEKI,

Mashitaka halisi ni 11 tu, na leo wamebakiwa na siku 8 tu za kujibu,

Mwambieni Zitto awaambie mashitaka aliyokabidhiwa kwa barua, lakini sharti awaambie baada ya kujibu tuhuma hizo kwa cc ya chadema na si vinginevyo.


Maji ya kimwagika hayazoleki hata uwe kama Hung Lee bingwa wa kukausha maji ulimi bila kuyameza wala kuyamwaga tena,
Kama nilivyohofia, tayari mmeshageuza mjadala. Maswali yangu ni katika mambo specific kama uchakachuzi wa vipengele vya katiba, ubadhirifu wa fedha na mengineyo na si 'uhaini' wa zitto wala kesi nyingine. Kwa majibu yako, je nichukulie kuwa hivi tuhuma za waraka huu unaoita feki ni FACTS? kama sio basi naomba majibu.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,989
Likes
2,012
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,989 2,012 280
Hii ni sauti ya Tumaini Makene.naleo umepewa ruhusa ya kujibu? Hivi tumani yuko likizo au amefutwa kazi?

Naomba kujua kama mkopo wa dr slaa kama ulirudishwa na riba.

Ni lini ofisi za chama hasa makao makuu zitajengwa?

Hivi chadema kama ina ruhusu mwanachama wake kumrushia matofali mwanachama mwingine itakwepaje kashifa za kumwagia watu tindikali?


hivi kwanini chadema mnataka kutonywa hili kukaguliwa?




Hile report report ya siri ambayo ilikuwa ina mhusu zitto ilikanwa na chadema lakini jana kamanda wa lema bw Mungi alisema hile report ni ya kweli na chadema wameikana kwa mkakati mahususi ni kweli.

Cc CHAMVIGA Ritz THE BIG SHOW sixgates.


Mkuu,

Hao ni vijana matapeli waliojipa kazi kwa lazima huku wakidhani ya kwamba watathaminiwa,

MIMI HUWA NAWAPUUZA,HAWAJITAMBUI NA HAWATAKUJA KUJITAMBUA
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,989
Likes
2,012
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,989 2,012 280
KAMA Dr.W.Slaa imemshinda kazi ya mungu,

KWA MASIKITIKO MAKUBWA KABISA NATHUBUTU KUSEMA KWAMBA HAWEZ KUFANYA UADILIFU KWENYE KAZI ZA WALIMWENGU,NANI ANABISHA ANYOSHE JUU KIDOLE??SLAA NAOMBA LIKE POST HII...

:A S 39:
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,262,304
Members 485,543
Posts 30,120,326