Kwani hao panya bado wanapewa buku 7? Haijaongezwa? Au nao wanahakikiwa vyeti vyao?Ndio zimemvuruga huyu buku 7 bila chenji akaleta hii rubbish yake hapo juu.
Uchaguzi wa vichochoroni ruksa kushinda mtakavyo ila uraisi mtausikia kwenye redioUnataka kuona kinachofurahisha nafsi yako tu. Meza sifongo hiyo.
Vyama vinavyochipukia baada ya CDM kufaaaa!Unaposema Chadema ndio chama cha upinzani dhaifu Afrika, vyama kama ACT-Wazalendo, DP, Sauti ya Umma, TLP na the likes unaviweka kundi gani?
Huwo ndiyo ukweli, hakuna Chama Kikuu cha Upinzani hapa Afrika kilichokuwa dhaifu na powerless kama chadema, hawa jamaa hawawezi kushinikiza chochote kile, siyo Bungeni wala Mtaani, hawawezi kuilamizisha Serikali yetu ifanye chochote kile, lkn cha ajabu tunaambiwa wamepta kura milioni 6, sasa ziko wapi? Hao waliowapigia kura wako wapi?
Nashauri chadema ivunjwe!
Mfano wa mtu ajitekenyae na kucheka, @ Tuamini anayo furaha!!!!!!
Jiliwaze.Uchaguzi wa vichochoroni ruksa kushinda mtakavyo ila uraisi mtausikia kwenye redio
Nonsense! Personality has something to do and contribute to leadership styles!!Chama siyo mtu bali watu. Dr amefanya yake na yanaheshimika na kutambulika na maisha lazima yasonge mbele pamoja ama bila Dr.
We Sheridan bure kabisa kichwani. Kila siku hoja hiyo hiyo!!Mfano wa mtu ajitekenyae na kucheka, @ Tuamini anayo furaha!!!!!!