Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA tambueni maana halisi ya Jeshi la Polisi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwanajamii, Mar 30, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi hii naiita ni hofu ya kushindwa katika uchaguzi wa Arumeru
    mashariki na kuanza malalamiko mapema kama kawaida yao.

    DR. SLAA leo eti Jeshi la Polisi limeandaa vijana 95 waliohitimu
    mafunzo CCP ili wakawe chanzo cha fujo katika uchaguzi wa Arumeru

    Source: ITV habari

    My take: Acheni uoga na visingizio bhana subirini muone mtakavyo
    angukia pua.
     
  2. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utaangaika sana man !!!!! mara huku kule lakini ushindi wetu palepale
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    NI kweli vijana wa CCP leo ndiyo ilikuwa POP yao na kesho utawaona Arumeru na kwa jinsi wasivyojua sheria na munkari wa kupiga baada ya mateso kuna uwezekano mkubwa sana wakawa chanzo hasa kutokana na amri tata ambazo zinategemea kutolewa siku hiyo.


    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Kwa taarifa yako CDM wako vizuri na Polisi. Game sometimes inachezwa nje ya uwanja. Polisi juzi tu waliandika barua kwa mkuu wao kuwa wasitumiwe vibaya na vigogo, wapo tayari kusimamia haki Arumeru.
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,157
    Likes Received: 1,446
    Trophy Points: 280
    Hv kwa nini kila siku wao tu,wanataka kila mahali wao ndio washinde??? Dk Slaa anawapoteza sana.
     
  6. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Kengemaji upo,2achie wana arumeru 2amue gamba wewe,.ivi wewe kenge izo buku mbili za nape huzichoki?
     
  7. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miaka hamsini ya uhuru siyo kipindi cha kuwa na matatizo ya maji,ardhi,!!!
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,842
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    dk ana data na anajua anacho kifanya na data kama hizo zinaletwa na hao hao polisi ili chama kijiandae kwa sababu hata polisi walisha ichoka ccm
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mkuu kwanini usifanye kwanza utafiti juu ya kauli hiyo ya dr. Badala ya ku'bezi kwenye ushabiki?
     
  10. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Subiri kuona nguvu ya umma wewe ke.nge maji
     
  11. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,084
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mt anayeisifia ccm nahisi anamapungufu ya uelewa kama simapungufu ya uoni.ukiangalia mt anachosifia ccm ni ujinga mtupu.unakuta kiongoz anasimama mbele za wat na kunadi eti chama kinachodumisha amani na utulivu hakuna kingine wanachofanya.kama unaakili ya kuangalia mbele na nyuma angalia tanzani ilipoleo angalia tulipotoka na chamahicho alafu jiulize tunakoenda kama tukiwa na ccm hiyo tutakua wapi?mimi binafis naona wakati wa jk nyerere na mwinyi ulikua bora kuliko sasa pamoja na kua nch imekua na ongezeko kubwa la watu hali nimbaya na inazdi kua mbaya.hapa namkumbuka nyerere sana kwakauli zake za busara pale aliposema viongoz wa sasa wameacha yale mazuri alowaachia na kubeba yale mabaya.anayeipenda ccm hebu ningependa atueleze mazuri yapi iliyofanya?lakn atuwekee na maovu yake akiona mazuri ya maendeleo nimeng atakua na haki yakuipenda
     
  12. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,084
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Yani wewe nikilazaaa
     
Loading...