CHADEMA sasa YATIKISHA NCHI..Idara zote serikali hapashikiki!!

CHADEMA sasa YATIKISHA NCHI..Idara zote serikali hapashikiki!!

Mwema anasubiri nini?anafanya kaz kwa ramli,yani wao waliamini vurugu zngetokea?halafu hazkutokea,then wakazianzisha vurugu ili waonekane ni watendaji,kama ni kwel watu walitembea km 2 bila vurugu how comez zimeibuka?mwema ni msomi bt hajaelimika,pia wizara anayoiongoza nahodha haina tofaut na ile aloiongoza mapuri,si mwakumbuka yule mzanzibar MAPURI alivoliamrisha jesh la magereza kuwatwanga raia?
Pamoja na hayo kwanini nchi ye2 haipend kuchukua tahadhari?watendaji wote wa tanzania husubiria impakts,tazama migomo ya vyuo vikuu,wanafunz wakigoma mambo yao hutekelezwa,ah
 
Nakushukuru sana eliesikia. Mambo mengi uliyoandika hapa ama hayakuripotiwa au yaliripotiwa kutetea polisi na serikali. Kwa mfano, maswali mazuri ambayo nahodha na mwema walikwepa kujibu, tamko la marando, tamko la viongozi wa dini n. K. Bado hatuna independent media Hapa tz.
 
Damu hulipwa kwa Damu!
Kwa kweli yanayoendelea hivi sasa ndani ya nchi yetu ni mambo ya kulaaniwa kwa nguvu zote.Naamini damu za watu zilizomwagika pale arusha hazitaenda bure.Vurugu zilizotokea pale arusha zimeanzishwa na jeshi la polisi na hapo hapana shaka.Ni busara sasa kwa wote waliohusika na vurugu hizo sasa kuachia nafasi zao wanazozishikilia.Jeshi linaloongozwa kisiasa ni hatari kwa usalama wa nchi na lazima jeshi hilo lifanyiwe marekebisho makubwa na hata wachunguze sifa na weledi wa askari wetu wa jeshi la polisi.Kitendo kilichoonyeshwa pale arusha cha askari kuvunja vioo vya magari kwa kweli vinasikitisha.Mimi nilidhani mambo kama yale yangefanywa na raia na si polisi.Badala ya kulinda mali za raia wao wameharibu mali za raia.Kwa kweli hilo halikubaliki na lazima lifanyiwe kazi haraka iwezekanavyo
 
Vuai Nahodha, IGP Mwema na JK, wasali sana Mungu awachukue kabla ya 2015. Chini ya katiba mpya, hawa tutakuwa na haki ya kuwashtaki na haki itatendeka. Tutajua ni nani waliohusika na nani waliotumika, kila mmoja atahukumiwa kutokana na ushiriki wake. Iwekwe kwenye kumbukumbu vizuri pamoja na vielelezo vyote ili hata tuliopo sasa tusipokuwepo, watakaokuwepo wawafikishe hawa wauaji wakubwa wa Raia wasio na kosa katika mahakama za haki.
 
Hivi kuna kiongozi wa serikali aliyewatembelea majeruhi hospitali?
 
Polisi wetu wanakua kama "mbayuwayu" wanasikiliza yale ya kuambiwa na mabosi wao bila kutumia na akili zao. Kitendo cha polisi kuua raia waliokua kwenye maandamano ya amani kinapaswa kulaaniwa kwa nguvu zote. Inasikitisha zaidi kuona jinsi polisi walivyo mshambulia raia mmoja tena akiwa ndani ya gari na kuvuna vioo vya dirisha na kuendelea kumshambulia kwa virungu akiwa ndani ya gari kama ilivyoonekana ktwenye taarifa ya habari ya channel ten. Swali nililojiuliza bila kupata majibu ni kwamba, huyu raia mwema alikua anaandamana na kusababisha uvunjifu wa amani akiwa anaendesha gari au? Nani atawajibika kulipa garama za uharibifu wa gari hilo. Tatizo la kua na viongozi wababe wasiotaka ushauri, lowasa aliposhauri ccm na chadema wakae meza moja makamba alimshambulia lowasa lakini leo waziri wa mambo ya ndani anakuja na hoja zilezile za kukaa meza moja. Tatizo letu watanzania tuna desturi ya kutafuta fimbo baada ya kuumwa na nyoka. Baada ya watanzania wasio na hatia kuuawa leo hoja ya mazungumzo inaibuka. Mwema na andenganye lazima wawajibike la sivyo damu za raia wema waliopoteza maisha yao zitawatafuna. .
 
asanteni kwa post nzuri na ALUTA CONTINUA NCHI NZIMA MAANDAMANO WAENDELEE KUTUMIA HIZO RISASI ZA MOTO MPAKA ZIWAISHIE.
 
mkwere & ccm you have only one place to go and that is DOWN!
 
[ Mkurugenzi wa jiji la Mwanza Wilson Kabwe alimtangaza Josephat Manyerere wa CHADEMA amechaguliwa kuwa Meya wa jiji la Mwanza, aliyepata kura 17 na kumshinda Stanslaus Mabula wa CCM aliyepata kura 15.

Kiti cha Naibu Meya wa jiji la Mwanza kimekwenda kwa Charles Chinchibela (CHADEMA) aliyepata kura 17 na kumshinda wa CUF Daud Mkama aliyepata kura 15.

Katika uchaguzi huo, CHADEMA walikuwa na madiwani 17, CCM 13 na CUF wawili. Madiwani wote wa CUF waliwapigiakura wagombea wa CCM walioshindwa.

Hii ni mara ya kwanza mwa Jiji la Mwanza kuwa na Meya asiye wa CCM; na ni mara ya kwanza kwa CHADEMA kuongoza jiji hilo.]

HIVI JAMANI HII CUF IMEFANYWA NINI NA CCM.......HIVI WALE WANAHARAKATI WA CUF PALE MWANANYAMALA, MAGOMENI HASA ULE MTAA WA IDRISSA NAO WAMEKUWA HIVI..? AU KUNA CUF MBILI?....POLENI WATU WENYE AKILI ZENU TIMAMU ZA KI MAGEUZI NA STILL BADO MPO CUF.
 
Serikali hina cha kukwepa zaidi ya brabra na kuisingizia Chadema, Mwema na Nahodha sidhani kama wanachakujitetea, maji ndio yameshamwagika na sasa yanapotelea ardhini hamuwezi kuyazoa tena, kilichobaki ni kujiuzulu tu, labda kama hamna utashi wa kufanya hivyo na mbaki madarakani kimabavu.
 
Katiba yetu nimesoma inasema hivi:
"20.-(1) Every person has a freedom, to freely and peaceably assemble,
associate and cooperate with other persons, and for that purpose, express views
publicly and to form and join with associations or organizations formed for
purposes of preserving or furthering his beliefs or interests or any other interests.
"
Kama naseme uongo mwenye katiba tofauti anisahihishe. Je hapa Polisi wanatajwa wapi na kupewa rungu la kuzuia, na kupiga wananchi? Mwema kapata wapi mamlaka haya? anaweza kutuambia?
 
nashukuru mkuu kwa kutupa update hii,,inatia uchungu sana tunavyoendeshwa kidikteta namna hii na waafrika wenzetu,misingi ya demokrasia inaeleweka wazi kwamba kuna kukubarika na kukataliwa na wananchi,,demokrasia inasisitiza uongozi wa wananchi wenyewe kwa ajili yao wenyewe,,yaani haki na maamuzii yao sharti yaheshimiwe,hii ni tofauti kabisa na vile serikali yetu ilivyo,,sijui inatuongoza kwa elimu gani??? sijui wamekwenda shule gani??? maana demokrasia tunayoisoma kidato cha pili hawaifuati.

katiba mpya ndio suluhisho kwa sababu katiba mbaya tuliyonayo ndiyo sababu kubwa ya haya yote yanayotokea.
 
Naomba hata wamiliki wa TV na redio kipindi cha polisi jamii kifutwe maana hawa polisi wanatula visogo maana hawatutaki tena nasi tuwakatae.
 
nimesikitishwa sana na vifo vya watanzania wenzetu iliosababishwa na watu wachache wanaoangalia maslahi yao wenyewe bila kuangalia mtanzania wa hali ya chini.
eeeeeeeeeeeee M/mungu sikia kilio cha watanzania wanyonge wananyong'wa kwa kutafuta haki yao.
viongozi tuliowapa madaraka wanatuuuuuuuuumiza kwa kutumia nguvu tulizowapa wenyewe walikuwa wapi?wasifanye hayo majadiliano mpaka damu ya wanzania ikamwagika?bado nalaumu vyombo vya dola sanaaa badala ya kutuliza vurugu wanaanzisha vuruguuu,BUT MBELE ZA M/MUNGU kuna siku haki itajitenga mbele ya dhuluma.
 
Nijuavyo mimi kazi ya Jeshi la Polisi ni kulinda "USALAMA WA RAIA NA MALI ZAO" Sasa wamegeuka na kuwa "KUUA RAIA KWA MASLAHI YA CCM"! Huu ni ushahidi kuwa 'nchi hii haina amani bali UTULIVU tu! Makaburu wa SA waliuwa wazalendo mpaka wakasalimu amri, leo serikali ya CCM inauwa raia wake bila hatia, na kwa hakika damu iliyomwagika LAZIMA itawagharimu CCM kama kanuni ya historia ilivyo.

JK kaanza kipindi chake cha pili kwa mauaji tena ndani ya siku 100, je itakuwaje katika kipindi cha miaka mitano. Muuaji na alaaniwe na laana impate vyovyote na itakavyo kuwa. Mungu awarehemu wote walio uawa bila kosa na mapambano bado yanaendelea.
 
Mimi nadhani Press Club ya Arusha hata wasisubiri hiyo 'Kunradhi' ya polisi, wavunje uhusiano tu tuone watakuwa wanapeleka wapi taarifa zao. May be awe anawahutubia mahabusu "Reo jeshi la polisi kutokana na intelejensia tumerikamata rire fisadi papa la dowanisi"!

Nimependa sana lugha aliyotumia Prof Lipumba, huyo ndiye Prof tuliyemjua back in days. Ukweli ni kwamba unaweza kuona kama kalazimishwa (CUF -Chair) kuwa kwenye ndoa na CCM!!! Ni ndoa hii imewafanya wanaCUF Bara kutojua cha kufanya wakidhani Mwanza imekuwa unguja ghafla bin vuuu.

Mwema aliwahi kupewa tuzo ya CEO bora wa Mwaka, nadhani waandaaji inabidi wajiulize mara mbili kama alistahili kweli au ni mbwa mwitu kwenye ngozi ya kondoo.

Wanausalama nchi za wenzetu hata wakiwa uwanjani husimama kuelekea upande wa mashabiki, hivi ilishindikana nini kuwapanga askari polisi kando ya barabara ili kuwalinda waandamanaji na kuzuia watu wenye nia mbaya wasitumie mwanya huo kufanya uhalifu?? Ukiwa IGP mwenye nia njema na Taifa angeweza hata kutoa ambulance (au watu wa red cross) kwa ajili ya dharura in case mtu anapata shida ya kiafya. Hiyo ndo ingekuwa polisi jamii kweli.
 
Back
Top Bottom