Chadema sasa wanatumia mbinu za hatari kuingia IKULU

Chadema sasa wanatumia mbinu za hatari kuingia IKULU

GRAMAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Posts
1,326
Reaction score
4,247
Rais wangu magufuli kinachokuangusha ni akili na malengo tu ya wapinzani wako ila wewe ni kiongozi mzuri sana.

Pia wapinzani wako wakuu CHADEMA wanapiga miruzi mingi sana mpaka zinawapoteza unaowaongoza.

Personal interest za CHADEMA zinataka kulipeleka Taifa pabaya maana mbinu wanazotumia hivi sasa za kupambana na Magufuli ni mbinu hatari sana.
Lengo la chadema ni kuwajaza chuki wananchi juu yako na wakidhani kwamba ndiyo njia pekee itakayowasaidia kushika madaraka 2020.

CHADEMA hawana nia njema na wananchi wao bali wao wanachojali ni jinsi gani watafanikiwa kuingia ikulu hata kwa njia isiyo ya halali.
Ebu tazama njia na mbinu ambazo CHADEMA wanazotumi ili kupambana na Rais Magufuli.

1. Kumpachika jina Rais ambalo litajenga taswira mbaya kwa wananchi wako "dikteta uchwara", hii ni mbinu ambayo wamekuja nayo chadema kwa lengo la kukuchafua Rais na kukujengea taswira mbaya duniani kote. Hii ni hatari sana.

2. Kukuhusisha na tukio lililolmtokea Tundu Lisu, hivi sasa chadema wanatumia nguvu kubwa sana kuwaaminisha watu kuwa Rais Magufuli anahusika na jaribio la kutaka kumuua Tundu Lisu, wanajitahidi sana kujenga dhana kwamba Rais anamchukia Lisu kwa kiasi kwamba mpaka anataka kumuua Lisu. Nawaambia chadema tafuteni mbinu nyingine kwani mbinu hizi mnazotumia ni hatari sana kwa taifa letu. Tanzania ni yetu sote tushirikiane kwa pamoja kuitetea amani ya nchi yetu
 
Mimi napinga Jf kuwapa ban members bila kuwasikiliza..

Akaja Max akasema kuliko wanajf wapoteze imani na Jf ni bora luke apotee ili Jf ibaki..

Ikatokea luke nimepotea, watu wakijaribu kumhusisha Max na kupotea kwangu Max atawalaumu?
 
Kweli Mkuu huyo kiumbe angekua north Korea tushamsahau
 
Rais wangu magufuli kinachokuangusha ni akili na malengo tu ya wapinzani wako ila wewe ni kiongozi mzuri sana.

Pia wapinzani wako wakuu CHADEMA wanapiga miruzi mingi sana mpaka zinawapoteza unaowaongoza.

Personal interest za CHADEMA zinataka kulipeleka Taifa pabaya maana mbinu wanazotumia hivi sasa za kupambana na Magufuli ni mbinu hatari sana.
Lengo la chadema ni kuwajaza chuki wananchi juu yako na wakidhani kwamba ndiyo njia pekee itakayowasaidia kushika madaraka 2020.

CHADEMA hawana nia njema na wananchi wao bali wao wanachojali ni jinsi gani watafanikiwa kuingia ikulu hata kwa njia isiyo ya halali.
Ebu tazama njia na mbinu ambazo CHADEMA wanazotumi ili kupambana na Rais Magufuli.

1. Kumpachika jina Rais ambalo litajenga taswira mbaya kwa wananchi wako "dikteta uchwara", hii ni mbinu ambayo wamekuja nayo chadema kwa lengo la kukuchafua Rais na kukujengea taswira mbaya duniani kote. Hii ni hatari sana.

2. Kukuhusisha na tukio lililolmtokea Tundu Lisu, hivi sasa chadema wanatumia nguvu kubwa sana kuwaaminisha watu kuwa Rais Magufuli anahusika na jaribio la kutaka kumuua Tundu Lisu, wanajitahidi sana kujenga dhana kwamba Rais anamchukia Lisu kwa kiasi kwamba mpaka anataka kumuua Lisu. Nawaambia chadema tafuteni mbinu nyingine kwani mbinu hizi mnazotumia ni hatari sana kwa taifa letu. Tanzania ni yetu sote tushirikiane kwa pamoja kuitetea amani ya nchi yetu
Based on true story. Awamu ya tano wapinzani wamekalia ncha kali.
 
Rais wangu magufuli kinachokuangusha ni akili na malengo tu ya wapinzani wako ila wewe ni kiongozi mzuri sana.

Pia wapinzani wako wakuu CHADEMA wanapiga miruzi mingi sana mpaka zinawapoteza unaowaongoza.

Personal interest za CHADEMA zinataka kulipeleka Taifa pabaya maana mbinu wanazotumia hivi sasa za kupambana na Magufuli ni mbinu hatari sana.
Lengo la chadema ni kuwajaza chuki wananchi juu yako na wakidhani kwamba ndiyo njia pekee itakayowasaidia kushika madaraka 2020.

CHADEMA hawana nia njema na wananchi wao bali wao wanachojali ni jinsi gani watafanikiwa kuingia ikulu hata kwa njia isiyo ya halali.
Ebu tazama njia na mbinu ambazo CHADEMA wanazotumi ili kupambana na Rais Magufuli.

1. Kumpachika jina Rais ambalo litajenga taswira mbaya kwa wananchi wako "dikteta uchwara", hii ni mbinu ambayo wamekuja nayo chadema kwa lengo la kukuchafua Rais na kukujengea taswira mbaya duniani kote. Hii ni hatari sana.

2. Kukuhusisha na tukio lililolmtokea Tundu Lisu, hivi sasa chadema wanatumia nguvu kubwa sana kuwaaminisha watu kuwa Rais Magufuli anahusika na jaribio la kutaka kumuua Tundu Lisu, wanajitahidi sana kujenga dhana kwamba Rais anamchukia Lisu kwa kiasi kwamba mpaka anataka kumuua Lisu. Nawaambia chadema tafuteni mbinu nyingine kwani mbinu hizi mnazotumia ni hatari sana kwa taifa letu. Tanzania ni yetu sote tushirikiane kwa pamoja kuitetea amani ya nchi yetu
IDIOT! PROPAGANDA YA KIJINGA KABISA.... Pambafff!
 
Based on true story. Awamu ya tano wapinzani wamekalia ncha kali.
Kwa kuwa mkuu hafuati katiba wala sheria ndo kukalisha upinzani kwenye ncha kali? Ngoja tu nchi itapata uhuru soon...tutamhukumu kwa matendo yake!
 
kama ulivotulia miaka yote hiyo tangu 2014
 
ZWAZWA katika ubora wake. Mbinu chafu zinafanywa na huyo dhalimu na fisadi za kufanya mauaji dhidi ya wanaomkosoa.



Rais wangu magufuli kinachokuangusha ni akili na malengo tu ya wapinzani wako ila wewe ni kiongozi mzuri sana.

Pia wapinzani wako wakuu CHADEMA wanapiga miruzi mingi sana mpaka zinawapoteza unaowaongoza.

Personal interest za CHADEMA zinataka kulipeleka Taifa pabaya maana mbinu wanazotumia hivi sasa za kupambana na Magufuli ni mbinu hatari sana.
Lengo la chadema ni kuwajaza chuki wananchi juu yako na wakidhani kwamba ndiyo njia pekee itakayowasaidia kushika madaraka 2020.

CHADEMA hawana nia njema na wananchi wao bali wao wanachojali ni jinsi gani watafanikiwa kuingia ikulu hata kwa njia isiyo ya halali.
Ebu tazama njia na mbinu ambazo CHADEMA wanazotumi ili kupambana na Rais Magufuli.

1. Kumpachika jina Rais ambalo litajenga taswira mbaya kwa wananchi wako "dikteta uchwara", hii ni mbinu ambayo wamekuja nayo chadema kwa lengo la kukuchafua Rais na kukujengea taswira mbaya duniani kote. Hii ni hatari sana.

2. Kukuhusisha na tukio lililolmtokea Tundu Lisu, hivi sasa chadema wanatumia nguvu kubwa sana kuwaaminisha watu kuwa Rais Magufuli anahusika na jaribio la kutaka kumuua Tundu Lisu, wanajitahidi sana kujenga dhana kwamba Rais anamchukia Lisu kwa kiasi kwamba mpaka anataka kumuua Lisu. Nawaambia chadema tafuteni mbinu nyingine kwani mbinu hizi mnazotumia ni hatari sana kwa taifa letu. Tanzania ni yetu sote tushirikiane kwa pamoja kuitetea amani ya nchi yetu
 
Rais wangu magufuli kinachokuangusha ni akili na malengo tu ya wapinzani wako ila wewe ni kiongozi mzuri sana.

Pia wapinzani wako wakuu CHADEMA wanapiga miruzi mingi sana mpaka zinawapoteza unaowaongoza.

Personal interest za CHADEMA zinataka kulipeleka Taifa pabaya maana mbinu wanazotumia hivi sasa za kupambana na Magufuli ni mbinu hatari sana.
Lengo la chadema ni kuwajaza chuki wananchi juu yako na wakidhani kwamba ndiyo njia pekee itakayowasaidia kushika madaraka 2020.

CHADEMA hawana nia njema na wananchi wao bali wao wanachojali ni jinsi gani watafanikiwa kuingia ikulu hata kwa njia isiyo ya halali.
Ebu tazama njia na mbinu ambazo CHADEMA wanazotumi ili kupambana na Rais Magufuli.

1. Kumpachika jina Rais ambalo litajenga taswira mbaya kwa wananchi wako "dikteta uchwara", hii ni mbinu ambayo wamekuja nayo chadema kwa lengo la kukuchafua Rais na kukujengea taswira mbaya duniani kote. Hii ni hatari sana.

2. Kukuhusisha na tukio lililolmtokea Tundu Lisu, hivi sasa chadema wanatumia nguvu kubwa sana kuwaaminisha watu kuwa Rais Magufuli anahusika na jaribio la kutaka kumuua Tundu Lisu, wanajitahidi sana kujenga dhana kwamba Rais anamchukia Lisu kwa kiasi kwamba mpaka anataka kumuua Lisu. Nawaambia chadema tafuteni mbinu nyingine kwani mbinu hizi mnazotumia ni hatari sana kwa taifa letu. Tanzania ni yetu sote tushirikiane kwa pamoja kuitetea amani ya nchi yetu
Mhh ama kweli maneno mengine bwana.
 
Natamani Tanzania ingekuwa kama North Korea....KIUMBE KAMA TUNDU angekuwa wapi?

Dah yaani nilikua nafikiria hivyo hivyo, yaani aonyeshe udikteta ni nini kwa miezi 6 tu. Niliwahi kuishi nchi yenye udikteta, we acha tu. Yaani mtu masaa 24 unajiangalia unacho sema, unacho fanya, unapopita. Na huku ukisikia badhi ya watu wakipotea tu au kuwekwa ndani.
 
Rais wangu magufuli kinachokuangusha ni akili na malengo tu ya wapinzani wako ila wewe ni kiongozi mzuri sana.

Pia wapinzani wako wakuu CHADEMA wanapiga miruzi mingi sana mpaka zinawapoteza unaowaongoza.

Personal interest za CHADEMA zinataka kulipeleka Taifa pabaya maana mbinu wanazotumia hivi sasa za kupambana na Magufuli ni mbinu hatari sana.
Lengo la chadema ni kuwajaza chuki wananchi juu yako na wakidhani kwamba ndiyo njia pekee itakayowasaidia kushika madaraka 2020.

CHADEMA hawana nia njema na wananchi wao bali wao wanachojali ni jinsi gani watafanikiwa kuingia ikulu hata kwa njia isiyo ya halali.
Ebu tazama njia na mbinu ambazo CHADEMA wanazotumi ili kupambana na Rais Magufuli.

1. Kumpachika jina Rais ambalo litajenga taswira mbaya kwa wananchi wako "dikteta uchwara", hii ni mbinu ambayo wamekuja nayo chadema kwa lengo la kukuchafua Rais na kukujengea taswira mbaya duniani kote. Hii ni hatari sana.

2. Kukuhusisha na tukio lililolmtokea Tundu Lisu, hivi sasa chadema wanatumia nguvu kubwa sana kuwaaminisha watu kuwa Rais Magufuli anahusika na jaribio la kutaka kumuua Tundu Lisu, wanajitahidi sana kujenga dhana kwamba Rais anamchukia Lisu kwa kiasi kwamba mpaka anataka kumuua Lisu. Nawaambia chadema tafuteni mbinu nyingine kwani mbinu hizi mnazotumia ni hatari sana kwa taifa letu. Tanzania ni yetu sote tushirikiane kwa pamoja kuitetea amani ya nchi yetu
Aisee,,hv kumbe shilawadu alitolewa mkuku na ng'ang'a kwa kipusa!!?? Daah,,umesema Makomeo kanyakua balon d'or,,!! Aisee,,na Bashiite nae kachukua ukuu wa mashoga,,!!?? Mkuu unatisha, umbea kakufundisha nanii,,!!??
 
Back
Top Bottom