CHADEMA run this country | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA run this country

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safety last, Jul 27, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wamekaa kishamba sana kama kushabikia Kutolewa kwa mbunge Wenje ni tabia ya ulimbukeni ,Kwa yanayoendelea bungeni ,chadema kinawakilisha mahitaji ya wananchi kwa juhudi zote hata kama inawacost utu wao! Welldone chadema MP'S !
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,935
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    hongera zangu...hasa kwa freeman mbowe.....
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Dishonest
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,328
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa,wanafanya kazi waliyotumwa.
     
Loading...