Kipenzi Changu
Platinum Member
- Aug 24, 2011
- 59,692
- 140,379
Mashetani wanaopenda tuendelee kunyonywa wamejipanga ipasavyo kuhakikisha Lowassa ndiye rais 2015, wameziba kabisa masikio kutotaka kusikia vilio vya watanzani. Makanisani, misikitini, vilabuni, vijiweni, maofisini kote wameenea. Wanachojali ni pesa chafu anazotoa kama sadaka inayozidi kuitia laana nchi hii. Ni mioyo iliyokufa tu inayoweza kukubali Lowassa sio fisadi, Baba wa Taifa alisha muona mapema huyu kijana ananuka. Wengi wanasema anaweza kuwa rais, sio kwa sababu anafaa bali ni mwenye mbinu chafu za kishetani kufanya chochote anachoweza, Nape Nnauye shaidi wangu
My Take
CHADEMA kama chama cha wananchi wanyonge, mmetumia mda mwingi kupambanua majanga makuu ya watu wanaoangamiza taifa letu ikiwepo Lowassa na wananchi wamesikia sauti zenu, hivyo tunawaomba kwa nguvu ile ile muitaadharishe jamii juu ya Janga Lowassa kwani kuna kila dalili za kufanya ikulu iendelee kuwa pango la wanyanganyi. Shame on him and his followers
My Take
CHADEMA kama chama cha wananchi wanyonge, mmetumia mda mwingi kupambanua majanga makuu ya watu wanaoangamiza taifa letu ikiwepo Lowassa na wananchi wamesikia sauti zenu, hivyo tunawaomba kwa nguvu ile ile muitaadharishe jamii juu ya Janga Lowassa kwani kuna kila dalili za kufanya ikulu iendelee kuwa pango la wanyanganyi. Shame on him and his followers