Chadema ni chama cha kikabila, ushahidi huu hapa.

Chadema ni chama cha kikabila, ushahidi huu hapa.

Status
Not open for further replies.
Binafsi mimi sio mwanacha wa Chadema wala CCM, ila huwa naangaliaga sera nzuri kwa mgombea.


Nimejaribu kufuatilia na kuichunguza Chedema ila nimekuja kugundua ni ukabila wa kufa mtu.


Ndugu zangu wa Tanzania Chadema ni chama cha wachagga, siku ikipewa mamlaka wachagga watanywea pombe Ikulu.

Ni hivi kwa uchunguzi wa kina hata Arusha, katika ngazi uongozi wamewajaza wachagga.Ukizingatia wachagga ni asilimia ziro point something hapa...hata wanaharakati wengi wa Chedema ndani ya nchi hii ni wachagga.

Tatizo Chedema imeanzishwa kwa msingi ya kikabila, tofauti na CCM, ambacho mtu yeyote anaweza akawa kiongozi mahali popote.. Tatizo la CCM ni kwamba kuna wahuni wachache wanataka kukiharibu.
Na huyu jamaa anayeleta urais wa kikanda na kuendeleza eneo alilotoka tu bila aibu.. Je anaotesha mbegu gani Kwa marais baadaye watakaye toka kanda zingine.


At least chama mbadala hapa ingekuwa ACT japo ina elements za udini kwa umbali ila ni bora kuliko Chadema.

Kwa ushahidi chunguzeni chadema hapa Arusha, kuanzia ngazi ya Kata mpaka Taifa.. Wengi Wao ni wachagga na wanapenda kusimamisha madiwani wachagga katika kata mbalimbali hapa Arusha.Lakini Kwa CCM wagombea wakatokea katika Kata mbalimbali hapa Arusha wakatokea Kwa Kabila lolote as longer as amekizi vigezo.


Siku watanzania wakabugi wakaingiza Chedema madarakani, ni kwamba wachagga watanywea pombe Ikulu na watageuka miungu watu.


Hawa wakina Lissu, shangazi,Mdude anapendwa tu kipindi hichi cha harakati lakini siku Chadema ikishika madaraka, wdaraja.atakuja kugundua walikuwa kama baruti ya kuvunjia miamba
ushahidi huu hapa tizama mwisho
 
Binafsi mimi sio mwanacha wa Chadema wala CCM, ila huwa naangaliaga sera nzuri kwa mgombea.


Nimejaribu kufuatilia na kuichunguza Chedema ila nimekuja kugundua ni ukabila wa kufa mtu.


Ndugu zangu wa Tanzania Chadema ni chama cha wachagga, siku ikipewa mamlaka wachagga watanywea pombe Ikulu.

Ni hivi kwa uchunguzi wa kina hata Arusha, katika ngazi uongozi wamewajaza wachagga.Ukizingatia wachagga ni asilimia ziro point something hapa...hata wanaharakati wengi wa Chedema ndani ya nchi hii ni wachagga.

Tatizo Chedema imeanzishwa kwa msingi ya kikabila, tofauti na CCM, ambacho mtu yeyote anaweza akawa kiongozi mahali popote.. Tatizo la CCM ni kwamba kuna wahuni wachache wanataka kukiharibu.
Na huyu jamaa anayeleta urais wa kikanda na kuendeleza eneo alilotoka tu bila aibu.. Je anaotesha mbegu gani Kwa marais baadaye watakaye toka kanda zingine.


At least chama mbadala hapa ingekuwa ACT japo ina elements za udini kwa umbali ila ni bora kuliko Chadema.

Kwa ushahidi chunguzeni chadema hapa Arusha, kuanzia ngazi ya Kata mpaka Taifa.. Wengi Wao ni wachagga na wanapenda kusimamisha madiwani wachagga katika kata mbalimbali hapa Arusha.Lakini Kwa CCM wagombea wakatokea katika Kata mbalimbali hapa Arusha wakatokea Kwa Kabila lolote as longer as amekizi vigezo.


Siku watanzania wakabugi wakaingiza Chedema madarakani, ni kwamba wachagga watanywea pombe Ikulu na watageuka miungu watu.


Hawa wakina Lissu, shangazi,Mdude anapendwa tu kipindi hichi cha harakati lakini siku Chadema ikishika madaraka, wdaraja.atakuja kugundua walikuwa kama baruti ya kuvunjia miamba
Akili kisoda kma fisi wa pori la burigi
 
Binafsi mimi sio mwanacha wa Chadema wala CCM, ila huwa naangaliaga sera nzuri kwa mgombea.


Nimejaribu kufuatilia na kuichunguza Chedema ila nimekuja kugundua ni ukabila wa kufa mtu.


Ndugu zangu wa Tanzania Chadema ni chama cha wachagga, siku ikipewa mamlaka wachagga watanywea pombe Ikulu.

Ni hivi kwa uchunguzi wa kina hata Arusha, katika ngazi uongozi wamewajaza wachagga.Ukizingatia wachagga ni asilimia ziro point something hapa...hata wanaharakati wengi wa Chedema ndani ya nchi hii ni wachagga.

Tatizo Chedema imeanzishwa kwa msingi ya kikabila, tofauti na CCM, ambacho mtu yeyote anaweza akawa kiongozi mahali popote.. Tatizo la CCM ni kwamba kuna wahuni wachache wanataka kukiharibu.
Na huyu jamaa anayeleta urais wa kikanda na kuendeleza eneo alilotoka tu bila aibu.. Je anaotesha mbegu gani Kwa marais baadaye watakaye toka kanda zingine.


At least chama mbadala hapa ingekuwa ACT japo ina elements za udini kwa umbali ila ni bora kuliko Chadema.

Kwa ushahidi chunguzeni chadema hapa Arusha, kuanzia ngazi ya Kata mpaka Taifa.. Wengi Wao ni wachagga na wanapenda kusimamisha madiwani wachagga katika kata mbalimbali hapa Arusha.Lakini Kwa CCM wagombea wakatokea katika Kata mbalimbali hapa Arusha wakatokea Kwa Kabila lolote as longer as amekizi vigezo.


Siku watanzania wakabugi wakaingiza Chedema madarakani, ni kwamba wachagga watanywea pombe Ikulu na watageuka miungu watu.


Hawa wakina Lissu, shangazi,Mdude anapendwa tu kipindi hichi cha harakati lakini siku Chadema ikishika madaraka, wdaraja.atakuja kugundua walikuwa kama baruti ya kuvunjia miamba

Chedema????
 
wachaga ndio kabila pekee lilitaka kujitenga na Tanzania waanzishe nchi yao ya Chagaland. wachaga ni wabinafsi sana na wezi
Maneno ya vimaskini vilivyo kata tamaa ya maisha,wavivu wakubwa nyie wacheza baikoko
Kilimanjaro 90% Wana maisha Bora means akili kubwa endelea kulala nyumba ya nyasi wakati uchagani mbuz zinalala kwenye block na umeme shwainView attachment 1154609View attachment 1154610
tapatalk_1562751277978.jpeg
 
Siku hiz mada za kuwaponda wachaga zimekuwa nyingi aisee.
Unaweza jutia hata kabila lako

Ukabila,ukanda umerudi Kwa Kasi siku hiz


Ila waliyataka wenyew

Cc aikambee
Hao ni Wale maskini wajinga wajinga ambao maisha yamewapiga kwahyo wanaona wivu n'a maendeleo ya wachaga,sisi kilimanjaro Ni empire kubwa hatuwez kushindwa hoja na vijitu vya porini visivyo na elimu Wala mali
 
Kwa hiyo sample space yako ni Arusha?. Naona utafiti wako umejikita zaidi mkoa wa Arusha ambapo kuna asilimia kubwa ya wachaga waishio hapo. Hauoni kuwa hoja yako ni dhaifu ?
Huyu mtoa post Ni zwazwa maisha yamempiga anaona wivu na maendeleo ya chadema
 
Hamna asilimia kubwa hapa ww.. Wachagga ni asilimia ziro point something.. Makabila makubwa hapa Arusha ni waarusha, Wameru na wamasai.
Sasa ilikuwaje makabila makubw yakazidiwa na kakabila kadogo? Huoni wew Ni zwazwa daraja la Kwanza?
 
Binafsi mimi sio mwanacha wa Chadema wala CCM, ila huwa naangaliaga sera nzuri kwa mgombea.


Nimejaribu kufuatilia na kuichunguza Chedema ila nimekuja kugundua ni ukabila wa kufa mtu.


Ndugu zangu wa Tanzania Chadema ni chama cha wachagga, siku ikipewa mamlaka wachagga watanywea pombe Ikulu.

Ni hivi kwa uchunguzi wa kina hata Arusha, katika ngazi uongozi wamewajaza wachagga.Ukizingatia wachagga ni asilimia ziro point something hapa...hata wanaharakati wengi wa Chedema ndani ya nchi hii ni wachagga.

Tatizo Chedema imeanzishwa kwa msingi ya kikabila, tofauti na CCM, ambacho mtu yeyote anaweza akawa kiongozi mahali popote.. Tatizo la CCM ni kwamba kuna wahuni wachache wanataka kukiharibu.
Na huyu jamaa anayeleta urais wa kikanda na kuendeleza eneo alilotoka tu bila aibu.. Je anaotesha mbegu gani Kwa marais baadaye watakaye toka kanda zingine.


At least chama mbadala hapa ingekuwa ACT japo ina elements za udini kwa umbali ila ni bora kuliko Chadema.

Kwa ushahidi chunguzeni chadema hapa Arusha, kuanzia ngazi ya Kata mpaka Taifa.. Wengi Wao ni wachagga na wanapenda kusimamisha madiwani wachagga katika kata mbalimbali hapa Arusha.Lakini Kwa CCM wagombea wakatokea katika Kata mbalimbali hapa Arusha wakatokea Kwa Kabila lolote as longer as amekizi vigezo.


Siku watanzania wakabugi wakaingiza Chedema madarakani, ni kwamba wachagga watanywea pombe Ikulu na watageuka miungu watu.


Hawa wakina Lissu, shangazi,Mdude anapendwa tu kipindi hichi cha harakati lakini siku Chadema ikishika madaraka, wdaraja.atakuja kugundua walikuwa kama baruti ya kuvunjia miamba
Yaani hata ujaeleweka labda ingerudia tena,
Ama kweli nyani aoni kundule.
 
Binafsi mimi sio mwanacha wa Chadema wala CCM, ila huwa naangaliaga sera nzuri kwa mgombea.


Nimejaribu kufuatilia na kuichunguza Chedema ila nimekuja kugundua ni ukabila wa kufa mtu.


Ndugu zangu wa Tanzania Chadema ni chama cha wachagga, siku ikipewa mamlaka wachagga watanywea pombe Ikulu.

Ni hivi kwa uchunguzi wa kina hata Arusha, katika ngazi uongozi wamewajaza wachagga.Ukizingatia wachagga ni asilimia ziro point something hapa...hata wanaharakati wengi wa Chedema ndani ya nchi hii ni wachagga.

Tatizo Chedema imeanzishwa kwa msingi ya kikabila, tofauti na CCM, ambacho mtu yeyote anaweza akawa kiongozi mahali popote.. Tatizo la CCM ni kwamba kuna wahuni wachache wanataka kukiharibu.
Na huyu jamaa anayeleta urais wa kikanda na kuendeleza eneo alilotoka tu bila aibu.. Je anaotesha mbegu gani Kwa marais baadaye watakaye toka kanda zingine.


At least chama mbadala hapa ingekuwa ACT japo ina elements za udini kwa umbali ila ni bora kuliko Chadema.

Kwa ushahidi chunguzeni chadema hapa Arusha, kuanzia ngazi ya Kata mpaka Taifa.. Wengi Wao ni wachagga na wanapenda kusimamisha madiwani wachagga katika kata mbalimbali hapa Arusha.Lakini Kwa CCM wagombea wakatokea katika Kata mbalimbali hapa Arusha wakatokea Kwa Kabila lolote as longer as amekizi vigezo.


Siku watanzania wakabugi wakaingiza Chedema madarakani, ni kwamba wachagga watanywea pombe Ikulu na watageuka miungu watu.


Hawa wakina Lissu, shangazi,Mdude anapendwa tu kipindi hichi cha harakati lakini siku Chadema ikishika madaraka, wdaraja.atakuja kugundua walikuwa kama baruti ya kuvunjia miamba


Yaani pamoja na yote hayo uchama, upendeleo bado wachagga hao hao vijijini kwao kumejegwa kuliko vijiji vingine Tanzania. Huu ni ukweli kwamba maendeleo hayaletwi na wanasiasa pekee bali watu wa pale
 
Ndo umezaliwa leo nini? Hii propaganda mbona ipo tangu mwaka 47 wewe ndo unakuja kusema leo
 
Binafsi mimi sio mwanacha wa Chadema wala CCM, ila huwa naangaliaga sera nzuri kwa mgombea.


Nimejaribu kufuatilia na kuichunguza Chedema ila nimekuja kugundua ni ukabila wa kufa mtu.


Ndugu zangu wa Tanzania Chadema ni chama cha wachagga, siku ikipewa mamlaka wachagga watanywea pombe Ikulu.

Ni hivi kwa uchunguzi wa kina hata Arusha, katika ngazi uongozi wamewajaza wachagga.Ukizingatia wachagga ni asilimia ziro point something hapa...hata wanaharakati wengi wa Chedema ndani ya nchi hii ni wachagga.

Tatizo Chedema imeanzishwa kwa msingi ya kikabila, tofauti na CCM, ambacho mtu yeyote anaweza akawa kiongozi mahali popote.. Tatizo la CCM ni kwamba kuna wahuni wachache wanataka kukiharibu.
Na huyu jamaa anayeleta urais wa kikanda na kuendeleza eneo alilotoka tu bila aibu.. Je anaotesha mbegu gani Kwa marais baadaye watakaye toka kanda zingine.


At least chama mbadala hapa ingekuwa ACT japo ina elements za udini kwa umbali ila ni bora kuliko Chadema.

Kwa ushahidi chunguzeni chadema hapa Arusha, kuanzia ngazi ya Kata mpaka Taifa.. Wengi Wao ni wachagga na wanapenda kusimamisha madiwani wachagga katika kata mbalimbali hapa Arusha.Lakini Kwa CCM wagombea wakatokea katika Kata mbalimbali hapa Arusha wakatokea Kwa Kabila lolote as longer as amekizi vigezo.


Siku watanzania wakabugi wakaingiza Chedema madarakani, ni kwamba wachagga watanywea pombe Ikulu na watageuka miungu watu.


Hawa wakina Lissu, shangazi,Mdude anapendwa tu kipindi hichi cha harakati lakini siku Chadema ikishika madaraka, wdaraja.atakuja kugundua walikuwa kama baruti ya kuvunjia miamba
hata kama kikiwa chama cha familia tutakipenda tu
 
Binafsi mimi sio mwanacha wa Chadema wala CCM, ila huwa naangaliaga sera nzuri kwa mgombea.


Nimejaribu kufuatilia na kuichunguza Chedema ila nimekuja kugundua ni ukabila wa kufa mtu.


Ndugu zangu wa Tanzania Chadema ni chama cha wachagga, siku ikipewa mamlaka wachagga watanywea pombe Ikulu.

Ni hivi kwa uchunguzi wa kina hata Arusha, katika ngazi uongozi wamewajaza wachagga.Ukizingatia wachagga ni asilimia ziro point something hapa...hata wanaharakati wengi wa Chedema ndani ya nchi hii ni wachagga.

Tatizo Chedema imeanzishwa kwa msingi ya kikabila, tofauti na CCM, ambacho mtu yeyote anaweza akawa kiongozi mahali popote.. Tatizo la CCM ni kwamba kuna wahuni wachache wanataka kukiharibu.
Na huyu jamaa anayeleta urais wa kikanda na kuendeleza eneo alilotoka tu bila aibu.. Je anaotesha mbegu gani Kwa marais baadaye watakaye toka kanda zingine.


At least chama mbadala hapa ingekuwa ACT japo ina elements za udini kwa umbali ila ni bora kuliko Chadema.

Kwa ushahidi chunguzeni chadema hapa Arusha, kuanzia ngazi ya Kata mpaka Taifa.. Wengi Wao ni wachagga na wanapenda kusimamisha madiwani wachagga katika kata mbalimbali hapa Arusha.Lakini Kwa CCM wagombea wakatokea katika Kata mbalimbali hapa Arusha wakatokea Kwa Kabila lolote as longer as amekizi vigezo.


Siku watanzania wakabugi wakaingiza Chedema madarakani, ni kwamba wachagga watanywea pombe Ikulu na watageuka miungu watu.


Hawa wakina Lissu, shangazi,Mdude anapendwa tu kipindi hichi cha harakati lakini siku Chadema ikishika madaraka, wdaraja.atakuja kugundua walikuwa kama baruti ya kuvunjia miamba
Ukabila na umungumutu uliopo ccm si jambo la kujivunia wala ya mfano. Ukabila ni ukabila tu. Wakuu wa mikoa ni wangapi wanatoka kanda moja ?!. Hiki unachokisema is just a propaganda kama zingine. NCCR, CUF , CDM na sasa ACT viliitwa vya kikabila, vya kidini, vya kikanda, huku vikiwekewa vyakwazo vya kuvifanya viwe vya kitaifa.

Ccm kilianzishwa ki serikali na kitaifa lakini yanayoendelea humo si sawa na malengo ya uanzishwaji wake. Tofauti na kina Cdm vilivyoanzishwa na kuenezwa na watu waliojitolea rasilimali zao. Cdm haipati hata nafasi ya kujieneza kwa sababu ya ubinafsi ya wanaoongoza nchi , utakilinganishaje na chama kilichoanzishwa kwa rasilimali za taifa tena ikisaidiwa na vyombo vya dola na vya maamuzi na chama kinachojitutumua ?!.

Wachaga ni waTz , ninachojuwa ni kuwa wana uthubutu na ujasiri . Kitu hicho hakipo kwa makabila mengine. Ni watu pekee ambao pamoja na kupiga hatua kuliko makabila mengine , lakini wana uwezo wa kuhoji juu ya unyanyasaji unaofanywa na serikali dhidi ya watu wake. Hiki kitu hakipo sehemu nyingi
 
Binafsi mimi sio mwanacha wa Chadema wala CCM, ila huwa naangaliaga sera nzuri kwa mgombea.


Nimejaribu kufuatilia na kuichunguza Chedema ila nimekuja kugundua ni ukabila wa kufa mtu.


Ndugu zangu wa Tanzania Chadema ni chama cha wachagga, siku ikipewa mamlaka wachagga watanywea pombe Ikulu.

Ni hivi kwa uchunguzi wa kina hata Arusha, katika ngazi uongozi wamewajaza wachagga.Ukizingatia wachagga ni asilimia ziro point something hapa...hata wanaharakati wengi wa Chedema ndani ya nchi hii ni wachagga.

Tatizo Chedema imeanzishwa kwa msingi ya kikabila, tofauti na CCM, ambacho mtu yeyote anaweza akawa kiongozi mahali popote.. Tatizo la CCM ni kwamba kuna wahuni wachache wanataka kukiharibu.
Na huyu jamaa anayeleta urais wa kikanda na kuendeleza eneo alilotoka tu bila aibu.. Je anaotesha mbegu gani Kwa marais baadaye watakaye toka kanda zingine.


At least chama mbadala hapa ingekuwa ACT japo ina elements za udini kwa umbali ila ni bora kuliko Chadema.

Kwa ushahidi chunguzeni chadema hapa Arusha, kuanzia ngazi ya Kata mpaka Taifa.. Wengi Wao ni wachagga na wanapenda kusimamisha madiwani wachagga katika kata mbalimbali hapa Arusha.Lakini Kwa CCM wagombea wakatokea katika Kata mbalimbali hapa Arusha wakatokea Kwa Kabila lolote as longer as amekizi vigezo.


Siku watanzania wakabugi wakaingiza Chedema madarakani, ni kwamba wachagga watanywea pombe Ikulu na watageuka miungu watu.


Hawa wakina Lissu, shangazi,Mdude anapendwa tu kipindi hichi cha harakati lakini siku Chadema ikishika madaraka, wdaraja.atakuja kugundua walikuwa kama baruti ya kuvunjia miamba
Wachaga,wameshikilia uchumi wa nchi hii kabla hata chadema haijazaliwa,
Chadema kina wabunge na viongozi kutoka sehemu zote za TZ.
Wachaga hawaitaji kuingia ikulu,ili "wanywee mbege" ikulu,
Mbege yao hata sasa HV" wanainywea" white house,
Chunguza makampuni mengi,biashara kubwa hapa bongo,zinashikiliwa na nani!
Unataka chadema iongozwe na wakwere au wazaramo,wanaoshinda wanacheza singeli?
Achana kabisa na shemeji zangu,
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom