Chadema ndiyo chama makini.


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
CHADEMA ndio chama pekee kinachojali hali ya maisha ya watanzania katika hali zote, majonzi, furaha, umaskini nk. Kwa upande wa CCM ni chama cha wahuni, wauaji na wakandamizaji wa demokrasia nchini.

Serikali ya CCM inatumia dola kuua, kutesa raia wasio na hatia kwa mfano tukio la Arusha, Zanzibar, Morogoro, Iringa, Mtwara nk. Hivi rais anataka afe nani ili ajue kuwa Tanzania si salama? Atakapowakuta wao na familia zao ndiyo watajua kuwa Tanzania si salama?
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
kweli.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Najua shilingi ina pande mbili,wapo watakaokubaliana na mimi, pia wapo watakaopingana na mimi juu ya CHADEMA.Lakini daima ukweli utasimama tu,kuna watu watapinga kwa nje lakini kimoyomoyo watakubaliana na ukweli huu.
Awali ya yote napenda kutoa pongezi za dhati kwa uongozi mzima wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) akiwemo Kamanda F.Mbowe,makamu m/kiti Arf Said,Katibu mkuu Dr.W.Slaa,Naibu k/mkuu zitto Kabwe na wanasheria wote wa CHADEMA.
Napenda kutumia nafasi kwa kuwa,hakuna chama cha siasa kilichowahi kupitia magumu kama CHADEMA.Kwani mambo mengi magumu na makubwa,mengine yanatia aibu kuyataja.Mambo hayo yapo yanayozungumzia maisha binafsi ya viongozi wa chama ambayo sio sehemu ya siasa na kwa ujumla wake hayana tija.Lakini pamoja na hayo nawashukuru viongozi kwa kuwa na umoja,mshikamano wa kutoyumbishwa na propaganda zote za watu/vyama vingine vya siasa hususani chama tawala.
Ni viongozi wa CHADEMA na wanachama pekee wamekuwa vinara wa kuwa na kesi nyingi kuliko kawaida.Najua huu ni ukandamizaji a demokrasia nchini.
Pamoja na magumu yote haya,CHADEMA inazidi kung'ara kwenye anga za siasa nchini.Hili ni jambo jema.Zaidi ya yote,magumu haya ndio yanaimarisha umoja wa chama kupitia viongozi wake.
Cha mwisho napenda kutoa wito kwa wanachama wote kuwa tusikate tamaa hakuna mafanikio yasiyo na changamoto,matatizo,majaribu na vikwazo.Au hakuna safari ndefu isiyo na changamoto zake.Tusikate tamaa kila tunaposikia propaganda za vyama vingine vya siasa,tuwe wazalendo kwa chama chetu.Tujiepushe na rushwa,ufisadi,lugha chafu na propaganda zinazoweza kutugawa kama chama na taifa zima kwa ujumla.Tuhimize upendo,umoja,uadilifu,umoja,amani na mshikamano.
Nawapongeza sana.
 
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,685
Likes
36
Points
145
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,685 36 145
Najua shilingi ina pande mbili,wapo watakaokubaliana na mimi, pia wapo watakaopingana na mimi juu ya CHADEMA.Lakini daima ukweli utasimama tu,kuna watu watapinga kwa nje lakini kimoyomoyo watakubaliana na ukweli huu.
Awali ya yote napenda kutoa pongezi za dhati kwa uongozi mzima wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) akiwemo Kamanda F.Mbowe,makamu m/kiti Arf Said,Katibu mkuu Dr.W.Slaa,Naibu k/mkuu zitto Kabwe na wanasheria wote wa CHADEMA.
Napenda kutumia nafasi kwa kuwa,hakuna chama cha siasa kilichowahi kupitia magumu kama CHADEMA.Kwani mambo mengi magumu na makubwa,mengine yanatia aibu kuyataja.Mambo hayo yapo yanayozungumzia maisha binafsi ya viongozi wa chama ambayo sio sehemu ya siasa na kwa ujumla wake hayana tija.Lakini pamoja na hayo nawashukuru viongozi kwa kuwa na umoja,mshikamano wa kutoyumbishwa na propaganda zote za watu/vyama vingine vya siasa hususani chama tawala.
Ni viongozi wa CHADEMA na wanachama pekee wamekuwa vinara wa kuwa na kesi nyingi kuliko kawaida.Najua huu ni ukandamizaji a demokrasia nchini.
Pamoja na magumu yote haya,CHADEMA inazidi kung'ara kwenye anga za siasa nchini.Hili ni jambo jema.Zaidi ya yote,magumu haya ndio yanaimarisha umoja wa chama kupitia viongozi wake.
Cha mwisho napenda kutoa wito kwa wanachama wote kuwa tusikate tamaa hakuna mafanikio yasiyo na changamoto,matatizo,majaribu na vikwazo.Au hakuna safari ndefu isiyo na changamoto zake.Tusikate tamaa kila tunaposikia propaganda za vyama vingine vya siasa,tuwe wazalendo kwa chama chetu.Tujiepushe na rushwa,ufisadi,lugha chafu na propaganda zinazoweza kutugawa kama chama na taifa zima kwa ujumla.Tuhimize upendo,umoja,uadilifu,umoja,amani na mshikamano.
Nawapongeza sana.
Tuko pamoja kabisa. nina amini kuwa siku zijazo tutaona mengi kuhusu umoja wa chama hasa kuanzia viongozi pamoja na wanachama. Ninapenda kuongezea kuwa,matatizo ya ndani kwa ndani yatakuwepo lkn isiwe sababu ya kugombana. Kama tukiwa wavumilivu na kukubali hata kukosolewa katika vikao vya ndani ninaona tuanelekea pazuri na ukweli usiopingika kuwa hakuna chama makini nchini kama CDM. Hongera kwa kutafuta njia nzuri ya kuwakomboa watanzania. Tafadhari kumbuka safari bado ni ndefu sana na maadui wanaendelea kuota mbinu nyingi za kuwakwamisha!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619