Chadema nao kufanya mkutano arusha sambamba na cuf | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema nao kufanya mkutano arusha sambamba na cuf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpinga shetani, Sep 30, 2012.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naona leo hapa Arusha hapatatosha.
    Gari la matangazo ya Chadema linasikika likiwaita watu kwenye mkutano huku lile la CUf likifanya vivyo hivyo. Mh!
     
  2. kipenga

    kipenga Senior Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unaripoti habari kiumbea sana mkuu! Na wewe ni great thnker kweli.?
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,223
    Likes Received: 5,733
    Trophy Points: 280
    sijui kwa nini Chadema wanawahofia Cuf, ni vema wangewaacha ili wananchi wajue upi mchele na zipi pumba.!
     
  4. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,730
    Likes Received: 8,103
    Trophy Points: 280
    hivi M4C imeishia wapi?
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mr Great Drinker unajua maana ya umbea kweli?
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lema anajua watu wamechoka na siasa za maandamano na mabomu watu wakifa wanatoa ubani laki 5
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hili jukwaa lina Mazuzu wengi sana, watu mnaibuka kuchangia bila kutafakari, Nipo Arusha hakuna Kitu Kama hicho CHADEMA hawana mkutano wowote Arusha Mjini, ila Cha ajabu naona watu wamekazana Kupondea tu kwa habari wasio kuwa na uhakika nayo,
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Una Uhakika kuna mkutano wa CDM? Au unafikilia tu kwa kutumia Masaburi yako
     
  9. J

    Jalem JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpendwa lugha njema ndiyo utu wako, tutakupima kwa maneno yako, inawezekana amekosea lkn matusi si maugwana, hili ni jamvi la kuelezana kiungwana ili watu waelimike, tutumie vema midomo yetu na fikra zetu kwani Mungu atauhukumu kwa hizo.
    Na pia uongo katika kuchangia hauna maana km huna uhakika acha lipite siyo lazma kila topic uchange, jamani kuna watu wenye hikma zao wanaliangalia jamvi hili kama dira ya elimu kwa wote.
    Regards.
     
  10. A

    Apex JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cuf bwana! Niko barabara kuu arusha to moshi naona turbo toyata limejaza wanachama wa cuf kutoka nje ya arusha hili kupamba mkutano wao,jaman mkutano wa cuf arusha ni kwaajili ya wananchi wa arusha au ni mkutano wa kitaifa kupitia wananchi wa arusha?
     
  11. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,565
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Hebu ongeeni kitu cha kueleweka!!kuna mkutano wa chadema?au hakuna?sio mnaanza kushambuliana kama wanawake wambea.
     
  12. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na kama chadema wanamkutano utafanyka wap na ni saa ngapi?.Watu mlioko arusha embu tupeni ukweli halisi!
     
  13. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Mmhh!! kama ni kweli basi kazi ipo!!! Tuombe iwe kheri, lakini pamoja na kuwa sipo huko, bado napata wasiwasi.
     
  14. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Hakuna mkutano wa cdm Arusha.nipo hapa town
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    CUF ni bendera tu hawana sera
     
  16. k

    kamau ngilisho Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkutano wa Chadema ulifanyika jana maeneo ya Mwanama kata ya Olorien. Mida ya saa 11:43 msafara wa Lema Godbless ndo uliingia.
     
  17. mathewa

    mathewa JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    mkutano wa chadema arusha upo unafanyika sombetini. atakuwepo lema, lissu na nassari
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mtu kama hujui kinachoendelea yanini kujionyesha unajua tena mpaka unatukana jiangalieni vijana
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,223
    Likes Received: 5,733
    Trophy Points: 280
    Ulikua na wajibu wa kueleza ukweli kama mkazi wa arusha, sio kuwaita wanabodi mazuzu. Umeonyesha jinsi ulivyo zuzu kwa kushindwa kutambua wajibu wako kama mwanajf.!
     
  20. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hakuna mkutano wa CHADEMA ARUSHA, na MOD inatakiwa kuwapa watu Bun
     
Loading...