Chadema nakupenda lakini sikuamini


T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Kama binadamu wote na mimi nina hisia za mapenzi, mapenzi yananoga yakitanguliwa na imani yaani kuwepo kuaminiana. Huyu kimwana CHADEMA nampenda kwelikweli kama vijana wengi marijali wanavyompenda lakini simuamini sana kama kweli ana mapenzi ya dhati kiasi cha kumkabidhi moyo wangu. Namuona kama mjanjamjanja tu kwenye lengo mahsusi na rasirimali zetu pale tutakapomkubalia na kuingia katika mapenzi naye kichwa kichwa, naomba ushauri wadau!
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Kama binadamu wote na mimi nina hisia za mapenzi, mapenzi yananoga yakitanguliwa na imani yaani kuwepo kuaminiana. Huyu kimwana CHADEMA nampenda kwelikweli kama vijana wengi marijali wanavyompenda lakini simuamini sana kama kweli ana mapenzi ya dhati kiasi cha kumkabidhi moyo wangu. Namuona kama mjanjamjanja tu mwenye lengo mahsusi na rasirimali zetu pale tutakapomkubalia na kuingia katika mapenzi naye kichwa kichwa, naomba ushauri wadau!
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Kama binadamu wote na mimi nina hisia za mapenzi, mapenzi yananoga yakitanguliwa na imani yaani kuwepo kuaminiana. Huyu kimwana CHADEMA nampenda kwelikweli kama vijana wengi marijali wanavyompenda lakini simuamini sana kama kweli ana mapenzi ya dhati kiasi cha kumkabidhi moyo wangu. Namuona kama mjanjamjanja tu mwenye lengo mahsusi na rasirimali zetu pale tutakapomkubalia na kuingia katika mapenzi naye kichwa kichwa, naomba ushauri wadau!
Mkuu Mwakidondo sitofautiani sana na wewe, hata hivyo jina lako limenifurahisha sana wee mnyalu!!!
 
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2008
Messages
1,540
Likes
1,690
Points
280
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2008
1,540 1,690 280
Mkabidhi "magamba" moyo wako, who cares????? Nyinyi si ndio wale mliozoea kudanganywa? Endelea kuvaa hayo magamba wakati wenzio wanayavua.
 
A

Amwesiga

Senior Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
150
Likes
0
Points
33
A

Amwesiga

Senior Member
Joined Oct 2, 2011
150 0 33
utakuwa unamatizo kichwa, unawezaje kumpenda mtu au kitu usichokiamin. Kaa mbali na sisi kama mezoea kutoamniana hukohuko. M4C FOR LIFE.
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,418
Likes
15
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,418 15 0
kama humuamini kimwana chadema ambaye ni bikra basi nenda kwa gumegume lyenzako chama cha matapeli(???) ambalo wanaume wenzako wazee kwa vijana wamelichoka
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
wakuu mbona mnakuwa wakali hivyo? mimi bado sija-lose hope na Chadema ndiyo maana nimeomba mwenye uelewa wa ndani kabisa wa CDM anisaidie ili nifanye maamuzi sahihi. Kabla sijajitoa rasmi kwa CDM ambao mko deep mnijuze ili nisijekuwa nadandia gari la taka bila kujua.
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Likes
37
Points
145
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 37 145
Mi nakereka sana na mijitu inayojiona yenyewe ndo chadema halisi.Badala ya mshauri mtu yenyewe yanaanza kutoa mapovu.Mtu amesema anakipenda chadema huyu ni wakumweka sawa tu kwa hoja na sio kama matahira mengine yanayotaka kuharibu mwelekeo.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Kwa kuwa umetumia mfano wa kimwana na kusema humwamini, basi ungetoa mfano kwa kusema labda unamwona akizungumza ovyo na kila mtu au kitu kama hicho.

Kusema kweli nimekuelewa. Hata TANU ilipoanza kuna watanganyika wengi waliona ni chama uchuro tu! Tena mbele ya serikali ya mkoloni! Vivyo hivyo,mtu waweza kuwa na waswas wa Chadema mbele ya ccm!

Kwa bahati mbaya sana ccm ya sasa siyo ile TANU ya 1960 au ccm ya 1980. Chama kimebadilika sana kiasi cha kuwasahau wananchi wajitafutie wenyewe kama kuku wa kienyeji. Sasa yapo mawazo mapya na mwelekeo mpya na mitazamo mipya.Hivi vitu vipo CHADEMA

Nimalize kwa kukuambia, usichelewe kaka utakuta mwana si wako. Karibu utoe posa!
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Achana kabisa na mademu wa kipalestina ( machame) utakuja kujuta! Wako kibiashara zaidi!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
si ubaki magamba? Maana wao wanatumia rasilimali vizuri
 
B

big niga

Member
Joined
May 1, 2012
Messages
71
Likes
0
Points
0
B

big niga

Member
Joined May 1, 2012
71 0 0
Mkuu Mwakidondo sitofautiani sana na wewe, hata hivyo jina lako limenifurahisha sana wee mnyalu!!!
..haya uliyosema ni kweli hawa watu hawaaminiki kabisa,ni movement for killing,kila mtu anatafuta maslahi yake hapa wasitudanganye
 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,458
Likes
111
Points
160
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,458 111 160
Kama binadamu wote na mimi nina hisia za mapenzi, mapenzi yananoga yakitanguliwa na imani yaani kuwepo kuaminiana. Huyu kimwana CHADEMA nampenda kwelikweli kama vijana wengi marijali wanavyompenda lakini simuamini sana kama kweli ana mapenzi ya dhati kiasi cha kumkabidhi moyo wangu. Namuona kama mjanjamjanja tu mwenye lengo mahsusi na rasirimali zetu pale tutakapomkubalia na kuingia katika mapenzi naye kichwa kichwa, naomba ushauri wadau!
Hapo kwenye red, kweli raslimali tunazo, ila tatizo ni nani anafaidi hizo raslimali kwa hivi sasa.
Pole sana kwa kuwa na wasiwasi na raslimali zetu, maana nakuona kama mnafiki vile.
Kwanini nasema hivyo:-
Raslimali hizo zoote unazozizungumzia wewe zimeshaporwa zamani sana na mafisadi na wawekezaji. Hivyo hakuna kilichobakia cha kukitilia shaka kuwa kitaporwa na chadema. Kwa ufupi zote zimeshaporwa. Mpaka wanyama pori nao wanaenda.
Hakuna raslimali iliyobaki, hivyo hao chadema wakiingia madarakani, hata wakitaka kupora hawataweza maana hawatakuta raslimali yoyote iliyobaki.
Hivyo kusema una wasiwasi na raslimali zetu ni unafiki tu, hizo raslimali zilishaporwa zamani saaaana.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,782
Likes
125,824
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,782 125,824 280
..haya uliyosema ni kweli hawa watu hawaaminiki kabisa,ni movement for killing,kila mtu anatafuta maslahi yake hapa wasitudanganye

Dah eti movement for killing!!!! Hivi CHADEMA wameshaua Watanzania wangapi tangu chama hicho kianzishwe!? Magamba Vingwendu mauaji yao mbona hukuyasema!?

...We endelea na mapenzi yako na Magamba Vingwendu na ahadi zake chungu nzima za kuboresha maisha yako lakini miaka inakatika nawe bado maisha yako yako shaghalabaghala. Bado unaishi kwenye nyumba ya mbavu za mbwa, umeme na maji alioahidi kukuvutia hadi kwenye kibanda chenu imebaki kuwa ni hadithi yenye mlolongo mrefu, mlo wako mmoja kwa siku hujui utapatikana vipi lakini bado unadai una mapenzi na Magamba Vingwendu!!!!! Kama usipojipenda mwenyewe na kumtafuta mtu mwenye mapenzi ya kweli kwako basi ukae kimya tumechoka kusikia malalamiko yako miaka nenda miaka rudi kuhusu vipigo unavyovipata toka kwa mpenzi wako Magamba Vingwendu na jinsi maisha yenu yanavyozidi kudidimia kila mwaka na huku wenzio na wapenzi wao wengine maisha yao yanaimarika kwa kasi ya kutisha...Pole zako nyingi kwa kuwa na mawazo mgando.

 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Likes
232
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 232 160
Hii hoja ya Mwakidondo yaweza kuwa taken easy and lightly......but it sound like a million dollar question kwa atakayeamua kuichukua kwa uzito wake

I mean hoja na sio maneno aliyotumia
 

Forum statistics

Threads 1,273,253
Members 490,339
Posts 30,475,425