Chadema na Oparation Sangara


Simbajr

Simbajr

Senior Member
Joined
Apr 1, 2010
Messages
188
Likes
12
Points
35
Simbajr

Simbajr

Senior Member
Joined Apr 1, 2010
188 12 35
Peopleeeeeeee!!!!!!
Habari zenu wananchi wenzangu!!
Naipongeza sana Chadema kwa mafanikio iliopata kwenye Majimbo mbalimbali hapa Nchini..Hii inaonesha jinsi gani chama kimevuka malengo yake .napenda pia kuipongeza serikali ya awamu ya tatu kwa kua wastaamilivu wa Democrasia kwa kutopora ushindi wa vyama vya upinzani kama ilivyo zoeleka..pongezi nyingi zikuendee Jakaya Mrisho Kiwete kwa kulisimamia suala hili japo kidogo..
Ndugu zangu wa chadema na vyama vingine vya Upinzani napenda kuwakumbusha kua wakati wa kujiandaa kwa ajili ya Uchaguzi ujao ni sasa..Oparation Sangara imetusaidia sana Chadema naomba chonde chonde tuianzae mapema MWAKANI ili 2015 tumng'oe MFALME DAUD..

Shukaran kwa wananchi kwaa kuichagua CHADEMA!!
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Right. Operation Sangara has to start mapemaaa.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,448
Likes
1,120
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,448 1,120 280
Peopleeeeeeee!!!!!!
Habari zenu wananchi wenzangu!!
Naipongeza sana Chadema kwa mafanikio iliopata kwenye Majimbo mbalimbali hapa Nchini..Hii inaonesha jinsi gani chama kimevuka malengo yake .napenda pia kuipongeza serikali ya awamu ya tatu kwa kua wastaamilivu wa Democrasia kwa kutopora ushindi wa vyama vya upinzani kama ilivyo zoeleka..pongezi nyingi zikuendee Jakaya Mrisho Kiwete kwa kulisimamia suala hili japo kidogo..
Ndugu zangu wa chadema na vyama vingine vya Upinzani napenda kuwakumbusha kua wakati wa kujiandaa kwa ajili ya Uchaguzi ujao ni sasa..Oparation Sangara imetusaidia sana Chadema naomba chonde chonde tuianzae mapema MWAKANI ili 2015 tumng'oe MFALME DAUD..

Shukaran kwa wananchi kwaa kuichagua CHADEMA!!
Angalia maeneo yote ya red.

  • Serikali ni ya awamu ya nne.
  • Sijaona la kumpongeza jk kwani hukusikia naye alikuwa miongoni mwa waliotaka kuchakachua matokeo kule rockcity? je yanaendelea tz maeneo kama shinyagamjini, Kigoma mjini, mbeya vijijini, segerea,sumbawanga nk wewe huyaoni je lipi la kumpongeza huyo jk??????
  • Endapo unataka kueleza maandiko matakatifu basi anayetakiwa kun'olea ni sauli si mfalme Daudi, kwani Mfl Daudi alipendwaa na Mungu ktk uongozi wake.
  • Uwe huru and don't bit around the bush.
Tupo pamoja kwenye operation sangara!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
2010 - Kikwete amejiunga rasmi na kundi la maraisi madikiteta Afrika - Kibaki, Mugabe, Bashir etc - ili kuitawala Tanzania kimabavu
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Nimegundua tatizo la watanzania ni elimu ya democrasia, hasa mikoa ya kanda ya kati.
kama kweli tunataka mabadiliko, inabidi operation ya nguvu ianze mapema, kwa miaka kama nne hivi jamii itakuwa imetoa lock.
Huwezi amini mtu unaambiwa ukinichagua bati bei poa simenti bei poa na elimu bure mpaka form 6.
halafu mtu huyo huyo ambaye analala kwenye tembe anagoma kutoa kura yake, anampa aliyeahidi kuwa atajenga uwanja wa ndege.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Tuibadili jina iitwe operation Nyangumi
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Watanzania wamechakachuliwa kura zao. walimchagua Dr. waukweli na sio photocopy.
 
S

SolarPower

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
226
Likes
2
Points
0
Age
58
S

SolarPower

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
226 2 0
Lini hasa mnategemea kuzindua awamu ya pili ya OPARESHENI SANGARA NCHI NZIMA????? hAKIKISHENI ccm HAWAPATI HATA SEKUNDE YA KUPUMUA HATA KIDOGO..
 
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
831
Likes
66
Points
45
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
831 66 45
Sangara imeshapita. Safari hii ni oparation Nyangumi!!! Peoples Power!!!!!!!!!!!!!!!
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,274
Likes
2,012
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,274 2,012 280
Lini hasa mnategemea kuzindua awamu ya pili ya OPARESHENI SANGARA NCHI NZIMA????? hAKIKISHENI ccm HAWAPATI HATA SEKUNDE YA KUPUMUA HATA KIDOGO..
mkuu,
sangara wamehamia bungeni kwa muda huu...yakikaa sawa ya bungeni..ndio sangara watamwagwa maeneo mengine... stay tuned!
 
I

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,545
Likes
13
Points
0
I

ibange

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,545 13 0
nawashauri kuzunguka nchi nzima kufungua matawi na uchaguzi ufanyike kusiko na viongozi.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Mkuu,
Nilikuwepo wakati mh Mbowe alipoendesha tamasha la vijana pale Makumira University.
Alisema kuwa kwasasa wabunge wote wa Chadema wanunue magari ya 4WD, maana kazi imeanza, na hakuna kijiji ambacho wataacha kukikanyaga nchi hii....
Pia alisema kuwa waage kabisa majumbani kwao, maana hawana mudA mrefu, wataondoka kuelekea vijijini kuanza kujenga chama...

Hiyo inaonyesha wazi kuwa wana mipango mahsusi kabisa ya kuanzia kwenye grassroot kujenga chama.
 
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
924
Likes
17
Points
35
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2009
924 17 35
Duh! Bungeni hivi sasa patamu, ila TANESCO ndo inatia kichefuchefu. Umeme usokuwa wa uhakika
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Mfahamu pia kuwa hamtakuwa wenyewe wenye mikakati hiyo

CUF,CCM na NCCR pia wanafikiria kufika vijijini na kwa watu wengi as possible

Tahadhdari: Mkishindwa mkubali kwakuwa wote tunafanya kazi hiyo ok!

Siyo muanze kulia foul play ok..padre slaa
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Mfahamu pia kuwa hamtakuwa wenyewe wenye mikakati hiyo

CUF,CCM na NCCR pia wanafikiria kufika vijijini na kwa watu wengi as possible

Tahadhdari: Mkishindwa mkubali kwakuwa wote tunafanya kazi hiyo ok!

Siyo muanze kulia foul play ok..padre slaa
Sounds like cra.p!
Na imeandikwa na mtu ambaye kichwa hakina mawasiliano na kiwiliwili!
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,557
Likes
7,455
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,557 7,455 280
Sounds like cra.p!
Na imeandikwa na mtu ambaye kichwa hakina mawasiliano na kiwiliwili!
Thinker PakaJimmy
hao huwa hawakosi wala usijisumbue, yaani lazima wawashwe na lazima wajitokeze, hawana huwezo ka kuzuia chochote
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,491
Likes
431
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,491 431 180
:laugh:Rais wangu ninae muamini Dr wa ukweli sio wa kuchakachua:laugh:
 
mwana wa mtu

mwana wa mtu

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
220
Likes
0
Points
33
mwana wa mtu

mwana wa mtu

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
220 0 33
Katika makosa ya kisiasa yanayofanyika hapa nchini huwa ni watu kudhani 'MUDA WA KURUDI KWA WATU NI WAKATI WA UCHAGUZI TU", mkiendeleza hilo tutawaweka kapu moja na WAO!
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,069
Likes
430
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,069 430 180
Topical hakikisha vidole vyako vinakuwa na ushirikiano wa kutosha na akili kabla hujapost utumbo.
 

Forum statistics

Threads 1,252,079
Members 481,989
Posts 29,794,899