Chadema na Mh Freeman Mbowe (MB) mahakamani tena Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema na Mh Freeman Mbowe (MB) mahakamani tena Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nanyaro Ephata, Sep 8, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Chadema na Mh Freeman Mbowe watakuwa mahakamani tena kesho,kwenye kesi iliyofunguliwa dhidi yao,kesho ni hukumu dhidi ya pingamizi zilizotolewa na upande wa utetezi,dhidi ya kesi hii ya waliokuwa madiwani wa chadema..
    Kama kawaida nawaomba wanachama wote wa chadema popote walipo wajitokeze kwa wingi,kwani ndio washtakiwa namba moja,
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nawasikitikia hawa madiwani. Nimepiga kura yangu kuwachagua halafu wamenishtaki. Sijui wakishinda watakuwa madiwani wa nani!? Anyway, nitakuwepo mahakamani nikasikilize hukumu ya kesi waliyonishtaki!
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,491
    Likes Received: 1,591
    Trophy Points: 280
    Hivi ule mtindo wa kuwazomea uliishia wapi?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    lazima ipelekwe mbele we subiri utaona na kusikia..

    kuwazomea kina nani?
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,174
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    Kesi ngumu sana hii inaweza kuchukuwa miaka minne au mitano
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Kwa kuwa baba'ako ana mkono wake itachukua muda. Uzuri ni kwamba haki huwa haipotei, wanaichelewesha tu!
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,685
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni ngumu kwakweli, mpaka ccm na serikali yake wamejiingiza na kujifanya wao ni mawakili wa kuwatetea hao madiwani we unadhani mchezo.
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Haki na ukweli vitashinda
     
  9. w

    woyowoyo Senior Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kesi ni ngumu hukumu 2016
     
  10. Baba Ziro

    Baba Ziro Senior Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kesi ni ngumu hukumu yake itafutwa na uchaguzi 2015 maana nasikia kesi za uchaguzi zinaexpire baada ya miaka mitano.
     
Loading...