Chadema na Mh Freeman Mbowe (MB) mahakamani tena Arusha


Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
983
Likes
189
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined Jan 22, 2011
983 189 60
Chadema na Mh Freeman Mbowe watakuwa mahakamani tena kesho,kwenye kesi iliyofunguliwa dhidi yao,kesho ni hukumu dhidi ya pingamizi zilizotolewa na upande wa utetezi,dhidi ya kesi hii ya waliokuwa madiwani wa chadema..
Kama kawaida nawaomba wanachama wote wa chadema popote walipo wajitokeze kwa wingi,kwani ndio washtakiwa namba moja,
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Nawasikitikia hawa madiwani. Nimepiga kura yangu kuwachagua halafu wamenishtaki. Sijui wakishinda watakuwa madiwani wa nani!? Anyway, nitakuwepo mahakamani nikasikilize hukumu ya kesi waliyonishtaki!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,524
Likes
3,949
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,524 3,949 280
Hivi ule mtindo wa kuwazomea uliishia wapi?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Nawasikitikia hawa madiwani. Nimepiga kura yangu kuwachagua halafu wamenishtaki. Sijui wakishinda watakuwa madiwani wa nani!? Anyway, nitakuwepo mahakamani nikasikilize hukumu ya kesi waliyonishtaki!
lazima ipelekwe mbele we subiri utaona na kusikia..

Hivi ule mtindo wa kuwazomea uliishia wapi?
kuwazomea kina nani?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Kesi ngumu sana hii inaweza kuchukuwa miaka minne au mitano
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Kesi ngumu sana hii inaweza kuchukuwa miaka minne au mitano
<br />
<br />

Kwa kuwa baba'ako ana mkono wake itachukua muda. Uzuri ni kwamba haki huwa haipotei, wanaichelewesha tu!
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,500
Likes
647
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,500 647 280
Kesi ngumu sana hii inaweza kuchukuwa miaka minne au mitano
Ni ngumu kwakweli, mpaka ccm na serikali yake wamejiingiza na kujifanya wao ni mawakili wa kuwatetea hao madiwani we unadhani mchezo.
 
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
983
Likes
189
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined Jan 22, 2011
983 189 60
Haki na ukweli vitashinda
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
kesi ni ngumu hukumu 2016
 
Baba Ziro

Baba Ziro

Senior Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
130
Likes
8
Points
35
Baba Ziro

Baba Ziro

Senior Member
Joined Apr 15, 2011
130 8 35
Kesi ni ngumu hukumu yake itafutwa na uchaguzi 2015 maana nasikia kesi za uchaguzi zinaexpire baada ya miaka mitano.
 

Forum statistics

Threads 1,236,629
Members 475,218
Posts 29,264,875