CHADEMA na CUF kipi mashuhuri?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na CUF kipi mashuhuri??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Sep 10, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kumekuwepo na mtazamo tofauti juu ya kipi chama mashuhuri na pendwa zaidi kwa watanzania miongoni mwa vyama vikuu vya upinzani Tanzania,hapa navizungumzia cdm na cuf,wapo wanaosema chadema nguvu zake zinaazia namanga na kuishia njia panda ya Himo na wengine wanasema cuf ni mashuhuri na inapendwa zaidi kwenye ukanda wa pwani na kusini mwa Tanzania,lakini wapo wanaodai cdm ina nguvu Tanzania nzima kasoro zanzibar huku wengine wakisema hapana cuf ina mtandao mpana zaidi na safu ya uongozi iliyoshiba wakati huku wakidai chadema ina mtandao mdogo na safu nyembamba ya uongozi,wewe mwana jf CHADEMA na CUF kipi mashuhuri kwa watanzania???

    matusi na hoja nyembamba havina nafasi,tumuenzi mwenzetu Regia mtema(R.I.P. SIS)-Tukosoane, Turekebishane, Tuwajibishane, ndipo Tusameheane".

     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,829
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Mkuu huu sio wakati wa kushindanisha vyama kwa maneno wakati muafaka ni 2015. wakati huo tutalinganisha CCM na TLP au TPP maendeleo
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red tu ndio pana kaukweli fulani
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jibu unalo mwenyewe,chenye wabunge wengi ndo mashuhuri maana wananchi wamekikubali
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Gimme break! uwe tayari kupokea majibu kama ulivyokuwa tayari kuuleta huu uzi hapa baada ya kupata wazo,
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    manake hawataki kuungana kila mmoja anajidai mkubwa na anajiweza kuliko mwenzie ndio mana nikaitisha kura ya maoni hii isiyo rasi ili tujue then tuwafahamishe,wnatakiwa kujipanga kuanzia sasa kwa ajili ya 2015
     
  7. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Akili za kuku!!
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    I knew you would come in this style, but you are an inch better than that!
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    ndio mashuhuri zaidi kwa upande wako au?
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    when nothing goes right....go left!
     
  11. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    same story of rubbish outside the bin
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Nadhani picha hiyo inatoa majibu ya swali lako.
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hii ndio nguvu ya umma ya cuf..

    [​IMG]
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Yote hayo si makapi ya CCM? teh teh teh
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,576
    Likes Received: 8,374
    Trophy Points: 280
    sijaona jitihada uliyoitumia ili usikejeliwe.
     
  16. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 860
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Kumbe Ilemela,Nyamagana,Ukerewe,Singida mash,Shinyanga,Mbeya mjini,Mbozi,Iringa mjini,kigoma,Ubungo,kawe nk.haya maeneo yapo kati ya Namanga na njia panda Himo?bora umenijuza mkuu maana Jiografia imenipitia kushoto.
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    kwanini chadema hampendi kuwa tested?mnapenda kusifiwa tu,mtaitawala hii nchi kidikteta nyie watu tukiwapa ridhaa
     
  18. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 3,956
    Trophy Points: 280
    Chama maarufu ni kile ambacho kwenye mikutano yao huhimiza dini fulani tu kujiunga nao na kuwaswaga nje dini zingine au wasio na dini almaarufu "makafir".

    Chama maarufu ni kile ambacho hukodi "mchungaji" feki akapanda jukwaani kudharau imani zingine huku wafuasi wa chama hicho wakishangilia na kumpongeza huyo "mchungaji".

    Chama maarufu ni kile ambacho kinajiona kama cha upinzani lakini wakati huo huo kikinunuliwa "air time" kwenye TV ya taifa na chama tawala wakati wapinzani wengine hawaruhusiwi kabisa habari zao kutangazwa kwenye hiyo TV.

    Hicho ndicho chama maarufu.
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    ukitulia na kusoma vizuri kwa kituo utagundua kwama umadandia mada bila kuielewa,yani umekurupuka kiufupi,hakuna mahali niliposema kwamba ni mimi ndio ninaesema bali nilichosema ni wapo wanaosema chadema nguvu zake zinaanzia namanga na kuishia njia panda ya Himo
     
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mchungaji mwenyewe aliyekodiwa ni huyu???

    [​IMG]
     
Loading...