CHADEMA muheza kumekucha ripoti hii hapa

Magembejr

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2014
Posts
618
Reaction score
76
chama cha demokrasia na maendeleo(CHADEMA)wilaya ya muheza tunapenda kutoa taarifa kwa makamanda wote kuwa leo tuna mkutano mkubwa wa kujenga chama utakao fanyika kata ya tingeni kuanzia saa 8 mchana,ambapo kuanzia asubuhi leo viongozi wa chadema ni msingi wamesimamia zoezi vyema,watakao unguruma leo ni katibu wa mkoa ndugu jonathan baweje,katibu wilaya lukindo mohamed,m/k wilaya mathius karuasha,m/k wa m4c (w) riziki magembe,kamanda wa wanawake(w) grace mbago na salehe mbwego mjumbe kamati ya utendaji,vivaaaa chadema muheza
 
Safi sana
hakuna kulala mpaka..............................
 
Wajinga wachache hawawezi kuyumbisha, Chadema ni tegemea la Mtanzania maskini wakati ccm ni tegemea la Majangiri na Mafisadi na wahujumu uchumi.!
 
mkuu unazungumziaa chadema gani family au academy?
 
Mohamedi Mtoi atakuwepo?
 
Last edited by a moderator:
Pigeni kazi ukombozi wa pili kutoka mikononi mwa wakoloni weusi MACCM umekaribia
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…