Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA muache uchokozi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, Jun 17, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Jana tarehe 16 kulikuwa na mahafali ya Wanafunzi wa chadema vyuo vikuu mkoani morogoro uchokozi ni pale ambapo vijana wa chadema bila kujitabulisha walikodi ukumbi wa ccm vijana na kufanyia sherehe yao huku waliowakodishia kupigwa na butwaa baada ya kumuona Mbowe ndio mgeni rasmi katika hafla hiyo hivyo kuwafanya wao wachanganyikiwe na kuamua kupigia simu polisi kuwaeleza kwamba chadema wamevamia ukumbi ndipo vijana wa mwema wakaja na mabomu yao ndani ya magari mawili hadi wakati huo mbowe hajui kwamba yupo katika ukumbi wa ccm baada ya makamanda kuzidiwa wakaamua kumwambia kamanda mbowe ukweli wote na kwamba mpaka muda huo polisi wanahitaji kufunga haraka hafla yao lakini mbowe baada ya kushangazwa sana na tukio hilo ndipo akaamua kuwakabili huku akiwa ameshika risiti na kuwaambia kwamba wapo pale kihalari kwa kuwa wamelipia ukumbi kwa katibu wa ccm hivyo kuwaambia hafla hiyo itaisha saa sita usiku kama wanataka kushiriki waingie wachukue kadi ama la wasepe ndipo polisi walipoamua kusepa na sherehe kuendelea huku spika za ccm na vifaa vyote vikiwapongeza chadema kweli tukio hilo liliwakera sana ccm licha ya kufanya vituko vingine kadha wa kadha kama kukata umeme lakini walidhibitiwa na makamanda.

    Hapo ndipo nilipojua kweli chadema wachokozi dah
     
  2. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,189
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    duuh!!!!!!!!!!!!!! hiyo nimeipenda sana yani.

    lakini huo sio uchokozi vijana walikodi ukumbi kama ukumbi bila kuchagua itikadi zao na stakabadhi wakapewa, sioni uchokozi hapo
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kwi....kwi.....kwiiiiiii.....tehe....teheeeeeee...
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nape kafanyia mkutano sokoni iringa mjini leo!hizo kumbi wanziogopa hata kufanyia mikutano watu hawaendi bora wawaachie peoplez power wafanyie mahafari yao
     
  5. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uchokozi uko wapi hapo?
    Ule ni ukumbi wa biashara kama daladala kwani ikimilikiwa na gamba gwanda haruhusiwi kupanda?
    Angalia msituletee siasa za ccm A na ccm B wakati ule kule pemba waliofikia hata kutoshirikiana katika visima vya maji.
    Chadema wanafanya siasa bila chuki wala uhasama ndo maana wako radhi kuwapa biashara ccm kwa kukodi ukumbi wao. "Win win stuation"
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,686
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Sioni uchokozi hapa duh!,nimeipenda hii kwi! kwi! kwi! kila siku ccm inaongozwa na Chadema chama makini,,,kwi! kwi! magamba wanaumwa kweli!!!kwi!
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    hivi wewe mzima kweli? Je walivamia?jibu ni Hapana walilipa kama watu wengine,sasa shida nini? Ubadilisheni huo ukumbi usiwe wa biashara ili uwe wa mikutano ya mafisadi (ccm) tu. Kumbe ndio maana mnang'ang'ania viwanja vya mipira mkidai ni vya ccm wakati ni mali ya watanzania wote
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,489
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sioni uchokozi hapo. kwani CCM hawakupamba ukumbi wao kwa rangi za kijani na njano?
    Kuna kitu nimekisoma hapo kwamba mahafari ya wanafunzi wa CDM, hivi CDM wana chuo siku hizi au ni hivi vyio vya umma?
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,878
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Police nao kwa kiherehere naona walipatwa na aibu sana,
    CDM hawakurupuki kama magamba.
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 22,502
    Likes Received: 14,149
    Trophy Points: 280
    kwenye risiti ya malipo kuna sehemu ya kuainisha chama??
     
  11. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    People's......................................................!
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Hakuna uchokozi hapo CCM wamezidiwa ujanja na Chadema.
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongereni CDM Moro mumeonyesha kuwa munaweza
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ritz kinachokutofautisha wewe na Rejao na magambazi wengine ni roho ngumu
     
  15. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mayoooo,mwe!!mbavu zangu jamani,aisee Chadema ni moto wa kuotea mbali,magamba kubalini kusarander!!!
     
  16. Mpiganaji wa watu

    Mpiganaji wa watu Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sinema inaendelea...........
     
  17. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,693
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Duh ni wewe Ritz?
     
  18. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,693
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ubunifu, ujasiri na viwango tofauti vya kufanikisha malengo yao uliofanywa na hao vijana umenifurahisha. Cheek in tonguoe jamaa kaita uchokozi (ingawa nadhani mtoa mada yabidi arekebishe taarifa yake ni mahafali ya vyuo gani badala ya kutaja tu CDM).
     
  19. R

    RC. JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwii,kwii,kwii,kwii,kwii........eeeeeeeeeegh,kazi ipo!
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,851
    Likes Received: 6,605
    Trophy Points: 280
    Nape atalia sasa au ata tukana
     
Loading...