CHADEMA msituchokoze


X

xaracter

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
935
Likes
522
Points
180
X

xaracter

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
935 522 180
Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
Futa machozi basi!
 
FrediusSnowden

FrediusSnowden

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
269
Likes
209
Points
60
FrediusSnowden

FrediusSnowden

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
269 209 60
Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
Fanya rejea ya leo ya Mh Mwigulu.. Kisha tulia chini.

Sawa!
 
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
1,335
Likes
1,535
Points
280
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2017
1,335 1,535 280
Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
sisi ndio waasisi wa siasa za uana harakati ndio zetu tuliza mshono
 
Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
449
Likes
271
Points
80
Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
449 271 80
Kama mwana CCM
Viongozi wa Taifa Hili tukufu
 
kidamva

kidamva

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,567
Likes
1,663
Points
280
kidamva

kidamva

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,567 1,663 280
Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
Hapo kampeni za udiwani zimeshawalemea
 
Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
449
Likes
271
Points
80
Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
449 271 80
THIS IS CCM
CHADEMA Mnasemajeeee?
 
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,059
Likes
2,719
Points
280
Age
30
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,059 2,719 280
Wekeni bunduki chini tushindane kwa hoja
 
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,124
Likes
326
Points
180
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,124 326 180
Ohooooo....... Kuna kupekekwa Nairobi Kwa Ndege. Shauri yenu
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,481
Likes
4,824
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,481 4,824 280
Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
Acheni utekaji nankulitumia jeshi la polisi msijifanye wastaarabu wakati mna roho mbaya
 

Forum statistics

Threads 1,215,025
Members 463,005
Posts 28,532,525