CHADEMA msituchokoze | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA msituchokoze

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Don san tan, Nov 12, 2017.

  1. Don san tan

    Don san tan JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2017
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 388
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 80
    Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

    NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
    NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
     
  2. x

    xaracter JF-Expert Member

    #21
    Nov 12, 2017
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 873
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 80
    Futa machozi basi!
     
  3. Online Pastor

    Online Pastor JF-Expert Member

    #22
    Nov 12, 2017
    Joined: Sep 7, 2017
    Messages: 1,484
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli!

    Mmeanza kuwapangia na kuongea?
     
  4. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #23
    Nov 12, 2017
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 10,711
    Likes Received: 11,280
    Trophy Points: 280
    Lupango imeshindikana na smg Mungu anaweka mkono wake.
     
  5. B

    Benny Haraba JF-Expert Member

    #24
    Nov 12, 2017
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,416
    Trophy Points: 280
    Pana cheze Vjukuu vya Mitume
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #25
    Nov 12, 2017
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 72,795
    Likes Received: 90,938
    Trophy Points: 280
    Hawana hoja Mkuu, wangekuwa na hoja wasingemsukumizia huyo janga kubwa sana la Taifa Ikulu.

     
  7. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #26
    Nov 12, 2017
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 10,118
    Likes Received: 5,269
    Trophy Points: 280
    Safi sana.
     
  8. FrediusSnowden

    FrediusSnowden Member

    #27
    Nov 12, 2017
    Joined: Sep 7, 2016
    Messages: 59
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Fanya rejea ya leo ya Mh Mwigulu.. Kisha tulia chini.

    Sawa!
     
  9. Friday Malafyale

    Friday Malafyale JF-Expert Member

    #28
    Nov 14, 2017
    Joined: Jan 18, 2017
    Messages: 1,252
    Likes Received: 1,482
    Trophy Points: 280
    sisi ndio waasisi wa siasa za uana harakati ndio zetu tuliza mshono
     
  10. Hussein Melkiory

    Hussein Melkiory JF-Expert Member

    #29
    Nov 14, 2017
    Joined: Jan 25, 2016
    Messages: 5,141
    Likes Received: 6,297
    Trophy Points: 280
    Huku kwetu MTU ukimuita CCM lazima akuue
     
  11. Don san tan

    Don san tan JF-Expert Member

    #30
    Nov 15, 2017
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 388
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 80
    Kama mwana CCM
    Viongozi wa Taifa Hili tukufu
     
  12. kidamva

    kidamva JF-Expert Member

    #31
    Nov 15, 2017
    Joined: Dec 3, 2013
    Messages: 2,418
    Likes Received: 1,548
    Trophy Points: 280
    Hapo kampeni za udiwani zimeshawalemea
     
  13. Don san tan

    Don san tan JF-Expert Member

    #32
    Nov 16, 2017
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 388
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 80
    THIS IS CCM
    CHADEMA Mnasemajeeee?
     
  14. lendila

    lendila JF-Expert Member

    #33
    Nov 16, 2017
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 4,851
    Likes Received: 2,525
    Trophy Points: 280
    Wekeni bunduki chini tushindane kwa hoja
     
  15. BILLY ISISWE

    BILLY ISISWE JF-Expert Member

    #34
    Nov 16, 2017
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 1,006
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Ohooooo....... Kuna kupekekwa Nairobi Kwa Ndege. Shauri yenu
     
  16. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #35
    Nov 25, 2017
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 9,734
    Likes Received: 3,151
    Trophy Points: 280
    Nnje ya nyie ni toilet paper
     
  17. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #36
    Nov 26, 2017
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 4,207
    Likes Received: 4,263
    Trophy Points: 280
    Acheni utekaji nankulitumia jeshi la polisi msijifanye wastaarabu wakati mna roho mbaya
     
Loading...