CHADEMA msituchokoze


Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
449
Likes
271
Points
80
Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
449 271 80
Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
14,535
Likes
8,336
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
14,535 8,336 280
Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
Naunga mkono hoja.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
7,959
Likes
3,922
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
7,959 3,922 280
Kwani rais wa raia wa burundi

Anaeongelewa nimwenyekiti wa chama

Anayemuongelea pia mwenyekiti wa chama

Shida yako nin
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,326
Likes
2,512
Points
280
Age
48
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,326 2,512 280
Kapimwe mkojo
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,094
Likes
17,787
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,094 17,787 280
Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
Wekeni bunduki chini mshindane kwa hoja basi.
 

Attachments:

B

BULASHI

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
24
Likes
9
Points
5
B

BULASHI

Member
Joined Oct 13, 2012
24 9 5
Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
Unawapangia jinsi ya kuongea sio????
 
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,793
Likes
228
Points
160
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,793 228 160
Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
Hebu wapangie cha kusema
1.
2
3.
4.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,190
Likes
14,418
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,190 14,418 280
Napenda kuwatangazia Chadema waache maneno ya kichochezi katika kampeni zao zinazofanyika sasa nchini. Waongee nini watafanya kama wakiaminiwa na wananchi na kupewa uongozi sio kuongelea Mambo ya Rais Wetu. Namsihi Mbowe na Genge lake waache Maneno ya Uchochezi zaidi wajikite kwenye Kampeni za kisataarabu na Sio za kiharakati.

NAWATAKIA KAMPENI NJEMA
NA ZA KISTAARABU NA SIO ZA KIHARAKATI
Rais "wenu" huyo ni yupi hadi Chadema wamwongelee ina maana ni maarufu sana.?
 
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,882
Likes
1,337
Points
280
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,882 1,337 280
Mmeelemewa sasa mnatafuta msaada wa policcm siyo!
 

Forum statistics

Threads 1,213,802
Members 462,292
Posts 28,490,656