Chadema Mbinu za Kutumia Kukuza Chama Kabla ya 2015


VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
2010 ndio hio imekwisha sasa Kampeni inaanza rasmi kujiandaa na Uchaguzi wa 2015, mimi kama mpenda mabadiliko kwa maoni yangu mbinu zifuatazo inabidi zifanyike kuanzia sasa ili kuhakikisha 2015 mambo yanakuwa sawa.

Kuhakikisha kwamba NEC inabadilika sababu hata wakipata kura 100% kwa hii NEC ya sasa ushindi utakuwa ndoto

Kutumia wabunge wake wote na kuhakikisha wanafanya kazi nzuri sana majimboni kwao na wawe vocal ili hata vipofu wasikie mambo wanayoyafanya

Kutumia Technology mfano SMS; kuweza kuwahabarisha watu, madudu yanayofanywa na walio madarakani

Sababu wengi hawasomi magazeti, kuangalia au kusikiliza taarifa ya habari; kutumia rasilimali yao (SUGU) kuweza kutoa vibao vingi vyenye sera na kuonyesha madudu ya CCM na vibao hivyo kugawiwa bure mitaani

Kama hizo strategy zikifanyika, sioni kwanini kama 2016 hata mimi sitashusha nyumba ya bati
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
2010 ndio hio imekwisha sasa Kampeni inaanza rasmi kujiandaa na Uchaguzi wa 2015, mimi kama mpenda mabadiliko kwa maoni yangu mbinu zifuatazo inabidi zifanyike kuanzia sasa ili kuhakikisha 2015 mambo yanakuwa sawa.

Kuhakikisha kwamba NEC inabadilika sababu hata wakipata kura 100% kwa hii NEC ya sasa ushindi utakuwa ndoto

Kutumia wabunge wake wote na kuhakikisha wanafanya kazi nzuri sana majimboni kwao na wawe vocal ili hata vipofu wasikie mambo wanayoyafanya

Kutumia Technology mfano SMS; kuweza kuwahabarisha watu, madudu yanayofanywa na walio madarakani

Sababu wengi hawasomi magazeti, kuangalia au kusikiliza taarifa ya habari; kutumia rasilimali yao (SUGU) kuweza kutoa vibao vingi vyenye sera na kuonyesha madudu ya CCM na vibao hivyo kugawiwa bure mitaani

Kama hizo strategy zikifanyika, sioni kwanini kama 2016 hata mimi sitashusha nyumba ya bati
Uko sahihi, katiba ndiyo mama wa yote. Vinginevyo hata tukiwahamasisha huko vijijini bado kura zo zitaibiwa kwa katiba iliyopo
 
J

John10

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
357
Likes
0
Points
0
J

John10

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
357 0 0
Kuanza kampeni sasa hivi ni ujinga wa siasa. Watu wanatakiwa wafanye kazi ya kujenga nchi, na kuacha mambo ya vijiwe vya siasa.
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Kuanza kampeni sasa hivi ni ujinga wa siasa. Watu wanatakiwa wafanye kazi ya kujenga nchi, na kuacha mambo ya vijiwe vya siasa.
Kwako kampeni ni nini? unaweza kufanya kampeni kwa namna ambayo haitathiri majukumu yako. Hapo si maanishi kampeni ya kuhangaika majukwaani kwa siku 70 au 80 bali kutumia nafasi mbali mbali kuzungumza mambo ya msingi kwa kutumia mtandao wa habari na baadhi ya mikutano pale inapowezekana.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,506
Likes
4,879
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,506 4,879 280
2010 ndio hio imekwisha sasa Kampeni inaanza rasmi kujiandaa na Uchaguzi wa 2015, mimi kama mpenda mabadiliko kwa maoni yangu mbinu zifuatazo inabidi zifanyike kuanzia sasa ili kuhakikisha 2015 mambo yanakuwa sawa.

Kuhakikisha kwamba NEC inabadilika sababu hata wakipata kura 100% kwa hii NEC ya sasa ushindi utakuwa ndoto

Kutumia wabunge wake wote na kuhakikisha wanafanya kazi nzuri sana majimboni kwao na wawe vocal ili hata vipofu wasikie mambo wanayoyafanya

Kutumia Technology mfano SMS; kuweza kuwahabarisha watu, madudu yanayofanywa na walio madarakani

Sababu wengi hawasomi magazeti, kuangalia au kusikiliza taarifa ya habari; kutumia rasilimali yao (SUGU) kuweza kutoa vibao vingi vyenye sera na kuonyesha madudu ya CCM na vibao hivyo kugawiwa bure mitaani

Kama hizo strategy zikifanyika, sioni kwanini kama 2016 hata mimi sitashusha nyumba ya bati
Expert ukikipenda kitu uwe unajiuliza pia, kwani kabla ya uchaguzi uliopita chadema walikuwa hawajui kuwa kuna hayo matatizo? au wamejua ghafla tu baada ya uchaguzi , jamani ebu amkeni ebu wanyoosheeni vidole walikuwa wapi?

chadema sio chama, kama unataka ukweli fuatilia kwa karibu kuna matatizo mule, ni jumba la sanaa
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Expert ukikipenda kitu uwe unajiuliza pia, kwani kabla ya uchaguzi uliopita chadema walikuwa hawajui kuwa kuna hayo matatizo? au wamejua ghafla tu baada ya uchaguzi , jamani ebu amkeni ebu wanyoosheeni vidole walikuwa wapi?

chadema sio chama, kama unataka ukweli fuatilia kwa karibu kuna matatizo mule, ni jumba la sanaa
Brick by Brick myfriend, brick by brick.... Rome was not built in a day.... Chadema Came from Chama Cha Tatu cha upinzani to chama pili (with uchakachuaji allegations), thats what i call progress. About matatizo ndani ya chama am sure they can be sorted... Am tired with business as usual and in all oppositions to me chadema has got opportunity to make with a good track record.

So what do you suggest we should.. brother got any better ideas
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Kuanza kampeni sasa hivi ni ujinga wa siasa. Watu wanatakiwa wafanye kazi ya kujenga nchi, na kuacha mambo ya vijiwe vya siasa.
Kama umesoma hapo juu niliyosema, sio kuitisha mikutano, kwa ufupi nimesema ni kutoa elimu kwa jamii kuhusu mabaya ya CCM, na wabunge kufanya mazuri ili kuzidisha imani ya wanachama.. Now tell me, whats wrong with this?
 

Forum statistics

Threads 1,237,112
Members 475,401
Posts 29,278,596