Dah jama wewe ni liongo natamani ungekuwa karibu ningekutwanga makofi. Diwani wa hicho chama chenu kilichokufa na kubaki mifupa aliuawa na visasi. Yeye alishirikiana na wenzake kutekeleza mauaji ya kijana mmoja (wa familia ambayo walikuwa wanagombania mashamba). Yaani yule kijana alitokea familia ambayo kuna watu walipewa kama hisani kwa muda wawe wanalima lima shamba fulani, then mzee wa watu baadaye akaona awaambie sasa wasilime kwa sababu ana matumizi nalo, wale watu wakagoma, wakaenda mahakamani, kesi yule mzee akashinda, kwa sababu kijana alikuwa anamuelekeza mambo ya sheria, yule diwani akajitamkia kabisa eti yule kijana ataona, basi siku moja kijana yupo huko katoka zake dar alikatwa katwa mapanga akawa ameuawa, na kwa sababu diwani huyo gaidi wa kikundi cha magaidi akina mbow alikuwa ametoa kauli kabla, ni yeye akahusishwa na jamii, na ndipo na yeye akacharangwa mapanga mpaka kufa, na ndivyo ilivyo, na ndiyo maana RPC Morogoro alitoa kauli hiyo, na ndiyo ukweli. Sasa ninyi wenye akili za vichaa mnadaka kila kitu na kuamini ni kweli, yaani mnakera kwelikweli