CHADEMA maslahi VS CHADEMA ya wananchi

CHADEMA maslahi VS CHADEMA ya wananchi

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Posts
14,193
Reaction score
2,815
Kila uchao CHADEMA inazidi kuchekesha. Tulikuwa na chadema iliyojinasibu kupigania maslahi ya wananchi na kupiga vita rushwa na ufisadi leo hii imegeuka kituko kwa kukumbatia mafisadi na wala rushwa. Imekuwa ni chama maslahi badala ya chama cha wananchi maskini.

Hivi karibuni tulikuwa na chaguzi ndogo katika majimbo matatu nchini. CHADEMA ilisusa chaguzi hizo kwa maelezo kuwa hakuna demokrasia. kumbe ni maslahi binafsi ya baadhi ya viongozi.

Hawakujali maslahi mapana ya wananchi pamoja na demokrasia katika nchi yetu. Hawakuwa na maslahi na wananchi wa majimbo yaliyokuwa yanarudia uchaguzi.

Leo hii chama hiki kinashiriki uchaguzi wa jimbo la kinondoni na siha bila kueleza sababu za msingi zinazowaingiza kwenye ucgauzi huo na zile zilizowafanya wasishiriki songea mjini, Singida Kaskazini na Longido ambapo CCM imeshinda kwa kishindo.

Hii yote ni kwa sababu viongozi walitanguliza maslahi yao binafsi badala ya maslahi ya wananchi. inauma sana
 
Una hoja ila umeshindwa kuileza vizuri, ningefurahi ungewamaliza kabisa kwa kusema, chadema ilishakufa ni kama waliobaki wapo matangani tu kwa sasa hahahahaaa.
 
Sahizi tunatafuta tu DJ asepe tutengeneze chama chetu. Pengine tutawaonyeshwa wananchi kuwa na sisi tunaweza kuwa na demokrasia tunayoisema kila siku.
 
UNA HOJA ILA UMESHINDWA KUILEZA VIZURI, NINGEFURAHI UNGEWAMALIZA KABISA KWA KUSEMA, CHADEMA ILISHAKUFA NI KAMA WALIOBAKI WAPO MATANGANI TU KWA SASA HAHAHAHAAA.
asante mkuu ndio mana wewe upo hapa. ninapoishia mimi unaendelea wewe na mwingine na mwingine kimsingi hilo ndio hitimisho maana chadema imekufa kabisa.
 
Sasa hivi Ufipa ni MWENDO WA KUCHEZA BITI LA DJ. Hakuna kutumia akili ya kuzaliwa tena, ni Dj anatiririka na biti lipi kisha masela wa Ufipa wote wanalikatikia kiuno hilo biti.
 
machagadema ni ya hovyo sana

Ok,poleni waabudu watawala maana hamna cha zaidi sana,maana mko busy Kumwabudu Mwenyekiti wa Chama Cha Mazingaombwe.

Miaka 57 ya Uhuru Tanzania masikini wakati huo huo watawala ni MATAJIRI wa kuogofya.ANyway hongera maana uko busy kuutetea ugali wako.

Chadema ikifa ndiyo furaha ya Lumumba na Ikulu,endelea kuota hata aliyeIkulu anaota CDM imekufa
 
Sasa hivi Ufipa ni MWENDO WA KUCHEZA BITI LA DJ. Hakuna kutumia akili ya kuzaliwa tena, ni Dj anatiririka na biti lipi kisha masela wa Ufipa wote wanalikatikia kiuno hilo biti.

Mpaka hapa ulipochangia ww ni nyie tu mmechangia na mnafanana kwa hoja. Hilo la kwanini walisusia limewekwa wazi na lilikuwa wazi, cdm wameshasusia hivyo wametekeleza wajibu wao. Kama tume ilidhani itaacha kurekebisha kinacholalamikiwa ili cdm waendelee kususia na ccm ishinde kwa urahisi basi mmechemka. Cdm itashiriki na umma ndio muamuzi sahihi maana wenye dhamana wanakwepa kurekebisha kasoro kwa sababu wanazozijua wenyewe.

Ingizeni timu uwanjani tuone mshindi wa halali. Hila yoyote tayari cdm imeshautaarifu umma. Pigeni picha za SGR, orodhesheni miradi yote mnayotekeleza kisha cdm wataingia wakiwa hawana lolote huku ukiwa imekufa kama mnavyodai. Hapo apatikane mshindi halali basi.
 
Mpaka hapa ulipochangia ww ni nyie tu mmechangia na mnafanana kwa hoja. Hilo la kwanini walisusia limewekwa wazi na lilikuwa wazi, cdm wameshasusia hivyo wametekeleza wajibu wao. Kama tume ilidhani itaacha kurekebisha kinacholalamikiwa ili cdm waendelee kususia na ccm ishinde kwa urahisi basi mmechemka. Cdm itashiriki na umma ndio muamuzi sahihi maana wenye dhamana wanakwepa kurekebisha kasoro kwa sababu wanazozijua wenyewe.

Ingizeni timu uwanjani tuone mshindi wa halali. Hila yoyote tayari cdm imeshautaarifu umma. Pigeni picha za SGR, orodhesheni miradi yote mnayotekeleza kisha cdm wataingia wakiwa hawana lolote huku ukiwa imekufa kama mnavyodai. Hapo apatikane mshindi halali basi.
Hivi BITI la DJ na huu uharo umeandika hapa vinahusianaje??
Au ndio umeamua kufunguka kuwa DJ ndio aliwaambia baaada ya kuambiwa na mkewe nae akawapasia meseji msishiriki kisha akabadili gia tena mshiriki?? Watu wazima mnaburuzwa kama visalfeti vya uchafu.
 
Mpaka hapa ulipochangia ww ni nyie tu mmechangia na mnafanana kwa hoja. Hilo la kwanini walisusia limewekwa wazi na lilikuwa wazi, cdm wameshasusia hivyo wametekeleza wajibu wao. Kama tume ilidhani itaacha kurekebisha kinacholalamikiwa ili cdm waendelee kususia na ccm ishinde kwa urahisi basi mmechemka. Cdm itashiriki na umma ndio muamuzi sahihi maana wenye dhamana wanakwepa kurekebisha kasoro kwa sababu wanazozijua wenyewe.

Ingizeni timu uwanjani tuone mshindi wa halali. Hila yoyote tayari cdm imeshautaarifu umma. Pigeni picha za SGR, orodhesheni miradi yote mnayotekeleza kisha cdm wataingia wakiwa hawana lolote huku ukiwa imekufa kama mnavyodai. Hapo apatikane mshindi halali basi.
Ingependeza zaidi kama ungewaachia thread yao waneng'eneke. Waimbe nambari wani, waimbe hatunywi sumu hatujinyongi, waimbe tutaisoma namba! Washerehekee peke yao. Sherehe ya wachawi haiingiliwi Mkuu!!
 
Hivi BITI la DJ na huu uharo umeandika hapa vinahusianaje??
Au ndio umeamua kufunguka kuwa DJ ndio aliwaambia baaada ya kuambiwa na mkewe nae akawapasia meseji msishiriki kisha akabadili gia tena mshiriki?? Watu wazima mnaburuzwa kama visalfeti vya uchafu.

Kwa taarifa yako kabla ya cdm hawajaamua kujitoa sisi humu mitandaoni tulihimiza kutokushiriki uchaguzi kuipa tume kurekebisha kasoro kama za unyama na rafu ndani ya vyumba vya kupigia kura. Sasa kama Mbowe naye aliambiwa na mke wake huko nyumbani akaja kutangaza kujitoa hiyo atajua yeye.

Sasa hivi wameamua kushiriki ni vizuri kwani ujumbe umefika kwa umma kwamba kuna shida kwenye uchaguzi. Hivyo ccm ingizeni timu uwanjani tuwakatie shanga. Njooni na picha za miradi kama SGR, flyover nk. Na mkiona haitosho njooni na picha ya Rugemalila na Seth wakiwa magereza. Kisha cdm wataingiza timu uwanjani bila sifa yoyote kisha tuone kukubalika kwenu. Tunataka tu atangazwe mshindi halali maana hatuna wasiwasi na kura.
 
Una characteristics zote za kuimba TAARAB. Ishu ndogo unajaza kurasa na NONSENSE kibao.

Sasa kama mwenyewe unarembua na mimi sina hela si inabidi nikupangie vina tu? Nyie warembo bila mtu kuimbisha fresh hamtoi mashine.
 
Sasa kama mwenyewe unarembua na mimi sina hela si inabidi nikupangie vina tu? Nyie warembo bila mtu kuimbisha fresh hamtoi mashine.
Kijana, utachomekwa DILDO na hao warembo! Unachokitafuta utakipata.
 
Kijana, utachomekwa DILDO na hao warembo! Unachokitafuta utakipata.

Huku kwenye lugha za shombo ndio napenda maana huwa narudisha heshima mapema. Na mimi kukuvuruga hilo shimo la tope hapo uani sikawii na wala sijali harufu, ukichafua mashuka na ugali wa michicha utajua ww.
 
Huku kwenye lugha za shombo ndio napenda maana huwa narudisha heshima mapema. Na mimi kukuvuruga hilo shimo la tope hapo uani sikawii na wala sijali harufu, ukichafua mashuka na ugali wa michicha utajua ww.
Duh, Wewe bila shaka ni zao la kondom kupasuka wakati wazazi wako wakila raha zao, sidhani kama wazazi wako walikukusudia uje hapa duniani.
Haya bhana, lugha hizi mimi mwenzio niliziacha mwaka 2015, ngoja nikuache utiririke utakavyo. Kwenye hoja naona umeshindwa, umeingia sasa kwenye fani yako ya ufirajji.
 
Ninyimnavyo wanyanyasa nakuwafungulia kesi uchwara kila uchwao mnajari vip demokrasia na maslahi mapana ya wanachi acheni unafki.
 
Duh, Wewe bila shaka ni zao la kondom kupasuka wakati wazazi wako wakila raha zao, sidhani kama wazazi wako walikukusudia uje hapa duniani.
Haya bhana, lugha hizi mimi mwenzio niliziacha mwaka 2015, ngoja nikuache utiririke utakavyo. Kwenye hoja naona umeshindwa, umeingia sasa kwenye fani yako ya ufirajji.

Nimechangia kistaarabu japo ni hoja usizozipenda naona ukaamua kubeep kwa kutafuta mabasha hapa jukwaani kinguvu. Kwa bahati mbaya hukujua unaingia kwenye umeme wa high tension. Ukajaribu kuulamba waya wa moto, sasa hapo nimerudisha hicho kisimi ndani ya housing ili siku nyingine ukiona hii ID ujadili kiungwana bila lugha chafu. Ww huwezi hoja na hoja za shombo ndio utakalia kigogo kwa nyuma kabisa.
 
Nimechangia kistaarabu japo ni hoja usizozipenda naona ukaamua kubeep kwa kutafuta mabasha hapa jukwaani kinguvu. Kwa bahati mbaya hukujua unaingia kwenye umeme wa high tension. Ukajaribu kuulamba waya wa moto, sasa hapo nimerudisha hicho kisimi ndani ya housing ili siku nyingine ukiona hii ID ujadili kiungwana bila lugha chafu. Ww huwezi hoja na hoja za shombo ndio utakalia kigogo kwa nyuma kabisa.

Okei kid, naona umemaliza silaha zako zote kwenye arsenal yako, inaonekana unavyohema kwa shida.
Nakupa msaada,
I push you back in your mother's womb, go there and relax kid, wait for your rebirth, hauko tayari kwa dunia ya sasa.
Dogo umepaniki.
 
eti huyu naye ni waziri .... halafu mnasema nchi imepata kiongozi .... hell no
 
Back
Top Bottom