CHADEMA maslahi VS CHADEMA ya wananchi

CHADEMA maslahi VS CHADEMA ya wananchi

Okei kid, naona umemaliza silaha zako zote kwenye arsenal yako, inaonekana unavyohema kwa shida.
Nakupa msaada,
I push you back in your mother's womb, go there and relax kid, wait for your rebirth, hauko tayari kwa dunia ya sasa.
Dogo umepaniki.

Hapa hatuwarembei mabwabwa, ukishindwa hoja za kiungwana kaa kimya, demokrasia ni pamoja na kuvumilia michango usiyopenda ili mradi haina matusi. Ila kusema sijui huu uharo, tutakumwaga uharo kweli. Nadhani kuanzia leo utakuwa na adabu na hii ID. Mshenzi wa tabia ww.
 
Back
Top Bottom