CHADEMA kuzindua kampeni Sombetini Jumapili Jan 19

CHADEMA kuzindua kampeni Sombetini Jumapili Jan 19

Nanyaro Ephata

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Posts
1,237
Reaction score
1,828
Salaam wana JF
Tutazindua kampeni zetu za udiwani Kata ya Sombetini Arusha Jumapili Jan 19.Uzinduzi huo wa kihistoria utakaojumuisha,magari,pikipiki,baiskeli,waenda kwa miguu,utaanza saa tano asubuhi ofisi za chama Ngarenaro,utapita mitaa yote ya Sombetini kisha kuhitimishwa kwa mkutano mkubwa wa hadhara uwanja wa Mbauda,wananchi wote mnakaribishwa.
TULIANZA NA MUNGU,TUNAENDELEA NA MUNGU,TUTAMALIZA NA MUNGU
 
Kamanda pigeni kazi maana wakati wa ukombozi ndo huu
 
Naaaam! Ni muda mwingine muafaka tuliousubiri kwa hamu kubwa sana na kwa hakika Mwenyenzi Mungu mwingi wa Rehema amewafungua vichwa hawa wabadhilifu wa haki na wameona ni muda muafaka sasa kwa uchaguzi...........ingali wao wanaona ya kwamba wamechelewesha ili waweze kuwapumbaza watu ila nawaonya tena mafisadi ya kwamba wamejichimbia shimo la kujizikia kitambo sana!
Kamanda wetu Nanyaro Ephata tu pamoja mwanzo mwisho!

Ngoja tuone mwisho wa hizi pesa za mafisadi!

WAO WANA PESA SISI TUNA MUNGU ALIYE HAI HATA SASA!
 
Last edited by a moderator:
Salaam wana JF
Tutazindua kampeni zetu za udiwani Kata ya Sombetini Arusha Jumapili Jan 19.Uzinduzi huo wa kihistoria utakaojumuisha,magari,pikipiki,baiskeli,waenda kwa miguu,utaanza saa tano asubuhi ofisi za chama Ngarenaro,utapita mitaa yote ya Sombetini kisha kuhitimishwa kwa mkutano mkubwa wa hadhara uwanja wa Mbauda,wananchi wote mnakaribishwa.
TULIANZA NA MUNGU,TUNAENDELEA NA MUNGU,TUTAMALIZA NA MUNGU
People's power
 
...

....Chadema Chadema ...peoples power X1

...Tanzania Tanzania.... peoples powerX1


Ha ha ha ha ng'wabheja sana....
 
Kampeni ni utaratibu tuliojiwekea... Kwa kweli huku Sombetini hatukuwa na sababu maana diwani keshajulikana. .......Kamanda Ally Bananga........Kwa Arusha hii "Ccm ni chama cha upinzani" CHADEMA ndo chama tawala. Watupishe Sombetini kwetu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom