CHADEMA kuwasha moto Songea Mjini

CHADEMA kuwasha moto Songea Mjini

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
143,308
Reaction score
289,271
Baada ya Ziara ya Makamu wa Rais wa Marekani kumalizika nchini Tanzania , Kazi ya kusambaza moto wa Katiba Mpya na Tume Huru ya Uchaguzi inaendelea .

Safari hii ni zamu ya Songea Mjini , ambako inatarajiwa lundo la Makamanda watafundisha Jukwaani Somo la Umuhimu wa Katiba mpya na Tume Huru ya Uchaguzi .

Taarifa kamili hii hapa .

View attachment 2572973
 
FB_IMG_1680344990267.jpg
FB_IMG_1680344977924.jpg
 
Baada ya Ziara ya Makamu wa Rais wa Marekani kumalizika nchini Tanzania , Kazi ya kusambaza moto wa Katiba Mpya na Tume Huru ya Uchaguzi unaendelea .

Safari hii ni zamu ya Songea Mjini , ambako inatarajiwa lundo la Makamanda watafundisha Jukwaani Somo la Umuhimu wa Katiba mpya na Tume Huru ya Uchaguzi .

Taarifa kamili hii hapa .

View attachment 2572973
Chama chakavu chama kilamba asali chama kutetea mashoga nani anataka kukisikiliza

USSR
 
Baada ya Ziara ya Makamu wa Rais wa Marekani kumalizika nchini Tanzania , Kazi ya kusambaza moto wa Katiba Mpya na Tume Huru ya Uchaguzi inaendelea .

Safari hii ni zamu ya Songea Mjini , ambako inatarajiwa lundo la Makamanda watafundisha Jukwaani Somo la Umuhimu wa Katiba mpya na Tume Huru ya Uchaguzi .

Taarifa kamili hii hapa .

View attachment 2572973
Mmh, Hapo Songea mbona hakuna uwanja wa soko kuu karibu na NMB

Hakuna kiwanja eneo hilo

Kama unaongelea Songea mjini mkoani Ruvuma unatudanganya

Mnatunga sana mambo

Maeneo ya wazi Songea zamani ilikuwa majengo mitumbani ndiko siasa zilifanyika hapo lakini utanuzi wa soko na shule mambo magumu


Watu wa Mbeya kama mleta mada mmejaa uwongo na hadaa sana, Kila habari ukisikia hata bila Uthibitisho Unaandika hapa JF
 
Chama chakavu chama kilamba asali chama kutetea mashoga nani anataka kukisikiliza

USSR
Mkuu kaa kimya, Unajua kuna wakubwa wako ndani ya LGBT

Mambo ni Fire.......

Usimwage ugali nao wakamwaga mboga Itakua mtafutano humu JF
 
Baada ya Ziara ya Makamu wa Rais wa Marekani kumalizika nchini Tanzania , Kazi ya kusambaza moto wa Katiba Mpya na Tume Huru ya Uchaguzi inaendelea .

Safari hii ni zamu ya Songea Mjini , ambako inatarajiwa lundo la Makamanda watafundisha Jukwaani Somo la Umuhimu wa Katiba mpya na Tume Huru ya Uchaguzi .

Taarifa kamili hii hapa .

View attachment 2572973
Kaeni kwa kutulia Mama amesema mchakato wa kati mpya uko on process kwaiyo lazima ipatikane hakuna haja ya kuendelea kupiga kelele
 
Kaeni kwa kutulia Mama amesema mchakato wa kati mpya uko on process kwaiyo lazima ipatikane hakuna haja ya kuendelea kupiga kelele
Tunafundisha wananchi uzuri na umuhimu wa Katiba mpya
 
Chama chakavu chama kilamba asali chama kutetea mashoga nani anataka kukisikiliza

USSR
makamu wa rais wa mashoga mmempokea ikulu na jana ameondoka kuwaacha mashoga muendelee na ushoga wenu,.mala rushwa halmashauri hoi kwa upumbavu wa nguruwe wa ccm na sukuma gang CAG amewaumbua kufikia 2025 tutawanyoosha na lichama lenu la mashoga ya marekani ambayo yamewaambukiza ushoga wajinga nyinyi.
 
Back
Top Bottom