CHADEMA kushinda kwa kishindo uchaguzi wa 2015

CHADEMA kushinda kwa kishindo uchaguzi wa 2015

mandago shululu

Senior Member
Joined
Mar 24, 2013
Posts
125
Reaction score
37
Kipindi wana wa Israeli walipoenda Misri zaidi ya 70 waliteswa sana na watu wa misri ili waweze kupungua.Wanyampala wa misiri waliamlishwa wawatese sana kwa kufanyishwa kazi zote ngumu zikiwemo na za mashamba. Baada ya hapo Mfalume akawaamuru wakunga wa Misiri Shifra na Pua kwamba wanawake wote wajawazito kutoka misriwakija hospitali kujifungua kwamba,endapo mwanamke atajifungua mtoto wa kiume yule mtoto wamuue lakini kama ni wa kike wamuache aishi.

Wakunga hao hawakuweza kutekeleza agizo kutoka kwa mfalme wao.Kwa kitendo hiki wana wa israeli walizidi kuongezeka na kupendwa zaidi na wana wa misiri. Mfalume akaja kuwauliza hao wakunga mbona hamtekekelezi agizo langu? ,Wakunga wakamjibu kwamba Farao kwamba Wanawake waebrania si sawa na wa misiri wao ni hodari kabla mkunga hajafika wameshajifungua.Basi mwenyezi mungu akawajalia mema wakunga hao.

Pia kipindi shetani anamuua Yesu msalabani alifikiri kuwa ni kweli ameshamuua,lakini kila alipokuwa akienda alikutana na nguvu za Mungu,kumbe mungu bado yupo

Nijaribu kutoa tafakuri ndogo tu juu ya neno hili la leo kwa kuhusisha Siasa zetu za Tanzania.
Serikali ya chama cha mapinduzi inavyozidi kukataza haki za vyama vya upinzani kufanya mikutano mbalimbali nchini isifikiri kwamba inavikomoa hivi vyama bali vinazidi kuungwa mkono na watanzania wapenda maendeleo.
Askali wanaolazimishwa kupiga risasi za moto na kuwaua raia wasio na haki nawafananisha na wakunga wawili wa misiri yaani Shifra na Pua,ipo siku wataacha kutekeleza yale yanayoamuliwa na viongozi wa ccm.

Huu ni mtazamo wangu. wewe unasemaje?

Mandago 2015 kwimba-0765183733
 
Bom la machoz lilipigwa pale tido, wanafunzi tulisambaratika, watano tulijikuta tupo chini ya ulinzi wa askari kwa kuwa tulikuwa chochoro kuna askari alitamka maneno haya...
"wadogo msifanye fujo hata sisi tuwewachoka hawa jamaa ipo siku hizi silaha zitawageuka wao" siku itafika serikali dharimu ya ccm itang'oka kwa nguvu ya umma
 
ila tujue kwamba dhahabu lazima ipite kwenye moto.mjipange vema ccm sio kitu chepesi wana dola,wana pesa
 
Chadema itashinda uchaggani tu tena moshi mjini na machame
 
Kama kawa huhitaji utabiri wa shekh yahaya marehemu kujua kua chadema ina kamata dola kama kawa
 
Bila kuandikisha wapiga kura..hasa vijana na kuhamasisha wapige kura ..HAISHINDI
 
Chadema itashinda uchaggani tu tena moshi mjini na machame
Ivi wachaga ccm wanajipendekeza..eehe..jana faiza fox na riz wameona rangi ya ccm kwenye udini kupitia lukuvi..ipo siku wachaga waliopo ccm nao wataona rangi halisi..its matter of time..!!
 
kweli mkuu. chadema itashinda kwa kishindo sana rombo na marangu
Ivi wachaga ccm wanajipendekeza..eehe..jana faiza fox na riz wameona rangi ya ccm kwenye udini kupitia lukuvi..ipo siku wachaga waliopo ccm nao wataona rangi halisi..its matter of time..!!
 
Ivi wachaga ccm wanajipendekeza..eehe..jana faiza fox na riz wameona rangi ya ccm kwenye udini kupitia lukuvi..ipo siku wachaga waliopo ccm nao wataona rangi halisi..its matter of time..!!

hivi hujui ngome ya chadema iko moshi?
 
Ivi wachaga ccm wanajipendekeza..eehe..jana faiza fox na riz wameona rangi ya ccm kwenye udini kupitia lukuvi..ipo siku wachaga waliopo ccm nao wataona rangi halisi..its matter of time..!!

daktari wa kuku vipi box linaendaje huko
 
daktari wa kuku vipi box linaendaje huko
Tatizo lenu vijana wengi wa ccm, kwanza shule ndogo, mnapenda maisha ya short cut yanayowafanya mchague kazi eti box acha box watu wanazibua mitaro bongo na wanapeleka watoto shule na maisha yanaenda, unadhani kila mtu anaiba hela serekalini..?! , halafu mna inferiority complex, mkizidiwa hoja kidogo mnaanza mipasho( km watoto wa kamerini)na kejeli..badilika wewe acha mambo ya kishamba hayo mtoto wa kiume utavishwa kanga..ongea hoja km mwanaume
 
Tatizo lenu vijana wengi wa ccm, kwanza shule ndogo, mnapenda maisha ya short cut yanayowafanya mchague kazi eti box acha box watu wanazibua mitaro bongo na wanapeleka watoto shule na maisha yanaenda, unadhani kila mtu anaiba hela serekalini..?! , halafu mna inferiority complex, mkizidiwa hoja kidogo mnaanza mipasho( km watoto wa kamerini)na kejeli..badilika wewe acha mambo ya kishamba hayo mtoto wa kiume utavishwa kanga..ongea hoja km mwanaume

daktari mbeba box. kwa hiyo unatibu kuku wenye kideri au mafua ya ndege?
 
Watu jipeni matumaini tu,tulishasema cdm kushinda bado ni kazi kwelikweli,mda wenyewe ushaisha hautoshi wao kujipanga.
 
Back
Top Bottom