CHADEMA kushinda Endasak


muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
Mgombea udiwani katika kata ya Endasak wilaya hanang bwana Hasimu kamunga aka Muna apewa nafasi kubwa ya kushinda. Mgombea huyo ambaye alikuwa diwani wa eneo kwa tiket ya CCM sasa amehamia CHADEMA na anagombea tena Udiwani.

Mgombea huyo aliyetuhuimiwa kumpigia kampeni mgombea wa Chadema ana nafasi kubwa yua ushindi hasa kwa kuwa anakubalika kwa pande zote mbil.

Nipo hapa endasak kwa muda na naona msafara wa kubwa unaomsindikiza mgombea huyu kwenda kuchukua fomu.

Naona pia Mh Mary Nagu akihaha kunusuru kiti hicho. Lakini duru la siasa linasema anatwanga maji kwnye kuni.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,087
Likes
1,482
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,087 1,482 280
VIVAAA Chadema
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Magamba mwaka huu lazima yakiri kwamba wananchi wameshayachoka kila mahali.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Hakuna jambo nzuri kama mtu kukubalika kwa wananchi kuliko chama. Mzee Qamunga alikuwa chaguo la wananchi wa kata ya Endasak. CCM walidhani alichaguliwa kwa ajili ya chama na yale meno meupe ya Mkulu. Hongera sana Qamunga kwa kuchagua CHADEMA hujakosea. Ushindi wa CHADEMA kwa Endasak uko wazi. Huyo mama mwacheni ahangaike, maamuzi ni ya wananchi hawezi kushindana na nguvu ya umma.
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
Hakuna jambo nzuri kama mtu kukubalika kwa wananchi kuliko chama. Mzee Qamunga alikuwa chaguo la wananchi wa kata ya Endasak. CCM walidhani alichaguliwa kwa ajili ya chama na yale meno meupe ya Mkulu. Hongera sana Qamunga kwa kuchagua CHADEMA hujakosea. Ushindi wa CHADEMA kwa Endasak uko wazi. Huyo mama mwacheni ahangaike, maamuzi ni ya wananchi hawezi kushindana na nguvu ya umma.
<br />
<br />
Naona mgombea wa CCM anapita na gari ndogo kinyonge kabisa bila shamrashamra kama anaenda kwenye msiba.
Viongozi wake wakubwa chini ya mama Nagu wanpanga kukutana jioni kuona wafanyaje kwani mgombea wao anaonekana kukosa mvuto.

Kuna tetesi wanataka kuwaleta wageni toka Dareda na katesh kuja kupiga kura hapa Endasak kwa kutumia shahada zitakazoibiwa na wapiga kura.

Wenyeji wanasema hilo haliwezekani kwani wanafahamiana na watalinda kura mwanzo Mwisho
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
<br />
<br />

Wakati bw Muna anarudisha kadi ya CCM na kuhamia Chadema alikomba wanachama 78 ambao wote warirudisha Kadi siku hiyo.

Rose kamili anaongoza msafara wa Chadema mambo moto moto hapa.

Kweli Chadema kiboko
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,944
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,944 25 145
Napajua endasak..Ni baada ya Masakta nadhani.........Fanye kweli maana Mageuzi ni lazima..... Dareda Kati ni CCM na mi MAMA YANGU.... nampenda na namheshimu sana ..ila Chama amekwanga....
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
Napajua endasak..Ni baada ya Masakta nadhani.........Fanye kweli maana Mageuzi ni lazima..... Dareda Kati ni CCM na mi MAMA YANGU.... nampenda na namheshimu sana ..ila Chama amekwanga....
<br />
<br />

Huu umati ni noma bahati mbaya natumia simu ya mkononi nashindwa ku upload nimepiga picha nitawaletea baadaye nikifika Arusha mjini
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,069
Likes
9,290
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,069 9,290 280
mawe nyene.mwaka huu magamba watajibeba.mia
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
mawe nyene.mwaka huu magamba watajibeba.mia
<br />
<br />
Msafara una vijana karibu 50 wakiwa na pikipiki zenye bendela za chadema magari na umati mkubwa wa watu
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,756
Likes
877
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,756 877 280
<br />
<br />
Msafara una vijana karibu 50 wakiwa na pikipiki zenye bendela za chadema magari na umati mkubwa wa watu
Wakuu turushieni picha tujionee na sisi.
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Ndugu punguzeni maneno wekeni picha then mbwabwaje,sawa?tunasubiri.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Werawera chadema ikiwezekana tuwe na by election ya presidaa aone anvyogaragazwa
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
Ndugu punguzeni maneno wekeni picha then mbwabwaje,sawa?tunasubiri.
<br />
<br />

Wandugu nilitamani niwape picha lakini natumia simu na siwezi ku upload picha nilizopiga.

Huku CCM wamemsindika mgombea wao na magari matatu huku wakiwa wanyonge na wanawalaumu Chadema kwa kuja na Mamluku toka Dareda na Katesh ili kujaza umati wa kumsindikiza mgombea wao.

Swali ni nani mwenye Tabia ya kubeba watu kuja kujaza umati CCM au Chadema?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
Wandugu nilitamani niwape picha lakini natumia simu na siwezi ku upload picha nilizopiga.<br />
<br />
Huku CCM wamemsindika mgombea wao na magari matatu huku wakiwa wanyonge na wanawalaumu Chadema kwa kuja na Mamluku toka Dareda na Katesh ili kujaza umati wa kumsindikiza mgombea wao.<br />
<br />
Swali ni nani mwenye Tabia ya kubeba watu kuja kujaza umati CCM au Chadema?
<br />
<br />
Magwanda siku hizi wana tabia ya kukodi mamluki, si unajua tena vijana wengi hawana ajira kwahiyo wanatumia hiyo nafasi kuwadanganya kwa kete za ndumu ili wajaze umati.
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Likes
47
Points
145
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 47 145
Hapo Endasak inatakiwa CHADEMA ijitahidi ili kunyakua Kiti cha Udiwani katika Kata ya Waziri Mkuu Mstaafu Fredrick Sumaye na Waziri Mary Nagu.

Ndiyo ijulikane kwamba wananchi wameichoka CCMagamba.
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,864
Likes
1,464
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,864 1,464 280
GreatThinkers,
For your information,
Endasak ndiyo kata aliyozaliwa Mary Nagu an ndiyo kwao,
Ipo kati ya Katesh na Dareda ukiwa unelekea Babati mjini.

Ni sehemu tata sana kwa C-C-M acha wapigwe chini.

Peoples........................Power
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Magwanda siku hizi wana tabia ya kukodi mamluki, si unajua tena vijana wengi hawana ajira kwahiyo wanatumia hiyo nafasi kuwadanganya kwa kete za ndumu ili wajaze umati.
<br />
<br />

CCM wafanya kituko mafuta ya kugawa kwa waendesha pikipiki yamefika sasa na wanagawa lita 5 kwa pikipiki na lita 10 kwa wenye magari. Sharti ni kuungana na msafara wa CCM .

Watu wanachukuwa mafuta na kupewa bendela kisha wanakimbia msafara na kurudisha bendela zao za Chadema.

Kweli Endasak kumekucha.

Bahati mbaya natakiwa kwenda kateshi muda si mrefu ningewaletea habari zaidi.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,185
Likes
1,010
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,185 1,010 280
Mgombea udiwani katika kata ya Endasak wilaya hanang bwana Hasimu kamunga aka Muna apewa nafasi kubwa ya kushinda. Mgombea huyo ambaye alikuwa diwani wa eneo kwa tiket ya CCM sasa amehamia CHADEMA na anagombea tena Udiwani.

Mgombea huyo aliyetuhuimiwa kumpigia kampeni mgombea wa Chadema ana nafasi kubwa yua ushindi hasa kwa kuwa anakubalika kwa pande zote mbil.

Nipo hapa endasak kwa muda na naona msafara wa kubwa unaomsindikiza mgombea huyu kwenda kuchukua fomu.

Naona pia Mh Mary Nagu akihaha kunusuru kiti hicho. Lakini duru la siasa linasema anatwanga maji kwnye kuni.
Huyu sio gamba kweli? CHADEMA waangalie wasije wakawa wanavaa magamba/mashibuda yanayovuliwa na CCM.
 
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
275
Likes
0
Points
0
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
275 0 0
Hakuna jambo nzuri kama mtu kukubalika kwa wananchi kuliko chama. Mzee Qamunga alikuwa chaguo la wananchi wa kata ya Endasak. CCM walidhani alichaguliwa kwa ajili ya chama na yale meno meupe ya Mkulu. Hongera sana Qamunga kwa kuchagua CHADEMA hujakosea. Ushindi wa CHADEMA kwa Endasak uko wazi. Huyo mama mwacheni ahangaike, maamuzi ni ya wananchi hawezi kushindana na nguvu ya umma.
<br />
<br />
Kama Shibuda hana shida ya Chama chochote!
 

Forum statistics

Threads 1,214,101
Members 462,499
Posts 28,501,144