CHADEMA kurindima mkoani Tabora kesho maeneo ya stendi ya zamani

CHADEMA kurindima mkoani Tabora kesho maeneo ya stendi ya zamani

kapya

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
153
Reaction score
54
wana jf,
Taarifa rasmi ni kuwa kesho kuna mkutano mkubwa wa hadhara hapa mkoani Tabora,viwanja vya stendi ya zamani,karibu na kwa Rage(mb).Mkutano huo umeandaliwa na CHADEMA wilaya ya Tabora Mjini,gari ya matangazo inapita now hivyo mnaombwa kufika bila kukosa ,kuanzia saa tisa
mchana

Peopleeeees poweeer
 
Power..juzi akichangia hoja ya Udini nlikubali kuwa Rage ni Mweupee sana.KATAJA ATI KUNA Mawaziri,makatibu wengi wakristo..ishu sio uwingi wa wakristo,uwezo hasa na HISIA ZA UDINI wakati wa uteuzi..MNG'OENI RAGE
 
kiingilio bei gani au ni kile kile kama cha ubungo yaani elfu tano hadi kumi,vipi kuhusu tshert,kofia,magwanda,na skaf za m4c zitakuwepo
 
wana jf,
Taarifa rasmi ni kuwa kesho kuna
mkutano mkubwa wa hadhara hapa mkoani Tabora,a

Hebu mkutano ukianza kufunguliwa tu uturushie picha tucheki kama kweli hapo kwenye red. Au utamind tukilinganisha na ule wa jamaa wa Tembo huko moro aliyeanza kukusanya watoto na wazee huku akiwagawia ongezeko lao la mshahara kwa kuwa na kadi.
 
kiingilio bei gani au ni kile kile kama cha ubungo yaani elfu tano hadi kumi,vipi kuhusu tshert,kofia,magwanda,na skaf za m4c zitakuwepo

Nasikia wao huwa hawagawi kofia, tshirt, vitenge wala fedha, Hata mabasi ya kubebea abiria (kuja mkutanoni) hawana eti wanadai wanapendwa na wananchi basi wanachangiwa wakaendeshee chama. Wabongo bwana yani chama kinachowaongoza hawataki kukichangia badala yake wanataka warudi na za dagaa na kuja mikutanoni mpaka watumiwe mabasi halafu upinzani wanawachangia. Nawashangaa kweli Watanzania kwa kutothamini chama chao kinachoongoza serikali.
c.jpg
 
Libolo na mpira pesa wamemuweza RAGE nyie tabora mnamshindwa???
Nawaomba msimrudishe bungeni tena
 
Kila la heri Kuna umuhimu wa wana Tabora kujitambua tena wekeni ahadi kama hamletewi bandari ya nchi kavu basi MACCM muyazike
 
Kwa hasira nilizonazo......kesho nitakuwa stend ya zamani kusikiliza mkutano
 
Hebu mkutano ukianza kufunguliwa tu uturushie picha tucheki kama kweli hapo kwenye red. Au utamind tukilinganisha na ule wa jamaa wa Tembo huko moro aliyeanza kukusanya watoto na wazee huku akiwagawia ongezeko lao la mshahara kwa kuwa na kadi.

More tz umenichekesha hahaha mkutano wa jangili wa tembo umedoda mpaka anatoa watoto mashuleni, hali ya ccm ni mbaya.
 
kiingilio bei gani au ni kile kile kama cha ubungo yaani elfu tano hadi kumi,vipi kuhusu tshert,kofia,magwanda,na skaf za m4c zitakuwepo
M23..mkisikia chadema presha zinawa pandaaa....kweli chadema ni mwiba mchungu kwa nyie magamba dah! Mnatumia nguvu nyingi, pesa nyingi, polisi na serekali nzima kupambana na makamanda dah kweli chadema ni kiboko.chezea chadema weye uone dah mpaka raha.
 
Nasikia wao huwa hawagawi kofia, tshirt, vitenge wala fedha, Hata mabasi ya kubebea abiria (kuja mkutanoni) hawana eti wanadai wanapendwa na wananchi basi wanachangiwa wakaendeshee chama. Wabongo bwana yani chama kinachowaongoza hawataki kukichangia badala yake wanataka warudi na za dagaa na kuja mikutanoni mpaka watumiwe mabasi halafu upinzani wanawachangia. Nawashangaa kweli Watanzania kwa kutothamini chama chao kinachoongoza serikali.
View attachment 90664
Dah jangili wa tembo anatoa rushwa wazi wazi dah ccm hali ni mbaya single ya video feki haijasaidia hata kidogo, kweli nguvu ya umma siya kuchezea.
 
Wananchi wa Tabora hawatakuwa tayari kuwasikiliza viongozi wa CHADEMA ambao hawajui umuhimu wa Nyuki.
 
Nasikia wao huwa hawagawi kofia, tshirt, vitenge wala fedha, Hata mabasi ya kubebea abiria (kuja mkutanoni) hawana eti wanadai wanapendwa na wananchi basi wanachangiwa wakaendeshee chama. Wabongo bwana yani chama kinachowaongoza hawataki kukichangia badala yake wanataka warudi na za dagaa na kuja mikutanoni mpaka watumiwe mabasi halafu upinzani wanawachangia. Nawashangaa kweli Watanzania kwa kutothamini chama chao kinachoongoza serikali.
View attachment 90664

Jamani tembo wetu...weka tembo mbali na hilo jangili...
 
Hivi hapa ndo waliona Mtz hafai kuwa mbunge wakaamua kumchagua Msomali siyo?
 
M23..mkisikia chadema presha zinawa pandaaa....kweli chadema ni mwiba mchungu kwa nyie magamba dah! Mnatumia nguvu nyingi, pesa nyingi, polisi na serekali nzima kupambana na makamanda dah kweli chadema ni kiboko.chezea chadema weye uone dah mpaka raha.

M23 be aware, majeshi ya JK yanakuja kukusaka!!!
 
Mkuu tizo 1 mwenyewe kesho lazima niwepo nina hasira kukuzidi...grrrrrrrr!!!!

Ndugu usikose kurushia picha wengine tutakuwa mbali kuhudhuria. Achana na Chili naona anaosha kwa picha yake ya kishamba ambayo haina hata gwanda bali wanafurahia bidhaa zilizothibitishwa na TBS na kuruhusiwa kutumia TZ na duniani.
 
Back
Top Bottom