Ok, kumbe ni msomi!University of Dar es Salaam Business School...
Is she a mathematician per se! Great!Alitutoa udenda UDBS pale mmmh Maths ilikuwa inapanda inashuka.
Ha ha mwaka gani mkuu..isije kuwa tulikuwa darasa moja [emoji3][emoji3]Alitutoa udenda UDBS pale mmmh Maths ilikuwa inapanda inashuka.
Ameolewa na ana watoto kadhaa..kipindi hicho anatupiga pindi alikuwaga mjamzito hapo ndo wengi tulipokatika stimu! [emoji3][emoji3]Ameolewa?!
Ameolewa na ana watoto kadhaa..kipindi hicho anatupiga pindi alikuwaga mjamzito hapo ndo wengi tulipokatika stimu! [emoji3][emoji3]
Ana master yake nzuri tu. Yes yuko fresh kichwaniIs she a mathematician per se! Great!
mmmh heshima yako bwana aiseeeeKwani Nyie mlitaka kupiga au kutia Mimba?
Nimemaliza 2012Ha ha mwaka gani mkuu..isije kuwa tulikuwa darasa moja [emoji3][emoji3]
Shauri yako Utatekwa[emoji89] [emoji89] [emoji89]Huyu ananifanya nisiweze kuona mapunguvu yake kwenye wizara yake, wakati kila siku wagonjwa wanakufa kwa kukosa madawa....![]()
Acha wivu.. mwili anao, alaf balaa huyu madam. Huoni kigwangala anavyojingoga kwa mchuchu.Demu mwenyewe chibonge!
WAPINZANI TUPO VIZURI JAMANI.
KAMA HUYO TUNAMUWEKA WAZIRI WA MAMBO YA NJE........... MISAADA INAKUJA KWA MAGUNIA NA MAKONTENA........ KUMBAV.
SIO UNAWEKA WAZIRI PALE JICHO MOJA LINAANGALIA KULIA LINGINE KUSHOTO..
Lkn mzuriDemu mwenyewe chibonge!