CHADEMA kuna vifaa aisee!

CHADEMA kuna vifaa aisee!

Huyu ananifanya nisiweze kuona mapunguvu yake kwenye wizara yake, wakati kila siku wagonjwa wanakufa kwa kukosa madawa....
1.Waziri-wa-afyaMaendeleo-ya-jamii-Wazee-na-watoto-Ummy-Mwalimu-akisoma-taarifa-yake..jpg
 
Huyu ananifanya nisiweze kuona mapunguvu yake kwenye wizara yake, wakati kila siku wagonjwa wanakufa kwa kukosa madawa....
1.Waziri-wa-afyaMaendeleo-ya-jamii-Wazee-na-watoto-Ummy-Mwalimu-akisoma-taarifa-yake..jpg
Shauri yako Utatekwa[emoji89] [emoji89] [emoji89]
 
WAPINZANI TUPO VIZURI JAMANI.

KAMA HUYO TUNAMUWEKA WAZIRI WA MAMBO YA NJE........... MISAADA INAKUJA KWA MAGUNIA NA MAKONTENA........ KUMBAV.

SIO UNAWEKA WAZIRI PALE JICHO MOJA LINAANGALIA KULIA LINGINE KUSHOTO..
 
Back
Top Bottom