CHADEMA Kuna Sehemu Nawakubali Sana

CHADEMA Kuna Sehemu Nawakubali Sana

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Posts
21,776
Reaction score
34,761
Kuna sehemu CHADEMAnawakubali Sana, mm sio irrational Mimi ni mtu makini na mwenye akili timamu. Sio sababu siipendi chadema basi nitakua nachukua kila kitu chao.

Kuna sehemu chadema nawakubali Sana, kwenye masuala mazima ya misosi, a.k.a maakuli, maanjumati. Kwenye hiki kipengele wapo vizuri sana.

Mfano baada ya kukusanya michango, nilimuona Lissu akitumbua minyama, Pumbalu na mwanapaya wakjichana chips na mishikaki, huku mbowe akila pweza gizani.

Hili nimetokea kulikubali sana maana ili kazi za chama zifanyike lazima watu wale, washibe wafanye kazi. Hivyo kwa vyama vingine ni mfano wa kuigwa huu.

Chadema wanatukumbusha kuwa Tumbo halitembei na mjinga, hata kama unapitia magumu gani kula ni muhimu.

20221008_010959.jpg
 
Kuna sehemu CHADEMAnawakubali Sana, mm sio irrational Mimi ni mtu makini na mwenye akili timamu. Sio sababu siipendi chadema basi nitakua nachukua kila kitu chao.

Kuna sehemu chadema nawakubali Sana, kwenye masuala mazima ya misosi, a.k.a maakuli, maanjumati. Kwenye hiki kipengele wapo vizuri sana.

Mfano baada ya kukusanya michango, nilimuona Lissu akitumbua minyama, Pumbalu na mwanapaya wakjichana chips na mishikaki, huku mbowe akila pweza gizani.

Hili nimetokea kulikubali sana maana ili kazi za chama zifanyike lazima watu wale, washibe wafanye kazi. Hivyo kwa vyama vingine ni mfano wa kuigwa huu.

Chadema wanatukumbusha kuwa Tumbo halitembei na mjinga, hata kama unapitia magumu gani kula ni muhimu.

View attachment 2380529
Hivi Mwigu na Marope wanafukuzwa lini????
 
Kuna sehemu CHADEMAnawakubali Sana, mm sio irrational Mimi ni mtu makini na mwenye akili timamu. Sio sababu siipendi chadema basi nitakua nachukua kila kitu chao.

Kuna sehemu chadema nawakubali Sana, kwenye masuala mazima ya misosi, a.k.a maakuli, maanjumati. Kwenye hiki kipengele wapo vizuri sana.

Mfano baada ya kukusanya michango, nilimuona Lissu akitumbua minyama, Pumbalu na mwanapaya wakjichana chips na mishikaki, huku mbowe akila pweza gizani.

Hili nimetokea kulikubali sana maana ili kazi za chama zifanyike lazima watu wale, washibe wafanye kazi. Hivyo kwa vyama vingine ni mfano wa kuigwa huu.

Chadema wanatukumbusha kuwa Tumbo halitembei na mjinga, hata kama unapitia magumu gani kula ni muhimu.

View attachment 2380529
Njoo uolewe kabisa huku Chadema
 
Kuna sehemu CHADEMAnawakubali Sana, mm sio irrational Mimi ni mtu makini na mwenye akili timamu. Sio sababu siipendi chadema basi nitakua nachukua kila kitu chao.

Kuna sehemu chadema nawakubali Sana, kwenye masuala mazima ya misosi, a.k.a maakuli, maanjumati. Kwenye hiki kipengele wapo vizuri sana.

Mfano baada ya kukusanya michango, nilimuona Lissu akitumbua minyama, Pumbalu na mwanapaya wakjichana chips na mishikaki, huku mbowe akila pweza gizani.

Hili nimetokea kulikubali sana maana ili kazi za chama zifanyike lazima watu wale, washibe wafanye kazi. Hivyo kwa vyama vingine ni mfano wa kuigwa huu.

Chadema wanatukumbusha kuwa Tumbo halitembei na mjinga, hata kama unapitia magumu gani kula ni muhimu.

View attachment 2380529
Unawajua vizuri uvccm na wana ccm kwa ujumla kwenye misosi?!
 
Kuna sehemu CHADEMAnawakubali Sana, mm sio irrational Mimi ni mtu makini na mwenye akili timamu. Sio sababu siipendi chadema basi nitakua nachukua kila kitu chao.

Kuna sehemu chadema nawakubali Sana, kwenye masuala mazima ya misosi, a.k.a maakuli, maanjumati. Kwenye hiki kipengele wapo vizuri sana.

Mfano baada ya kukusanya michango, nilimuona Lissu akitumbua minyama, Pumbalu na mwanapaya wakjichana chips na mishikaki, huku mbowe akila pweza gizani.

Hili nimetokea kulikubali sana maana ili kazi za chama zifanyike lazima watu wale, washibe wafanye kazi. Hivyo kwa vyama vingine ni mfano wa kuigwa huu.

Chadema wanatukumbusha kuwa Tumbo halitembei na mjinga, hata kama unapitia magumu gani kula ni muhimu.

View attachment 2380529
Milembe ipanuliwe sasa
 
Kuna sehemu CHADEMAnawakubali Sana, mm sio irrational Mimi ni mtu makini na mwenye akili timamu. Sio sababu siipendi chadema basi nitakua nachukua kila kitu chao.

Kuna sehemu chadema nawakubali Sana, kwenye masuala mazima ya misosi, a.k.a maakuli, maanjumati. Kwenye hiki kipengele wapo vizuri sana.

Mfano baada ya kukusanya michango, nilimuona Lissu akitumbua minyama, Pumbalu na mwanapaya wakjichana chips na mishikaki, huku mbowe akila pweza gizani.

Hili nimetokea kulikubali sana maana ili kazi za chama zifanyike lazima watu wale, washibe wafanye kazi. Hivyo kwa vyama vingine ni mfano wa kuigwa huu.

Chadema wanatukumbusha kuwa Tumbo halitembei na mjinga, hata kama unapitia magumu gani kula ni muhimu.

View attachment 2380529
UMEANDIKA UTOTO SANA.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom