CHADEMA kukutana na wanahabari leo Makao Makuu

CHADEMA kukutana na wanahabari leo Makao Makuu

Hivi UKAWA wapo naona wamemezwa rasmi na Chadema.
 
RASIMU YA SITTA: Kutakuwa na mahakama za juu mbili zenye mamlaka sawa, Mahakama kuu ya Jamhuri ya muungano na Mahakama kuu ya Zanzibar.....pathetic!!!!

RASIMU YA SITTA: Kutakuwa na tume ya mipango ya Jamhuri ya muungano wa Tanzania
KATIBA YA ZANZIBAR: Kutakuwa na tume ya mipango ya nchi ya Zanzibar....!

RASIMU YA SITTA: Kutakuwa na akaunti ya pamoja ya fedha kati ya Tanzania bara na Zanzibar
KATIBA YA ZANZIBAR: Kutakuwa na akaunti ya fedha kwa nchi ya Zanzibar..!
 
Ccm hawako timamu vichwan mwao mnashabikia upumbavu unaowamaliza wenyewe hamuwezi kuleta rasimu haina kichwa wala miguu
Kama wewe ulivyo mpumbavu na wenzako msiojitambua.
 
RASIMU YA SITTA: Kutakuwa na mahakama za juu mbili zenye mamlaka sawa, Mahakama kuu ya Jamhuri ya muungano na Mahakama kuu ya Zanzibar.....pathetic!!!!

RASIMU YA SITTA: Kutakuwa na tume ya mipango ya Jamhuri ya muungano wa Tanzania
KATIBA YA ZANZIBAR: Kutakuwa na tume ya mipango ya nchi ya Zanzibar....!

RASIMU YA SITTA: Kutakuwa na akaunti ya pamoja ya fedha kati ya Tanzania bara na Zanzibar
KATIBA YA ZANZIBAR: Kutakuwa na akaunti ya fedha kwa nchi ya Zanzibar..!
Wachaga nyie kazi yenu ujambazi siasa siyo zenu rudia kwenye taruma yako.
 
Ww unarizika na kinachoendelea hicho kirasimu cha chenge kimekukosha bilashaka ww nkibaraka lakini utatafuta pa kuishi siku moja mmejaza mizee isiyo jua kua jamii inabadilika mtakufa kifo cha mende nakuambia
 
Eti! Ah! Hivi! Nadhani sijaelewa! Atakayeitisha hiyo press conference in CHADEMA au Saeed Kubenea? Nani aliyekua mlalamikaji?
anyways, nisubiri contents za hiyo press conf, ndiyo nitapata mwanga.
 
Ingekuwa kuitisha press conference ni ushindi basi chadema 10 ccm 1
 
Duh! Naona CCm, Mr six na mafisadi waliojazana Dom (aka Wajumbe wa BMK) wamelowana sana kutokana na hukumu ya jana ua High Court. Ingekuwa wao ndiyo wameshinda, basi wangekuwa wa kwanza kuitisha press conference kumuumbua Kubenea.

ewe Mungu Mkubwa! Watokomeze hawa mafisadi!

Wewe upo dunia gani?
 
Prof Kitila alishasema viongozi waliopo mdarakani hawana jipya akaonekana msaliti..huwezi kuendesha chama kwa kutegesha habari ili upate media coverage kubwa watu wakusome..watasoma watasahau
 
Kati ya mboe na huyo mwehu sita nani muhuni hapo

tatizo la dj zero mbowe ni elimu ndogo na uzinzi. anachukua wabunge wake anaenda kuzini nao dubai kwenye mahotel yake alonunua kwa fedha za ruzuku ya chama anazomega
 
Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA leo kimeitisha mkutano na waandishi wa habari makao makuu ya chama hicho jijini DSM.

Mkutano huu ni baada ya Mahakama Kuu jana kutoa hukumu kwenye kesi Na. 28 ya mwaka 2014 iliyotaka kupata tafsiri ya vifungu vya 25(1) na 25(2) vya Sheria ya Marekebisho ya Katiba Namba 83 ya mwaka 2011;

Hukumu ambayo imeweka precedence ya kisheria na kisiasa katika kile kinachoendelea kwenye Bunge Maalum la Katiba;

Akithibitisha habari hizi msemaji mkuu wa Chadema Tumaini Makene amesema chama kitakutana na waandishi wa habari leo Ijumaa, saa 6 mchana.

Ikumbukwe juzi Jumatano mbunge wa Bariadi Andrew Chenge aliwasilisha katika Bunge la Katiba kile kinachodhaniwa na wengi ni Rasimu ya Katiba ya CCM huku wakitupilia mbali maoni yote ya wananchi yaliyokusanywa na tume ya Jaji Joseph Warioba.

matamko ya kijinga tumeyachoka
 
Sasa yanahitajika mapinduzi ya silaha nasio demokrasia tena.

Silaha tena mkuu? Achana kabisa na iyo kitu, ninawahurumia watoto wa tanzania(wananchi) wasiokua japo na training ya self difance, ikumbukwe? Jkt ilifutwa kwa wahitimu wa
 
maandamano. mchemsha angalieni mbinu nyingine. vipepelushi nakuwatisha. watu au mabomu. shenzi sanaa
 
Back
Top Bottom