CHADEMA kukutana na wanahabari leo Makao Makuu

CHADEMA kukutana na wanahabari leo Makao Makuu

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA leo kimeitisha mkutano na waandishi wa habari makao makuu ya chama hicho jijini DSM.

Mkutano huu ni baada ya Mahakama Kuu jana kutoa hukumu kwenye kesi Na. 28 ya mwaka 2014 iliyotaka kupata tafsiri ya vifungu vya 25(1) na 25(2) vya Sheria ya Marekebisho ya Katiba Namba 83 ya mwaka 2011;

Hukumu ambayo imeweka precedence ya kisheria na kisiasa katika kile kinachoendelea kwenye Bunge Maalum la Katiba;

Akithibitisha habari hizi msemaji mkuu wa Chadema Tumaini Makene amesema chama kitakutana na waandishi wa habari leo Ijumaa, saa 6 mchana.

Ikumbukwe juzi Jumatano mbunge wa Bariadi Andrew Chenge aliwasilisha katika Bunge la Katiba kile kinachodhaniwa na wengi ni Rasimu ya Katiba ya CCM huku wakitupilia mbali maoni yote ya wananchi yaliyokusanywa na tume ya Jaji Joseph Warioba.
 
Last edited by a moderator:
Watuambie na alipo mhuni Mbowe. Yaani unaitisha maandamano halafu unasepa!
 
Hanagati014 we unadili na chadema? We si uko mjemgon banah endelea na kazi yako mkuu
 
Last edited by a moderator:
Mtatoa matamko mpaka basi lakini mjue tushawachoka vibaraka wa wazungu nyie.
 
Baada ya kuwa wazi hukumu hiyo tunaomba mtuwekee hapa JF ili na wengine tui-download kwa matumizi ya kuitoa na kuisambaza kila pale inapotakiwa kuelezea utendaji uliotukuka chini ya CHICHIEM
 
.... Najua Kuna Tamko Kali Sana Litatolewa, Ccm Wakisikia Press Conference Ya Cdm Matumbo Yanatetemeka
 
Tetesi zinasema wanataka kutangaza kuingia msituni,ndo maana mbowe kawahi ukimbizini aendeshe mapambano akiwa sehemu ya usalama.
pipooos.
 
maji ya ----- hamna huko leo maana ccm nuksi kama EBOLA
 
Duh! Naona CCm, Mr six na mafisadi waliojazana Dom (aka Wajumbe wa BMK) wamelowana sana kutokana na hukumu ya jana ua High Court. Ingekuwa wao ndiyo wameshinda, basi wangekuwa wa kwanza kuitisha press conference kumuumbua Kubenea.

ewe Mungu Mkubwa! Watokomeze hawa mafisadi!
 
Ccm hawako timamu vichwan mwao mnashabikia upumbavu unaowamaliza wenyewe hamuwezi kuleta rasimu haina kichwa wala miguu
 
.... Najua Kuna Tamko Kali Sana Litatolewa, Ccm Wakisikia Press Conference Ya Cdm Matumbo Yanatetemeka
We mnyarwanda mjinga kweli hujui kuwa chadema mpaka sasa imeshatoa matamko mengi kuliko hata wanachama wake lakini hayana madhara yoyote ni kama kelele tu.
 
Back
Top Bottom