Chadema: Kampeni za Udiwani Arusha Leo


Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,557
Likes
436
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,557 436 180
Tafadhalini mliopo Arusha mtujuze nini kinaendelea katika kampeni za udiwani Arusha.

Tuleteeni ni nani yuko wapi na anasema nini, na mwitikio wa wananchi.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Tafadhalini mliopo Arusha mtujuze nini kinaendelea katika kampeni za udiwani Arusha.

Tuleteeni ni nani yuko wapi na anasema nini, na mwitikio wa wananchi.
usiogope kuanzia leo mtapa update..za kutosha
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Nyie Bavicha mbona hamtupii picha tuone huo wingi wa watu mikutanoni. Bg ccm kwa kutupia picha za kampeni zenu.
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Likes
459
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 459 180
Nyie Bavicha mbona hamtupii picha tuone huo wingi wa watu mikutanoni. Bg ccm kwa kutupia picha za kampeni zenu.
wamekusikia!
 
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
643
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
643 1 0
Arusha Cdm maji yamezidi unga hadi lema vikao zaidi ya kumi hajaenda bungeni wary wamewastukia Kama magumashi
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Nyie Bavicha mbona hamtupii picha tuone huo wingi wa watu mikutanoni. Bg ccm kwa kutupia picha za kampeni zenu.
Subirini naleta clips na picha za jana ssa hivi
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,127
Likes
1,568
Points
280
Age
51
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,127 1,568 280
Kaloleni nina mashaka nayo saana. CDM ongezeni mikakati.

Huyu Jamaa wa CUF Bwana DARWESH ni maarufu sana Kaloleni na pia anapiga kampeni za nyumba kwa nyumba. Pale atazoa kura kadhaa.

Pia CCM nao wanatumia mabalozi wa nyumba kumi kumi.

So Chukua kura za CUF na CCM - jumlisha zinaweza kuzidi za CDM. Na Mshindi ni wa CCM.

So CDM work hard, ongezeni Juhudi maaana, kuna strategy nyingi sana kaloleni.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Kaloleni nina mashaka nayo saana. CDM ongezeni mikakati.

So Chukua kura za CUF na CCM - jumlisha zinaweza kuzidi za CDM. Na Mshindi ni wa CCM.
Kwani CUF na CCM wamesimamisha mgombea mmoja, poor analysis.
 

Forum statistics

Threads 1,272,962
Members 490,211
Posts 30,466,006