Maundumula
JF-Expert Member
- Nov 4, 2010
- 7,550
- 3,092
Huyu Ben wa saanane ameanza kudata naona maana hata akiona kijani anasema nyekundu.
Asante kwa kumuongezea dose huenda akabadilikaWell said. huyu muulize alikuwa kwenye timu ya kampeni ya Ridhiwan ama?! mbona naona kama kuna kitu kinaendelea hapa sijakielewa vizuri???!!! Le Mutuz hujifunzi tuu kwamba CCM na familia ya mkuu hawakufagilii pamoja na kukukuruka sana kwenye mitandao ya kijamii kujipendekeza kwao???!!!! You still have so many chances to succeed without them brother!!! just be an open minded person na usiishi kwa kutegemea Fulani atanibeba somewhere.