CHADEMA itakuwa Imara hadi mwisho wa wakati

CHADEMA itakuwa Imara hadi mwisho wa wakati

Determinantor

Platinum Member
Joined
Mar 17, 2008
Posts
61,419
Reaction score
100,663
"What does not kill you, makes you Stronger".
CCM wamehaha, hawana pa kukimbilia, sera imekua kurubuni na kununua wanachama wa CHADEMA, Hii si mara ya kwanza na nakuhakikishia haitakua mara ya mwisho lakini kitu kizuri ni kwamba, wao watawanunua wakati huku watakuja bure.

Waliondoka watu mashuhuri wakasema chama kimekwisha, waaapi. Wapo waliosema kitakufa wamekufa wao na wengine wamechoka saaana.
CHADEMA itabaki kuwa strong daima, Mawimbi lazima yawepo na safari lazima iendelee....
 
"What does not kill you, makes you Stronger".
CCM wamehaha, hawana pa kukimbilia, sera imekua kurubuni na kununua wanachama wa CHADEMA, Hii si mara ya kwanza na nakuhakikishia haitakua mara ya mwisho lakini kitu kizuri ni kwamba, wao watawanunua wakati huku watakuja bure.

Waliondoka watu mashuhuri wakasema chama kimekwisha, waaapi. Wapo waliosema kitakufa wamekufa wao na wengine wamechoka saaana.
CHADEMA itabaki kuwa strong daima, Mawimbi lazima yawepo na safari lazima iendelee....
Mku mbona sioni Jaribu hapa hivi ulishawahi kujiuliza kwa kubadilisha Imani ni ngumu kwa hiyo kama ilivyo ngumu ndivyo hawa ndugu zetu waliojiunga ktk chama changu ambao baadhi walishahama vyama zaidi ya viwili kwa hiyo hakuna Jaribu zaidi ya wao kuwa na dhamira itakayowasumbua. Mifano ipo hai kuna watu kwa sasa ukiwaangalia wako kama wametapikwa na Chatu na hii ni baada ya kuwa na dhambi ya usaliti juu ya Imani aliyoisimia.
 
Mtoa mada umekuja na propaganda ndogo sana. Haiwezi kushawishi watu wenye uelewa mkubwa
 
Time will tell,itakuwa imara iwapo watachukua sera inayowachwa na ccm,CCM walichukua sera ya kupambana na ufisadi(japo ni kiini macho),Na chadema Itakuwa imara iwapo itafanya uchaguzi huru wa kugombea uenyekiti na kuondoa ukanda,kitu ambacho ccm inaiwacha na chadema ingeibeba Ingependeza zaidi.
 
"What does not kill you, makes you Stronger".
CCM wamehaha, hawana pa kukimbilia, sera imekua kurubuni na kununua wanachama wa CHADEMA, Hii si mara ya kwanza na nakuhakikishia haitakua mara ya mwisho lakini kitu kizuri ni kwamba, wao watawanunua wakati huku watakuja bure.

Waliondoka watu mashuhuri wakasema chama kimekwisha, waaapi. Wapo waliosema kitakufa wamekufa wao na wengine wamechoka saaana.
CHADEMA itabaki kuwa strong daima, Mawimbi lazima yawepo na safari lazima iendelee....
Mawazo ya bavicha bana,ndio.mana ikulu mnaiona kwenye tv,huna mawazo ya kwenda ikulu,mawazo yako ni kubaki salama tu
 
Itakuwa imara zaidi kuwa chama cha upinzani dhidi ya serikali.
 
Mku mbona sioni Jaribu hapa hivi ulishawahi kujiuliza kwa kubadilisha Imani ni ngumu kwa hiyo kama ilivyo ngumu ndivyo hawa ndugu zetu waliojiunga ktk chama changu ambao baadhi walishahama vyama zaidi ya viwili kwa hiyo hakuna Jaribu zaidi ya wao kuwa na dhamira itakayowasumbua. Mifano ipo hai kuna watu kwa sasa ukiwaangalia wako kama wametapikwa na Chatu na hii ni baada ya kuwa na dhambi ya usaliti juu ya Imani aliyoisimia.



Anaandika swissme(MBOBEZI) twitter.

"Hivi Hawa Watu, Wanataka Upinzani Upambanaje na Ufisadi? Vyombo Vyote vya Kisheria, na vya Kudili na Ufisadi Vipo Chini ya Serikali ya CCM! Wanataka CHADEMA Ndiyo Iwafungulie Mashitaka Mafisadi?CHADEMA Ndiyo Ifanye Uchunguzi?.

Swissme


Swissme
 
Mnaruhusu watu wenye kashfa kuingia kwenye chama ,mnawatetea halaf mnategemea chama kiendelee kuimarika?ndomana wa tz wenye akil wanakipuuza chama kwasasa,ujinga..
 
Sina imani na chama kwa usajili usiomakini unaofanyika,tupo wengi tuliopambana kipindi cha nyuma,ila kwa yanayofanyika sasa tunavunjika mioyo.Acha siasa tuwaachie wanasiasa,japo haturidhishwi na nchi inavyoongozwa na ccm
 
Mnaruhusu watu wenye kashfa kuingia kwenye chama ,mnawatetea halaf mnategemea chama kiendelee kuimarika?ndomana wa tz wenye akil wanakipuuza chama kwasasa,ujinga..
Mku kinachofanya mtu kuonekana ana tuhuma ni mahakama tusihukumu kwa midomo yetu pasipokufuata sheria. Kama mtu ni mtuhumiwa atahukumiwa kwa tuhuma zake kuendana na sheria.Hivi kwa akili ya kawaida tuu hivi upinzani kuna watu wanatuhumiwa kulikuwa na haja gani ya kuzuia mikutano wakati tunawaogopa ni wachafu kwa tuhuma ambazo ndo njia ya kisayansi ya kumalizana nao .Basi tuache porojo za kumtuhumu watu wasio na tuhuma yoyote hiki ni kisa cha kukosa hoja. Na kukosa hoja ni kifo cha mtu au tasisi kwani ni mambo yanayorudiwa pasipo majibu yenye mwisho kamili au hoja fikirishi
 
Mku kinachofanya mtu kuonekana ana tuhuma ni mahakama tusihukumu kwa midomo yetu pasipokufuata sheria. Kama mtu ni mtuhumiwa atahukumiwa kwa tuhuma zake kuendana na sheria.Hivi kwa akili ya kawaida tuu hivi upinzani kuna watu wanatuhumiwa kulikuwa na haja gani ya kuzuia mikutano wakati tunawaogopa ni wachafu kwa tuhuma ambazo ndo njia ya kisayansi ya kumalizana nao .Basi tuache porojo za kumtuhumu watu wasio na tuhuma yoyote hiki ni kisa cha kukosa hoja. Na kukosa hoja ni kifo cha mtu au tasisi kwani ni mambo yanayorudiwa pasipo majibu yenye mwisho kamili au hoja fikirishi
Anhaa,kumbe kwasasa mnauona umuhim wa mahakama eeh?kipind kile mnamtuhum lowasa,mara huyu nyalandu,sumaye na wengne,mbona hoja ya mahakaman mliikwepa?..heb tuondoleen ujinga,..hakuna mtz mwenye akili zake ataendelea kuitetea chadema kamwe,na ndo mwisho wa chama hiki,..labda kama mtabadilika,..najua nyi ni wazee wa kujipa moyo kua mtachkua nchi etc,..keep on dreamin
 
Anhaa,kumbe kwasasa mnauona umuhim wa mahakama eeh?kipind kile mnamtuhum lowasa,mara huyu nyalandu,sumaye na wengne,mbona hoja ya mahakaman mliikwepa?..heb tuondoleen ujinga,..hakuna mtz mwenye akili zake ataendelea kuitetea chadema kamwe,na ndo mwisho wa chama hiki,..labda kama mtabadilika,..najua nyi ni wazee wa kujipa moyo kua mtachkua nchi etc,..keep on dreamin
Mku ni ccm nisiyeshikiwa akili au nisiyepepesa macho. Wasira aliwaotea hivyo yaani tunachukua mtu kama Kafulila tukajiona tumemchukua mtu mwenye maana yaani ndini ya mwaka naa ameshahama vyama kama viwili huyu mtu unamchukulia vipi au ndo tuliowapokea siku nyingi alafu unakuja kuwapokea tena huoni hivyo ni kukosa hoja kuendana na siasa za hapa nyumbani zilivyo. Kuna watu waliondoka ndani ya chadema lakini mwisho wake chama kipo alafu ndo ungwaji unazidi kuongezeka na kwa hofu tuliyonayo kama ccm tumeamua kuzuia Siasa za ushindani wa hoja tukaja na jibu la kuwafunga mikono ili wasisikike Kumbe wafuasi wanazidi kuinadi Itikadi yao rohoni mwao kwa njia tofauti ambayo inatusababishia kuwapokea watu mara mbili hii nayo ni akili au kuchoka kwingi
 
Time will tell,itakuwa imara iwapo watachukua sera inayowachwa na ccm,CCM walichukua sera ya kupambana na ufisadi(japo ni kiini macho),Na chadema Itakuwa imara iwapo itafanya uchaguzi huru wa kugombea uenyekiti na kuondoa ukanda,kitu ambacho ccm inaiwacha na chadema ingeibeba Ingependeza zaidi.
Unaweza kuthibitisha chadema kuna ukanda?
 
Mku ni ccm nisiyeshikiwa akili au nisiyepepesa macho. Wasira aliwaotea hivyo yaani tunachukua mtu kama Kafulila tukajiona tumemchukua mtu mwenye maana yaani ndini ya mwaka naa ameshahama vyama kama viwili huyu mtu unamchukulia vipi au ndo tuliowapokea siku nyingi alafu unakuja kuwapokea tena huoni hivyo ni kukosa hoja kuendana na siasa za hapa nyumbani zilivyo. Kuna watu waliondoka ndani ya chadema lakini mwisho wake chama kipo alafu ndo ungwaji unazidi kuongezeka na kwa hofu tuliyonayo kama ccm tumeamua kuzuia Siasa za ushindani wa hoja tukaja na jibu la kuwafunga mikono ili wasisikike Kumbe wafuasi wanazidi kuinadi Itikadi yao rohoni mwao kwa njia tofauti ambayo inatusababishia kuwapokea watu mara mbili hii nayo ni akili au kuchoka kwingi
Bro kama kwel we ni mwana harakat or mpinzani,mi naomba usipoteze hata huo muda wako,no1 will vote against maguful,labda viti vya bungen,ila mtz mwenye akil hawez mwacha maguful apotee
 
"What does not kill you, makes you Stronger".
CCM wamehaha, hawana pa kukimbilia, sera imekua kurubuni na kununua wanachama wa CHADEMA, Hii si mara ya kwanza na nakuhakikishia haitakua mara ya mwisho lakini kitu kizuri ni kwamba, wao watawanunua wakati huku watakuja bure.

Waliondoka watu mashuhuri wakasema chama kimekwisha, waaapi. Wapo waliosema kitakufa wamekufa wao na wengine wamechoka saaana.
CHADEMA itabaki kuwa strong daima, Mawimbi lazima yawepo na safari lazima iendelee....
[emoji122] [emoji122] [emoji106] [emoji106] [emoji106]
 
Hakuna kitu Kibaya kuambiwa unapendwa! Kusema hakuna mtanzania atapiga Kura kwa mwingine ila magu ni kujidanganya kabisa na inaelekea watu hawaongei na wananchi!
 
Back
Top Bottom