CHADEMA Itaendelea kuwa Taasisi Imara - Tanzania

CHADEMA Itaendelea kuwa Taasisi Imara - Tanzania

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Posts
427
Reaction score
83
Habari Great Thinkers!

Kwa kuwa Chadema kimeonekana kupitia hatua mbali mbali za misukusuko na bado kina himili, na kwakuwa ndani ya chama Tawala sasa hakuna wa kumunyoshea kidole mwenzake naye akanyamaza. Naamini Chadema wataendelea kuwa Taasisi Imara kutokana na na Mambo yafuatayo;

1. Sera zao zinaendana na hali halisi ya Mtanzania na wanatumia akili sana kuzieneza, nina maana nimewasikiliza kwa muda mrefu wanatumia hoja kueneza sera zao bila kujalai uchache wao ndani na nje ya Bunge

2. Chadema wako makini sana kwa kila wanalolipanga na kulifanya mara nyingi hawakurupuki. Sina shaka nao katika hilo

3. Safu yao ya Uongozi haitikiswi kirahisi, wanaaminiana na wanalengo Moja, wamejitahidi kumdhibiti adui yeyote kwenda kuboa safu yaoo hasa ya Makao makuu. Na kwa kuwa mpaka sasa adui wao hajabomoa safu ile wataendelea kupeta.

4. Taasisi yoyote ile kuonekana imekuwa imara pamoja na mambo mengine lakini pia hupimwa katika maamuzi wanayoyafanya. Chadema katika maamuzi yao wanayofanya sijaona hata moja lililowaathiri mengi wanafanikiwa. Mfano wamefukuza Madiwani kule arusha lakini pia wamerudisha kata zote. Wamefukuza wale vijana mamluki lakini hawajateteleka. Wanahitaji kupewa pongezi.

5. Ndani ya chadema kuna demokrasia lakini nilivyowasoma viongozi wa juu hawapendi siasa za kihuni na za kitoto ndo maana wanaofanya hayo wanakutana na moto wa kufuu na kutolewa nje ya chama mara moja.

Mnyongeni, mnyongeni lakini haki yake mpeni. Chadema wako vizuri katika kila nyanja zote na ninaamini kwa uongozi uliopo wataendelea kuwa taasisi Imara katika nchi hii ya Tanzania. Ni kweli kama binadamu wanamapungufu yao lakini kwa asilimia wako vizuri. I like them and the way they practice politics.

Ni vuziri vyama vingine vya upinzani wakajifunza kutoka kwao hasa CUF nilazima wajivunze kutoka chadema jinsi wanavyoweza kudhibiti system isiharibiwe. CUF waliona wamefika Mbinguni kumbe walikuwa bado wako duniani wakamuachia adui naye akawapiga. Mpaka sasaa haijawa rahihi kwa Chadema. Naomba kuwasilisha.
 
Tulinde mafanikio hayo huku tukijua adui anatunga hila mpya baada ya ile ya ugaidi kushindwa!
 
Nawaamini hawa jamaa najua system iko makini wakati. ukitaka kuwajua fuatilia sakata la Lwakatale ndo utajua hawa CDM huwa hawabahatishi mambo

Tulinde mafanikio hayo huku tukijua adui anatunga hila mpya baada ya ile ya ugaidi kushindwa!
 
CDM wapo vizuri sana na naamini propaganda zote za kuwabomoa zilishafeli cku nyingi.hongera sana mbowe na dr slaa.
 
CDM wapo vizuri sana na naamini propaganda zote za kuwabomoa zilishafeli cku nyingi.hongera sana mbowe,dr slaa,kamanda lisu,mnyika,mdee,wenje,gekul,viongozi na makamanda wote.Mwenyezi Mungu awajalie afya njema ili wote kwa pamoja taifa letu lipate kukumbolewa dhidi ya shetani ccm.AMEN
 
Natega kwanza nione mavuvuzela kutoka Lumumba yatakavo kuja yametoa mimacho hapa, ngoja nifanye mambo mengine kwanza, naja upesi..
 
Rafiki yangu House of Commons unafurahisha sana. Unajua kila kitu kilicho na Mwanzo kina mwisho. Nafikiri chama cha kijani kimefika mwisho ila wenye nacho wana king'ang'aniza tu kiendelee kuwepo. Siku moja nilikuwa nchi fulani na iilikuwa wakati wa uchaguzi. Watu wa kule wakaniuliza chama kilicholeta uhuru kwenu kipo nikajibu bado kinaongoza walicheka nusu kupasuka vifua, nikawashangaa lakini mwisho waliniambia wao walishasahau zamani kwani vyama vya vilivyoleta uhuru havikuwa na vision ya kuwaendeleza watu. Kwa hiyo baada ya uhuru vilitakiwa vije vyama vingine vilete maendelea. Walinishangaza lakini mwisho niliwaona watu hawa walikuwa wanamaana kubwa kuniambia hivyo.

Natega kwanza nione mavuvuzela kutoka Lumumba yatakavo kuja yametoa mimacho hapa, ngoja nifanye mambo mengine kwanza, naja upesi..
 
safu ya chadema imetulia sana, uongozi uko makin, magamba yata haha sana, sasa hivi sijui yanapika propaganda gani
 
mpo makini kwa kukopeshana ruzuku,kuiba wake wa wenzenu,kutembea na sumu bar.kunywa viroba kwenye maandamano,kutoka nje ya bunge,ukabila,ukanda,mauaji,utekaji,MPO MAKINI KWA HAYO
 
CHADEMA sio kama mnavyoifikiria na kuiona ,pengine nyie vile mnavyoiona hamjakuwa na ufahamu wa ndani ,zaidi mnadanganyika na masimbi ya chai ya maziwa au ukoko wa uji na kudhani umepoa ,kuweni makini au mtaungua ulimi !

Hivi CDM imepita misukosuko gani ? Kama hamjaona misukosuko au hamuijui basi tulizaneni ,embu nipeni msukosuko japomiwili au mitatu ,na tuipime tuone ?

Hivi mnae kiongozi aliewahi kupigwa na vyombo vya dola ? Hivi yupo au wapo viongozi wenu waliofungwa jela kwa sababu za kisiasa ? Hivi mshawahi kuitisha maandamano Nchi nzima yakazuiwa na Serikali kisha msiisikilize serikali na kuendelea nayo ?

Wacheni kulaghai ! mmefukuza madiwani ,aloo kuna Chama kimemfukuza mwenyekiti wa Chama,kuna vyama vimefukuza wabunge na wengi tu tena wa ngazi za juu ,hivi kufukuza diwani imekuwa hoja ya chama kuwamakini !

Tuone Chadema au CCM imtimue mwenyekiti au mbunge ? Sasa huoni kama wewe umekurupuka tu ?

Ndani ya CDM kuna demokrasia ? hebu angalia huko pekua pekua vizuri. Ni bora ungetulia na kunyamaza kuliko kuwatafutia CDM aibu zao. Ivi walikutuma ?
 
Back
Top Bottom