Chadema isonge mbele

Ba E's

Senior Member
Aug 20, 2013
145
170
Ni jambo la heri na ni vema kumshukuru Mungu kwa kutulinda kwa mwaka mzima ulomalizika, nisiandike mengi sana naomba Mungu pia ktk mwaka huu chama chetu kinachopendwa na watu wengi zaidi cha CHADEMA kianze na Mungu na kumaliza na Mungu, naamini kitafanya vema zaidi kwa mwaka huu na hasa kwa kuanza na chaguzi ndogo za madiwani. Nini maoni yako kwa chadema kwa 2014!
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Tulianza Mwaka 2013 na Mungu, tukaumaliza na Mungu, sasa tumeanza Mwaka 2014 na Mungu! Sifa na utukufu zimwendee Mungu

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
687
195
2013 kimeshinda yote majaribu mwaka huu ni mafanikio zaidi maana ccm imepigwa ganzi vibaya ns 2014 we will write off ccm. This is a pledge
 

kabangila

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
438
195
Ni jambo la heri na ni vema kumshukuru Mungu kwa kutulinda kwa mwaka mzima ulomalizika, nisiandike mengi sana naomba Mungu pia ktk mwaka huu chama chetu kinachopendwa na watu wengi zaidi cha CHADEMA kianze na Mungu na kumaliza na Mungu, naamini kitafanya vema zaidi kwa mwaka huu na hasa kwa kuanza na chaguzi ndogo za madiwani. Nini maoni yako kwa chadema kwa 2014!

Tutashinda vikwazo vyote.
 

kabangila

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
438
195
Tulianza Mwaka 2013 na Mungu, tukaumaliza na Mungu, sasa tumeanza Mwaka 2014 na Mungu! Sifa na utukufu zimwendee Mungu

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Amen, mungu azidi kuibariki CHADEMA.
 

kmbwembwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
7,213
2,000
Ni jambo la heri na ni vema kumshukuru Mungu kwa kutulinda kwa mwaka mzima ulomalizika, nisiandike mengi sana naomba Mungu pia ktk mwaka huu chama chetu kinachopendwa na watu wengi zaidi cha CHADEMA kianze na Mungu na kumaliza na Mungu, naamini kitafanya vema zaidi kwa mwaka huu na hasa kwa kuanza na chaguzi ndogo za madiwani. Nini maoni yako kwa chadema kwa 2014!
2014 cdm iache unafiki wa kujidai na mungu. Mungu is so pure. Labda kama cdm ina mungu wake tofauti.
 

simbilisi

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
792
0
Mungu hapendi uzinzi na umalaya, hapendi majungu na uzushichadema kimejaa damu, kama kuendelea mnaweza kuendelea kama hitler na iddi amini. Ila mmejaa damu
 

mjepo

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
4,917
1,225
Chadema chama kilichokosa mwelekeo zitto peke yake kawashinda.
 

Crashwise

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
22,220
2,000
Naamini mwenyezi Mungu ataendelea kutubariki kwa kuanza kumtoa yule msaliti...kisha tuingie chaguzi ndogo tunachukia zaidi ya kata 15 kati 26..
 

m4cjb

JF-Expert Member
Jul 23, 2012
7,374
2,000
MUNGU yu upande wetu.mwaka huu lazima tuitie adabu mizigo kwenye chaguzi tukianza na huu mdogo then ule wa SM.
 
Nov 25, 2013
9
0
Maccm yatakapokuwa mapinzani 2015 na lichama lao litakufa siku hiyohiyo. Nayachukia sana yamewafanya wtz waish na misongo ya mawazo kila kukicha, hawana aman mioyon, kila mtu, kila family, taacc mbalimbal, din zote na vyama vya siasa. Naiombea sana chadema. Naamini cdm italigalagaza 2015 lichama la mizigo la maccm
 

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Mungu hapendi uzinzi na umalaya, hapendi majungu na uzushichadema kimejaa damu, kama kuendelea mnaweza kuendelea kama hitler na iddi amini. Ila mmejaa damu

Hivi unajua ulichoandika au ni chuki binafsi zakusumbua?Au unafikiri kwa kutumia makalio au ndio yale ya kichwa cha samaki??Idd Amin na Hitler walikuwa wapinzani au watawala???Kama chadema kimejaa damu kwa nn chama tawala kimeshindwa kuwatia hatiani????Uzinzi,wizi,majungu hayo ni maisha ya chama cha mizigo.Nyonyonyo~nyonyonyo~nyonyonyo!Mwee!!!.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom