CHADEMA ife ili chama kingine kiibuke au kijirekebishe?

CHADEMA ife ili chama kingine kiibuke au kijirekebishe?

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Posts
2,819
Reaction score
1,458
Ni wakati wa kujiuliza je?

Tutaendeleza utamaduni ule ule,wa vyama vya upinzani kung'ara na baadae kupotea? Au tunajirekebisha na kujenga upinzani mmoja ulio thabiti ?

Kama ndivyo huu ndiyo wakati mwafaka wa kuikemea na kuirekebisha chadema,ikiambatana na kuionya isishupaze shingo maana itavunjika.

Ni wakati wa kila mwanachadema mfia chama kupaza sauti yake sasa na kueleza hisia zake juu ya mwenendo wa chama.

Mapinduzi ni sasa.

Viongozi wakubali kurekebishwa na wawe flexible.
 
Haueleweki mzee embu elezea vzur unacho maanisha maana hatuja elewa hilo ni swali au ushauri?
 
Nenda Bunda kamwulize WASIRA STEVEN kama Chadema inakufa au hapana.
 
Hahaa....chadema inakua .....walio taka ife wamekufa
 
Ni wakati wa kujiuliza je?

Tutaendeleza utamaduni ule ule,wa vyama vya upinzani kung'ara na baadae kupotea? Au tunajirekebisha na kujenga upinzani mmoja ulio thabiti ?

Kama ndivyo huu ndiyo wakati mwafaka wa kuikemea na kuirekebisha chadema,ikiambatana na kuionya isishupaze shingo maana itavunjika.

Ni wakati wa kila mwanachadema mfia chama kupaza sauti yake sasa na kueleza hisia zake juu ya mwenendo wa chama.

Mapinduzi ni sasa.

Viongozi wakubali kurekebishwa na wawe flexible.

We ni Gamba tu wala usituchanganye, ushauri huo upeleke Lumumba
 
Ni wakati wa kujiuliza je?

Tutaendeleza utamaduni ule ule,wa vyama vya upinzani kung'ara na baadae kupotea? Au tunajirekebisha na kujenga upinzani mmoja ulio thabiti ?

Kama ndivyo huu ndiyo wakati mwafaka wa kuikemea na kuirekebisha chadema,ikiambatana na kuionya isishupaze shingo maana itavunjika.

Ni wakati wa kila mwanachadema mfia chama kupaza sauti yake sasa na kueleza hisia zake juu ya mwenendo wa chama.

Mapinduzi ni sasa.

Viongozi wakubali kurekebishwa na wawe flexible.

Labda msajili wa vyama atakusidia ni wakati gani chama kinakosa sifa. Lakini kubwa la msingi chadema kina wanachama na kwa uchaguzi ulioisha ni cha pili kutoka chama tawala.
 
Huyu jamaa nimemwelewa, yani jamaa hii post anajaribu kuleta uchochezi uleule kwamba tumakatae mbowe, CCM sijuwi kwanin suala la mbowe kuwa mwenyekiti hawataki?? tuacheni jamani na mwenyekiti wetu
 
Tatizo la cdm ni umimi, ukanda Na kukimbatia watu elimu ndogo kuiongoza cdm milele
 
Ukiondoa siasa za matukio CDM haina aina nyingine ya siasa ( Sera).

ACT wazalendo wanafanya siasa za kisayansi
 
ACT wazalendo wanafanya siasa za kisayansi[/QUOTE]
Mkuu, ni sayansi ipi ya kusafiria nyota ya ZZK ambayo nayo ilitengenezewa chadema?
Hujui bila chadema hii haya mazimbaombwe ya magufuli msingepata walau nafasi ya kuyaona tu?
Chadema inakua labda kama kuna mkakati wa kuimaliza.
 
Unaonaje ikianza kufa CCM? kwa ilipofikia CDM panda miti ya malimao kabisa maana ya kununua hayatatosha.
 
Ukiondoa siasa za matukio CDM haina aina nyingine ya siasa ( Sera).

ACT wazalendo wanafanya siasa za kisayansi

Acha uzushi wewe wasaliti /wanafiki wameshkufa wanategemea posho ya mbunge mmoja tu kuwaweka mjini. Mwigamba nacheo chake atakufa njaa.
 
Acha uzushi wewe wasaliti /wanafiki wameshkufa wanategemea posho ya mbunge mmoja tu kuwaweka mjini. Mwigamba nacheo chake atakufa njaa.

Hayo ni mawazo au maoni yako tu, hayana chembe wala chemi chemi ya uhalisia
 
kife kabisa tuanze upya. chama hicho kimekuwa kwenye mikono ya kibaguzi kwa muda mrefu. ni ngumu sana kubadilika. nasema kife hata leo.


Ni wakati wa kujiuliza je?

Tutaendeleza utamaduni ule ule,wa vyama vya upinzani kung'ara na baadae kupotea? Au tunajirekebisha na kujenga upinzani mmoja ulio thabiti ?

Kama ndivyo huu ndiyo wakati mwafaka wa kuikemea na kuirekebisha chadema,ikiambatana na kuionya isishupaze shingo maana itavunjika.

Ni wakati wa kila mwanachadema mfia chama kupaza sauti yake sasa na kueleza hisia zake juu ya mwenendo wa chama.

Mapinduzi ni sasa.

Viongozi wakubali kurekebishwa na wawe flexible.
 
Ukiondoa siasa za matukio CDM haina aina nyingine ya siasa ( Sera).

ACT wazalendo wanafanya siasa za kisayansi

...hizo siasa za kisayansi huwa wanazifanyia maabara gani? labda huko wako vizuri,coz siasa za field wamepata jimbo moja tu!!
 
kife kabisa tuanze upya. chama hicho kimekuwa kwenye mikono ya kibaguzi kwa muda mrefu. ni ngumu sana kubadilika. nasema kife hata leo.

...rilaxxx mama, utakufa wewe chadema utaiacha!
 
Back
Top Bottom