Chadema Hii Kuwalipa Bodaboda Wajaze Nyomi Imekaaje?

Chadema Hii Kuwalipa Bodaboda Wajaze Nyomi Imekaaje?

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Posts
21,776
Reaction score
34,762
Kuna baadhi ya vitu unaweza kushangaa na usipate majibu kabisa. Sijawahi kuelewa sababu ya Kuwalipa Bodaboda ili sijui ionekane una watu wengi.

Leo jiji la Mwanza ni sherehe kwa bodaboda, wanajaziwa mafuta ili kunogesha mkutano. Nachojiuliza kama mna watu na mnapendwa haya yote ya nini? Kwa nn msiache bodaboda wafanye kwa mapenzi yao?

Hii sio kazi bure? Maana bodaboda hawapo wengi kiasi hicho na pia wengi wao wanasema wanachukua pesa na mafuta alafu hawatokei. Hasara hii mtaifidiaje? Wengi wanasema wanasubiri mechi ya Liverpool vs Chelsea, Wala hawana mpango wa kwenda

Tunataka kumuongopea nani? Na ili iweje? Haya ni maswali yenye mantiki lakini majibu hakuna.
 
Kuna baadhi ya vitu unaweza kushangaa na usipate majibu kabisa. Sijawahi kuelewa sababu ya Kuwalipa Bodaboda ili sijui ionekane una watu wengi.

Leo jiji la Mwanza ni sherehe kwa bodaboda, wanajaziwa mafuta ili kunogesha mkutano. Nachojiuliza kama mna watu na mnapendwa haya yote ya nini? Kwa nn msiache bodaboda wafanye kwa mapenzi yao?

Hii sio kazi bure? Maana bodaboda hawapo wengi kiasi hicho na pia wengi wao wanasema wanachukua pesa na mafuta alafu hawatokei. Hasara hii mtaifidiaje?

Tunataka kumuongopea nani? Na ili iweje? Haya ni maswali yenye mantiki lakini majibu hakuna.
Tangu mikutano ya hadhara iruhusiwe tena na Bi Hangaya naona kupe wa mwendazake mmehamanika sana!!

Pilipili msiyoila inawawashia nini? Si mna Umoja Party? Kimeishia wapi?
 
Kuna baadhi ya vitu unaweza kushangaa na usipate majibu kabisa. Sijawahi kuelewa sababu ya Kuwalipa Bodaboda ili sijui ionekane una watu wengi.

Leo jiji la Mwanza ni sherehe kwa bodaboda, wanajaziwa mafuta ili kunogesha mkutano. Nachojiuliza kama mna watu na mnapendwa haya yote ya nini? Kwa nn msiache bodaboda wafanye kwa mapenzi yao?

Hii sio kazi bure? Maana bodaboda hawapo wengi kiasi hicho na pia wengi wao wanasema wanachukua pesa na mafuta alafu hawatokei. Hasara hii mtaifidiaje? Wengi wanasema wanasubiri mechi ya Liverpool vs Chelsea, Wala hawana mpango wa kwenda

Tunataka kumuongopea nani? Na ili iweje? Haya ni maswali yenye mantiki lakini majibu hakuna.
Mhhh hivi leo ndo siku yenyewe?!
 
Baada ya dalili zote za mkutano wa Chadema jijini Mwanza kudoda, katibu mkuu wa chama hicho bwana Mnyika ameonekana akizurula mitaani na masokoni akikagua bei ya vyakula na changamoto mbalimbali zinazowakumba wananchi, lakini namshauri ili apate angalau uungwaji mkono kidogo kutoka kwa wananchi wa Mwanza aende atembelee miradi yote waliyokuwa wakiipinga kama daraja la kigongo- busisi na ujenzi wa meli mpya ziwa victoria maarufu kama Mv Mwanza hapa kazi tu.
Akifika kwenye hiyo miradi awaombe wananchi wasimame kwa dakika moja kama heshima kwa mwasisi wa miradi hiyo hayati rais Magufuli na kisha awaombe radhi wana Mwanza kwa yote yaliyopita.
 
Tangu mikutano ya hadhara iruhusiwe tena na Bi Hangaya naona kupe wa mwendazake mmehamanika sana!!

Pilipili msiyoila inawawashia nini? Si mna Umoja Party? Kimeishia wapi?
Huku ndio kunaitwa kuwashwa
 
Kuna baadhi ya vitu unaweza kushangaa na usipate majibu kabisa. Sijawahi kuelewa sababu ya Kuwalipa Bodaboda ili sijui ionekane una watu wengi.

Leo jiji la Mwanza ni sherehe kwa bodaboda, wanajaziwa mafuta ili kunogesha mkutano. Nachojiuliza kama mna watu na mnapendwa haya yote ya nini? Kwa nn msiache bodaboda wafanye kwa mapenzi yao?

Hii sio kazi bure? Maana bodaboda hawapo wengi kiasi hicho na pia wengi wao wanasema wanachukua pesa na mafuta alafu hawatokei. Hasara hii mtaifidiaje? Wengi wanasema wanasubiri mechi ya Liverpool vs Chelsea, Wala hawana mpango wa kwenda

Tunataka kumuongopea nani? Na ili iweje? Haya ni maswali yenye mantiki lakini majibu hakuna.
Acha waje tuwalie hela zao walizohongwa na mabeberu
 
Huwezi amini watu wapo busy na mambo yao
Miaka Ile nakumbuka kipindi nasoma primary Mwenge jirani na uwanja wa furahisha walikua wakifanya fujo hadi mabomu yanapigwaa sijui sasa inakuaje.
Mungu awasaidie wamalize mkutano salama
 
Haya makelele ya zamani yameanza kurudi tena, baada ya mikutano ya siasa kuruhusiwa..
 
Tangu mikutano ya hadhara iruhusiwe tena na Bi Hangaya naona kupe wa mwendazake mmehamanika sana!!

Pilipili msiyoila inawawashia nini? Si mna Umoja Party? Kimeishia wapi?
Chadema kwa sasa ni kasha tu ndani hakuna kitu🤣... Yaani box limeandikwa Chadema ukifungua hakuna kitu🤣🤣.
Watz hawatawasamehe kwa kufurahia na kukejeli kifo cha Magufuli.
Tusubiri kuandikia wino😏🤔
 
TUKIACHA UNAFKI UKWELI NI KWAMBA WALIOKO NJE YA MFUMO WANA HANGAIKA ILI NAO WAFANYE WANAYOFANYA WALIOPO KWENYE MFUMO
 
Haya makelele ya zamani yameanza kurudi tena, baada ya mikutano ya siasa kuruhusiwa..
Ushahidi
20230121_115305.jpg
 
Back
Top Bottom