CHADEMA hawana nia ya kukamata dola

CHADEMA hawana nia ya kukamata dola

CHADEMA hawana
1. Gazeti
2. TV
3.Redio
4. Website
Habari zao zote wanategemea viclip vya you tube na kutoka page ya Mange Kimambi. Ruzuku wanapokea zaidi ya milioni 300 wameshindwa hata kumiliki gazeti au hata TV? Sasa hivi wamiliki wa vyombo vya habari vya binafsi wameanza kuzisusa habari za CHADEMA huu ndi mwanzo wa CHADEMA kupotea kwenye ramani ya siasa.
Kama magazeti ya mwanahalisi ya Kubenea wanayafungia, wakiwa na TV si itafungiwa milele
 
Kwa huu mtindo wa kupigana risasi hata wangekuwa na vyote ulivyovitaja hapo juu wangepotea tu.
Risasi wampige wwnyew halaf wasingizie serikali
Haya wakasoma albadir, sasa albadri imewarudia wao wenyewe
 
Sasa gazeti la chadema si litafungiwa siku hiohio
Hizo tv na redio hazitakaa zipewe kibali
Wewe mtanzania mwenzetu inaonekana hujui kabisa kuwa hakuna uhuru to that extent
kwa nini lifungiwe? kama litakuwa linaandika habari za ukweli na za CHADEMA tu kwa nini lifungiwe?....
 
Back
Top Bottom