CHADEMA haijawekewa pingamizi Chalinze, Soma sababu hapa

CHADEMA haijawekewa pingamizi Chalinze, Soma sababu hapa

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Posts
4,132
Reaction score
1,582
Kutokana na sababu zilizotolewa na Ali Makwilo ambaye ndio msimamizi wa kampeni za CUF Chalinze kuwa ndio atazitumia kama msingi wa pingamizi lake kwa mgombea wa Chadema , Someni majukumu ya msimamizi wa uchaguzi hapa juu.

so hii ni mbinu ya publicity kwa CUF , ili walau na wao waandikwe kwenye magazeti na hivyo ni wa kupuuzwa tu...
attachment.php
 

Attachments

  • 122.jpg
    122.jpg
    429.1 KB · Views: 93
tafadhari naomba walau ucopy hayo ya kwenye fon tuyaone vizuri. wengine tunatumia vimchina
 
Kama kutakuwa na pingamizi , basi CUF na waliowatuma watakuwa hamnazo....
 
ccm wamekuja kwa mlango wa nyuma.
wanajidai wao ni cuf kumbe ni vibaraka wa ccm,
chama ambacho kinasimamisha mgombea sehemu ambayo inawaislamu wengi.sasa hiki ni chama cha aina gani?
naikubari chadema maana wao awachagui wanatwanga kotekote hiwe kwa waislamu wakristo au ata wapagani chenyewe kinatwanga kote kote,
 
Sasa mbona umeleta fomu ya Lidhiwani kikwete? Leta ya Mgombea wa CHADEMA.
 
Eti hajui kusoma kiswahili....
2. Ndugu MATHAYO .M. TORONGEY amejaza katika fomu kwamba anajua kusoma na kuandika Kiswahili na kiingereza. Taarifa hizi ni za uongo, mgombea huyu hajui kusoma wala kuandika Kiswahili wala kiingereza, na kwamba amedanganya na amepoteza sifa za kuwa mgombea.
 
Hivi kweli cdm inaweza kumsimamisha mgombea asiyejua kusoma kiswahilh au tunapotezeana muda hapa.
 
Naona tunapotezeana muda tu hapa cdm ni chama makini hata sikumoja hawawez kucmamisha mgombea ambae hajui kusoma na kuandika,kwa mwendo huu kweli cdm imewakamata pabaya,cdm pipoooz poweeer
 
Magamba yanaruka na kukanyagana,hahahahahahaha tunacheka!!!
 
Back
Top Bottom