CHADEMA charity begins at home....!


AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,387
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,387 2,000
Habari wakuu!

Niweke wazi kuwa mimi ni mwanachama hai wa CHADEMA pia ni kijana ninayetamani kuona siku 1 taifa letu linakombolewa kutoka ktk mikono ya mafisadi kupitia CHADEMA. Lakini huwa sifurahishwi na tabia ya uongo uliokubuhu wa baadhi ya viongozi na wanachama wake ktk kuvumisha habari za uongo ili kuvutia watu au kudraw out attention ya watu ktk mikutano au shuguli mbalimbali za chama.
Mfano imekuwa sasa ni kawaida ya makamnda kutangizia watu kwenye mkutano fulani atakuwepo Lema, Zitto ama Mnyika lakin ukienda unakuta hamna kitu na badili yake either unamkuta ni katibu kata au wilaya ndio anamwaga sumu mwanzo mwisho na hakuna kiongozi yeyote yule wa kitaifa anayefika.

Pia ktk M4C jana startv hawakurusha matangazo lakini mwanzo tuliambiwa itarusha pia huo nao ni udhaifu ambao ni aibu kwa chama makini kama CHADEMA. Hata Yesu aliwahi kusema kuwa "Asiyekuwa mwaminifu ktkt mambo madogo hawezi kuwa mwaminifu ktk mambo makubwa"
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,588
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,588 0
Tatizo lako ni akili za samaki.swala mkutano mm naona hamna mantiki hpo kama mkutano wenyewe utafanyika kuhusu jana star tv mmiliki wake alitoa amri ya kutorushwa dakika za mwisho lakini ilifanyika kwa mafanikio makubwa M4c daima
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,562
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,562 2,000
Mkuu funguka kwa mifano hai.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Points
1,250
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 1,250
Unapenda watu????
Unakipenda chama?????
Unapenda sera za chama????
Unapenda matangazo ya TV yenye content ya chama????
Unapenda mabadiliko????
Unapenda vuguvugu?????
Unapenda uanachama???
Unapenda kuonekana mwanachama???
Unapenda kuonekana kama mwanachama?????
 
O

Ochutz

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
466
Points
170
O

Ochutz

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
466 170
Form 6 HKL Mimi sijakuelewa. Usije ukawa walewale wanaouma na kupuliza aka Ndumilakuwili. Au umeogopa ukisema wewe ni magamba great thinkers watakupotezea......
 
Last edited by a moderator:
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Points
1,225
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 1,225
At least mpaka sasa sina chama ninachokiamini, kila kimoja uchumia tumbo tu?
 
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Points
1,195
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 1,195
Form 6 HKL Ni kiongozi gani wa CDM alisema Star TV jana ingerusha?
 
Last edited by a moderator:
nyabhera

nyabhera

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
580
Points
1,000
Age
33
nyabhera

nyabhera

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
580 1,000
Mimi niliudhuria Gold crest jana ilikua poa sana. kamati waliaandaa noma majamaa kutoka Musoma walikuja full.
 

Forum statistics

Threads 1,294,401
Members 497,915
Posts 31,174,804
Top