CHADEMA, CCM wakunjana ziara ya Makalla na John Mnyika

CHADEMA, CCM wakunjana ziara ya Makalla na John Mnyika

Wapigwe tu maana hawana wanalofanya na mbaya zaidi wananchi wamewachoka kila kona.
 
Dawa ndiyo hiyo! Ameogopa kwenda jimboni kwake, anaeenda ya wenzake! Apigwe tu!
 
mbona jana nilimuona na police wengi,,,,,,, leo hakuwa nao
 
sasa hao viongozi wa ccm walifuata nini kwenye ziara ya kiserikali? huo ni uchokozi wa wazi.
 
Dar kumepambazuka. Walio madarakani waliahidi kuwapatia wananchi maji lakini hadi leo kero ya maji iko palepale. Ni haki ya wananchi kuwaambia kuwa wameshindwa kazi! Chama tawala fanyeni kazi wananchi wapate nafuu ya maisha hali ni ngumu sana huku mitaani.
 
Wana Jf,
Katika mikutano na semina za chadema vurugu ni sehemu yake! Tukumbuke kule Arusha Mwigamba na Lema,
Dar Zitto na Slaa! Mikutano ya cdm pia huwa na vurugu za kutosha mpaka mabomu.

Lakini hiki walichokifanya kwa Naibu Waziri wa Maji Mh.Makalla hakifai hata kidogo na inabidi kikemewe kwa
nguvu zote na Watanzania wenye mapenzi mema. Ikumbukwe Mh Waziri yuko katika ziara ya kukagua
shughuli za Maji ambapo maji ni kero kubwa kwa wakazi wa Dar es salaam.

01.JPG

Naibu Waziri wa Maji, Amos Makalla (katikati), akiongozwa polisi kuingia kwenye gari baada ya kutokea vurugu meza kuu, katika mkutano wa hadhara uliofanyika Kata ya Goba, Kinondoni Dar es Salaam, ambazo alidai zilipangwa kwa makusudi na viongozi wa Chadema kwa lengo la kumvulugia ziara yake ya kuwaelezea wananchi utekelezaji wa Ilani ya CCM katika suala la upatikanaji wa maji ya uhakika jijini Dar es Salaam ifikapo Septemba, mwakani.
 
Ni sawa na n haki kwani wananchi wameshachoka ahadi hewa za kila siku
 
05.JPG

Makalla akijadiliana na maofisa wa CCM na Polisi kabla ya kwenda kupanda gari na kuondoka.

06.JPG

Polisi wakiwadhibiti baadhi ya wafuasi wa Chadema waliokuwa wakisababisha vurugu katika mkutano wa hadhara uliofanyika Kata ya Makongo. Kinondoni.

07.JPG

Polisi wakimdhibiti mmoja wa viongozi wa Chadema wakati wa mzozo uliotokea jukwaa
kuu katika mkutano wa Naibu Waziri wa Maji, Makalla


010.JPG
 
Back
Top Bottom